• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update dữ liệu dành cho Kaspersky điện thoại .

thusinhbuon

cái này thì em biết ! nhưng ý em muốn hỏi các anh lấy ban update ở đâu ra thì dạy cho em với , dạo này chẳng thấy anh nào update cho mọi người load về cả

LeMyChinh

cái này thì em biết ! nhưng ý em muốn hỏi các anh lấy ban update ở đâu ra thì dạy cho em với , dạo này chẳng thấy anh nào update cho mọi người load về cả

aj update ks mobjle dùm vój.thanks nhìu.
Posted via Mobile Device

tốt nhất các bạn nên đK GPRS up cho tiện nhé chứ ko phải top bị lãng quên mà các mem cũng bận nên có thể ko thể up thường xuyên cho các bạn:D thông cảm chút đi:D
làm thử thế này coi sao :http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=729100&postcount=60
topic nåy nhu bi láng quên vây
Posted via Mobile Device
bạn nên xoá bớt 1 bài rùi gộp vào làm 1 thui nhé.chú ý lần sau post bài ko lại hỏi sao bị del bài :D

onlylove80

dung caj nay ljeu co update online duoc khong vay? Mjnh da caj dat (on) Update ma chang thay co du lieu nao duoc update vay?
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

dung caj nay ljeu co update online duoc khong vay? Mjnh da caj dat (on) Update ma chang thay co du lieu nao duoc update vay?
Posted via Mobile Device

Viết tiếng việt có dấu nhé u ! Ko bị mod del bài bây giờ. Update cho KV không thể online được vì lị đang dùng bản cr@ck mà lị đòi hỏi quá:D Update qua URL đi nhanh thôi

d102

^^update KAV 16/6/2009

hôm trước poss toàn bài cũ thui!hôm nay rút kinh nghiềm rùi!hjhj!mới 100% nhé!

NGUYENTRANDUNG

Các bạn có thể qua bên phần mềm việt hoá down Kaspersky về dùng có thể sẽ có ích cho các bạn:D

Chỉnh sửa cuối:

qnthanyeu

xin chào các bác em mới qua sử dụng dt lên chưa hiểu một số vấn để mong các bác chỉ giáo, em k hiểu mở file ẩn ra như thế nào và ổ E của e không thấy có fodel System, mong các bác giúp đơ em với em xin cảm ơn

ngocthanhdhgtvt

xin chào các bác em mới qua sử dụng dt lên chưa hiểu một số vấn để mong các bác chỉ giáo, em k hiểu mở file ẩn ra như thế nào và ổ E của e không thấy có fodel System, mong các bác giúp đơ em với em xin cảm ơn

Nếu dùng xplore thì bạn vào phầm mềm , nếu biết tiếng anh thì bấm phím số 0. Và đọc hjểu rồi làm kích hoạt trạng thái xem file ẩn. Còn ko biẽt gì về english thì cứ bấm phím số 0
Rồi lựa chọn hết là đc. àh có bảm việt hóa xplore bên topjc ung dung Viet Hoa, hoặc bạn có thể dùng phầm mềm quảm lý file như : filema , fexplore, winfile thì bạn sẽ thấy thư mục system nhé. Còn về mặc định của máy ko thể xem đc thư mục system. Ok

Posted via Mobile Device