• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update dữ liệu dành cho Kaspersky điện thoại .

traianninh

phần mềm nay làm gì mấy anh

em chiu thui

cho em hỏi chức năng của cái này là gì mấy anh ơi

Mình sẽ cùng các anh em trong diễn đàn sẽ update dữ liệu liên tục cho KVA .
Các bạn tải về mở Flie ẩn trong thẻ nhớ ra rồi chép dữ liệu theo đường dẫn sau :
E:/ System / App / KSMobile ( Chép đè luôn bạn nhé );)

Còn nếu bạn chưa có phần mềm này thì Bấm Vào đây để tải

KVA là phần mềm gì thế ạ.. cái này dùng cho dd hay pc

Bài viết ở trên mình đã hướng dẫn đó bạn . Bạn giải nén ra File " b " , rồi cứ chép đè vào thẻ nhớ như đường dẫn trên là ok :)

sao mà chẳng hiểu gỉ cả..mấy anh pót rồi nói luôn chức nâng đi

daocbn2

mà mở file ẩn như nào anh chỉ em với, mở theo đường dẫn rồi update dữ liệu để ở chỗ ksmobile à
em update dữ liệu mới nhất mà không update những dữ liệu trước thì có sao ko anh

thanhtungsx

Mở file ẩn thẻ nhớ trên pc thì bạn làm theo đường dẫn sau : Tool / Folder Options.../ View / Show hidden files and folders .
Tiếp theo vào App / Ksmobile / chép đè file b vào nhé . Khi bạn chép đè thì máy tính hoặc điện thoại sẽ nhận dữ liệu mới và thay thế cho dữ liệu cũ , không sao cả bạn đừng lo . :)

daocbn2

Mở file ẩn thẻ nhớ trên pc thì bạn làm theo đường dẫn sau : Tool / Folder Options.../ View / Show hidden files and folders .
Tiếp theo vào App / Ksmobile / chép đè file b vào nhé . Khi bạn chép đè thì máy tính hoặc điện thoại sẽ nhận dữ liệu mới và thay thế cho dữ liệu cũ , không sao cả bạn đừng lo . :)

em làm cách như anh rồi nhưng ko thấy app/ksmobile
em làm cách này được không : em cho phần update đó vào thẻ nhớ điện thoại rồi em dùng phần mềm quản lí file copy vào theo đường dẫn có đc ko anh , em đã làm rồi nhưng ko biết đc ko :D

Kojiro

Super V.I.P
em làm cách như anh rồi nhưng ko thấy app/ksmobile
em làm cách này được không : em cho phần update đó vào thẻ nhớ điện thoại rồi em dùng phần mềm quản lí file copy vào theo đường dẫn có đc ko anh , em đã làm rồi nhưng ko biết đc ko :D

Thì anh Tùng đang kêu bạn chép vào đường dẫn đó mà bạn :) Chép file b.dat đó vào đúng đường dẫn, chép đè là ok :)

thanhtungsx

Update 28.01.2009

Lâu quá ko update cho anh em . :) . Mình up dữ liệu tiếp ngày 28.01.2009 nè .

daocbn2

anh thanhtung ơi cho em hỏi lúc nó báo lỗi là có virut ấy thì mình cách ly hay xóa nếu xóa có mất cả file ko hay nó diệt virut thôi

thanhtungsx

anh thanhtung ơi cho em hỏi lúc nó báo lỗi là có virut ấy thì mình cách ly hay xóa nếu xóa có mất cả file ko hay nó diệt virut thôi

Cách ly hay xóa là tùy bạn . Cách ly là ko cho virut đó phá hoại máy bạn nhưng file bị nhiễm virut vẫn còn nằm trong ứng dụng Kva . Nếu xóa thì mất file bị nhiễm virut đó bạn à . :)

ongtrungducmx25

xóa đi thì máy bi lỗi đó anh Tùng ah! nếu quyét thì cũng còn virust thôi! không sao đâu máy tính mà không ăn thua với điện thoại đâu.

daocbn2

xóa đi thì máy bi lỗi đó anh Tùng ah! nếu quyét thì cũng còn virust thôi! không sao đâu máy tính mà không ăn thua với điện thoại đâu.
uh em thấy xóa đi vẫn còn virut , cho máy quét virut lại vẫn thấy lại vrrut đó ko quét được