• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.73a VI by SymPViet + 30 kiểu đồng hồ lớn (Trang 3, bài #25)

Status
Không mở trả lời sau này.

angelpooh

hồi đó mình xài các bản trước thì gõ "ho chi minh" hay "hochiminh" là tìm được ngay,không hiểu sao bây giờ lại khó khăn thế này,mình cũng đã thử gõ "ho chi minh/vn" và vẫn không được,dùng pyuninstaller gỡ bản này ra để cài lại,tìm cũng không thấy,hơi buồn 1 chút :(,các bạn có bản tiếng Anh version này không,cho mình test thử xem có find được không nha :)

leminhhai111

Ho Chi Minh/vn

Là OK ngay !

Bản này Thiện làm quá Good luôn đó ! Phần Hướng dẫn dùng phím tắt vẫn còn chút EN, bản sau khử nốt. Tìm hiểu thay nốt mấy cái Headline kia là OK !=D>=D>=D>=D>=D>

ho chi minh

Không biết anh em sao .chứ cái khoảng này hôm qua tới giờ mình làm hòai mà không dc

angelpooh

Không biết anh em sao .chứ cái khoảng này hôm qua tới giờ mình làm hòai mà không dc

mình cũng test từ tối qua tới giờ,chịu chết với nó luôn á,thử gõ theo cái ví dụ của nó là "New York NY" cũng chả thâý luôn :(

DinhTuan

mình cũng test từ tối qua tới giờ,chịu chết với nó luôn á,thử gõ theo cái ví dụ của nó là "New York NY" cũng chả thâý luôn :(
chắc là do mạng không ổn định, trước kia xài 3.63c, Ho Chi Minh là ok, bản này làm hoài chẳng được

Thangnd31082

chắc là do mạng không ổn định, trước kia xài 3.63c, Ho Chi Minh là ok, bản này làm hoài chẳng được

Chú ý cài đặt điểm kết nối nhé . Cài xong phải Save lại. Thành phố Hồ Chí Minh trên N95 nè :

Uploaded with ImageShack.us

Thì mình biết đang xài WiFi mà
Bởi vậy mình mới kêu thử = gprs dùm

Wifi hay 3G hay GPRS đều tốt cả !

leminhhai111

Bó tay vẫn không dc

Ps : Chủ yếu mình tets thử chức năng của nó thôi, chứ mình không xài cái chức năng này, anh em xài dc chắc tại DT mình rồi

pekuon

T Không bao giờ chơi GPRS cả.
Mình cũng không muốn xài GPRS, nhưng được free 300mb/1 tháng biết làm thế nào được nhỉ=))

DinhTuan

cuối cùng cũng được rồi, phải chọn lại cấu hình viettel gprs, trước đó cứ xài viettel_streaming, ai không được thì thử đổi lại cấu hình như mình xem

vietnam0

MÌNH thì không có E63 , nhưng you có nhìn thấy trên màn hình có cái đồng hồ số như thế này không ? nếu có thì di chuyển con trỏ lên đó để thay đổi THỮ

tinh' hinh' da lam nhu bac noi'. Nhung ko di chuyen ra cai' dong ho duoc. Huhu. O biet co cach khac ko ? Huhuhu. Thu 2 cho em hoi?; lam sao dua duoc 2 hang' icon ra man hinh'. Thank s (em onlien mobile@@)

Status
Không mở trả lời sau này.