• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

tiephien1

Bạn kiểm tra lại data và các thư mục VM xem đã đúng và đủ chưa nhé, thiếu và sai thì nó sẽ hiện tông tin đó bạn à.

đâu phải như thế a. e cài ngon lành rồi, dùng được rồi. và lúc nào vào thì nó cũng "đang khởi tạo dữ liệu" rồi " điều khoản an toàn: vì lý do an toàn ............." rồi mới vào được pm mà a.
theo như bạn kia nói thì e nghĩ là Ram máy yếu nên không vào được hoặc file data bị thiếu. chứ nếu cop nhầm vị trí file data thì lúc vào nó chỉ chớp 1 cái rồi uot ra màn hình menu luôn.

MinhThang

Manager
đâu phải như thế a. e cài ngon lành rồi, dùng được rồi. và lúc nào vào thì nó cũng "đang khởi tạo dữ liệu" rồi " điều khoản an toàn: vì lý do an toàn ............." rồi mới vào được pm mà a.
theo như bạn kia nói thì e nghĩ là Ram máy yếu nên không vào được hoặc file data bị thiếu. chứ nếu cop nhầm vị trí file data thì lúc vào nó chỉ chớp 1 cái rồi uot ra màn hình menu luôn.

Lỗi anh nói nó cũng vậy đó em, anh đã từng bị rồi mà, khi nó khởi tạo nhưng không có data nên nó văng ra đấy.:D

tiephien1

Lỗi anh nói nó cũng vậy đó em, anh đã từng bị rồi mà, khi nó khởi tạo nhưng không có data nên nó văng ra đấy.:D
ok! nếu vạy chắc là Data có vấn đề rồi. bạn gì đấy kiểm tra lại đi nhé. chúc thành công.
mình dùng bản 1.06 thấy không có lỗi gì cả. GPS khoảng 8s là đã có vị trí rồi. mình dùng N85.

lần nào vào GPS mà 8s mà bắt được thì nhanh quá!:-?:-?:-?
nếu mình vứa vào và bắt được tín hiệu rồi out ra, sau đó vào lại luôn thì chỉ chưa đầy 3s là đã bắt được tín hiệu rồi. có người độ GPS rồi mà cũng mất 10s kìa.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là mấy hôm nay việc thu tín hiệu GPS đã OK lại. Chỉ cần khoảng 3-5s là thu được tín hiệu rồi:)

tiephien1

em đang dùng e71 bác ơi gúp em với.

bạn xem lại xem đã cóp file data đúng chưa. bạn cóp như: E/Vietmap thì mới được. bạn thử khởi động lại rồi vào luôn Vietmap xem có bị không? E71 thì chắc là dùng được rồi. thân!

allstreet

mình k cài dc Vietmap cứ báo lỗi là bị chi phối bởi chứng chỉ, mình xài N82 FW v10.hix,tks

allstreet

bạn up lên FW mới nhất và hack phone đi. chắc bạn chưa hack phone rồi.

hack fone rùi, sau khi sign nó và set lên năm 2060 thì cài dc, hic, FW mới nhất dc đánh giá k tốt nên mình k úp lên vì k như ppc úp lên úp xg dc

r0nkut3

Đã cài đúng theo hướng dẫn mà vẫn bảo thiéu bộ nhớ, vui long tắt các ứng dụng khác hoặc khởi động lại máy :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tui sài E71 , cũng bị lỗi như vậy mặc dù bộ nhớ còn thoải mái

vậy bạn cài thử bản xài thử từ trang chủ vietmap.vn xem có bị lỗi không. Tui đang xài E71 và xài vietmap bản quyền rất OK từ khi mới mua máy tới giờ:-?

Thuannt8x

vậy bạn cài thử bản xài thử từ trang chủ vietmap.vn xem có bị lỗi không. Tui đang xài E71 và xài vietmap bản quyền rất OK từ khi mới mua máy tới giờ:-?

bản quyền bao nhiêu tiền vậy cụ?

Status
Không mở trả lời sau này.