• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome & N-Desk Skin Collected by Kienvp [Cập nhật liên tục]

boy_online01

X-plore chỉ mạnh về quản lý tập tin thôi. Còn chỉnh sửa xml, kml mình thấy FileBrowser mới là vô đối :D.

vusonhung

blueiphone- N-Desk

Sao e vào dow cái này chỗ đính kèm ko dow được nhỉ

saccerwin

Last edited by a moderator:

ace_hp7

Active Member
bác nào cho hỏi thử sao skin vhome mình bỏ theo C/System/App/Hdesktop/Theme - pkg . rùi nhưng vẫn chưa thấy giao diện bác nào bik cách xử lý..chỉ dùm...thank trước
bạn đã vào mục tuỳ chọn hình cái bánh răng màu xanh ấy chưa ,rồi vào skin vuốt sang để chọn skin ,bt thường khi cài V-home là có sẵn skin htc và V_style

saccerwin

bạn đã vào mục tuỳ chọn hình cái bánh răng màu xanh ấy chưa ,rồi vào skin vuốt sang để chọn skin ,bt thường khi cài V-home là có sẵn skin htc và V_style
uh thì vào rùi nhưng vấn đề là chỉ hiện mấy skin htc và V_style có sẵn thôi chứ load thêm skin ko hiện ra

cứ thế copy cả file rar vào C/System/App/Hdesktop/Theme - pkg hà bác??? nếu em cài ở thẻ nhớ thì copy vào đâu?