• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

bachhaiduong007

trc cài đc, giờ ko cài đc nữa.
cài bấm vô thì báo là đầy bộ nhớ rồi thoát ra, trong khi thẻ còn 200Mb, Ram 70Mb :(

pandamiss

Mình dùng e72 đã hack thành công sao cài đặt chương trình ko đc vậy các bác? đã thử hết các kiểu.

MrThiet

Cho bác các này,icon e mod đẹp hơn nhiều cái mặc định :D

Icon Vietmap đẹp hơn , nhưng "cánh diều nhỏ" ở 3D vẫn là cục...đen đen. Bác thử thay luôn cái biểu tượng mũi tên cho ngon lành được không?

hoangminhtam246

trc cài đc, giờ ko cài đc nữa.
cài bấm vô thì báo là đầy bộ nhớ rồi thoát ra, trong khi thẻ còn 200Mb, Ram 70Mb :(

e bị y chang bác này, toàn báo bộ nhớ đầy bắt tắt ứng dụng hoặc kđ lại máy mà làm mãi ko đc trong khi máy còn đầy bộ nhớ! máy e n95 8gb có bác nào biết cách khắc phục ko chỉ a e với!

toan_829

e bị y chang bác này, toàn báo bộ nhớ đầy bắt tắt ứng dụng hoặc kđ lại máy mà làm mãi ko đc trong khi máy còn đầy bộ nhớ! máy e n95 8gb có bác nào biết cách khắc phục ko chỉ a e với!

thế bác để thư muc VietMap ở bộ nhớ thẻ chưa(đối vs n95 8GB của bác chắc nó là cục 8GB)..khởi đông lại maý xem sao?

giangvungtau

That la nguy hiem qua.hom nay minh thu trai nghiem .tren xi pho,mac du da chon phuong tien la xe oto,the ma no lai huong dan di luon duong ko danh cho xe oto the moi ghe.may la ko co chu police nao het.ko la mat 5 xi rui.

vanninh1978

vietmap 2 lần câp nhật mới đây đều lỗi không tim được đường và dất nhiều lỗi mình thì đang dùng bản key và không biết lần tới có sửa được mới cái lỗi đó ko

phiphong_78

các bác cho em hoi e72 có cần hack ko hay chi cần sing là cài dc và ko cần hack cài có full ko?em hoi thế vì máy em ver mói nhất ko hack dc.mong bác nào biét bao giúp em vói .em cam on trước

Kojiro

Super V.I.P

thaibuilam

Bạn chắc chắn bị thiếu file Standard.mb5 trong thư mục Profile nếu không tin thì bạn coi thử mình nói đúng không nhé. Nếu đúng thì nói mình 1 tiếng để mình send cái file này cho, tại vì hiện h mình xóa việt map rùi nên phải cài lại.

hachillies

Mình Thấy bộ định vị Vietmap sử dụng trên xe hơi có bản đồ hình khối rất đẹp,mong các Bác nghiên cứu làm sao dữ liệu đó xài đc trên điện thoại thì đẹp biết mấy

MinhThang

Manager
Mình Thấy bộ định vị Vietmap sử dụng trên xe hơi có bản đồ hình khối rất đẹp,mong các Bác nghiên cứu làm sao dữ liệu đó xài đc trên điện thoại thì đẹp biết mấy

Dữ liệu do Vm cung cấp và dữ liệu dùng cho mỗi loại máy định vị cũng có định dạng và dung lượng khác nhau, không Converter được đâu bạn ơi.

MrThiet

Có bác nào đã up firmware của 6110 navigator lên V06.11, xin cho biết có thay đổi gì nhiều so với các Version cũ. Phần Navigator chạy Route 66 có thay bằng OVI Nokia Maps không?. Mình định up lên mà sợ phải cài lại nhiều pm nếu không có thay đổi gì nhiều...mà cũng lo cúp điện ẩu nữa !!!

MrThiet

Bạn chắc chắn bị thiếu file Standard.mb5 trong thư mục Profile nếu không tin thì bạn coi thử mình nói đúng không nhé. Nếu đúng thì nói mình 1 tiếng để mình send cái file này cho, tại vì hiện h mình xóa việt map rùi nên phải cài lại.

Bạn nói đúng. Nếu thiếu hoặc sai lệch nhiều trong Profile và User cũng bị hiện tượng báo thiếu memory hoặc treo khi vào VM . Có thể chép 2 folder này ở máy đang chạy tốt qua.

chivung

các bạn cho mình hỏi. sau khi cập nhật mình thấy việt map chạy không ổn lắm không biết do đâu? cụ thể là nhiều lúc không thấy đồng hồ km giảm dần khi mình tới gần đích. mình thấy nó đơ đơ, nhưng khi chuyển từ 3d sang 2d thì thấy mấy báp tìm gps và lại được

phiphong_78

chưa chác ban àh. máy mình Statio mình cà ban dành cho v5 có đu standard .mb5 vân báo vây .nhung mình cài hô ban bè rất nhiều máy n82,n96,e71,e72,n95 thì ko bi sao ca.lôi này ơ v3 có thê là do đat file dư liêu ko đúng cách hoac ko đúng chô

thaibuilam

chưa chác ban àh. máy mình Statio mình cà ban dành cho v5 có đu standard .mb5 vân báo vây .nhung mình cài hô ban bè rất nhiều máy n82,n96,e71,e72,n95 thì ko bi sao ca.lôi này ơ v3 có thê là do đat file dư liêu ko đúng cách hoac ko đúng chô

Cái máy Statio của bạn thì mình ko biết nhưng mà cài trên E71 mà ko có file standard .mb5 trong thu mục Profile bạn chạy được Vietmap mình khen bạn hay. Lỗi này ko phải là đặt file dữ liệu ko đúng chỗ hoặc ko đúng cách đâu bạn, cái vietmap chỉ có một đường đẫn duy nhất là D/vietmap mà thui

phiphong_78

Cái máy Statio của bạn thì mình ko biết nhưng mà cài trên E71 mà ko có file standard .mb5 trong thu mục Profile bạn chạy được Vietmap mình khen bạn hay. Lỗi này ko phải là đặt file dữ liệu ko đúng chỗ hoặc ko đúng cách đâu bạn, cái vietmap chỉ có một đường đẫn duy nhất là D/vietmap mà thui

ok có lý.nhung cách đat file cung quan trong ban ah ví du cùng môt file dữ liêu mình cop vao em n96 của mình thì ok.cop vào em n95 8g của thàng ban lai ko dc.mình lai cop file ấy từ n96 của mình sang n95 8g lai đc.ko hiểu sao nữa.còn chỗ đat là nhiều người hay nhầm ví du :E/vietmap ho vào E ko thấy muc vietmap đâu ho lai tư tao muc vietmap rồi đat vietmap data vào đó.mình thấy đa phần ban bè mình đều mác lỗi này

Status
Không mở trả lời sau này.