• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

maximux3000

trời sao mà cưc khỗ vậy, máy mình ko thix hợp với jukebox với ttpod nghe như vịt cứ lẹt đẹt có khi bị nhão y như băng caset nghe chương trìh của máy ngon wá mà lại bi vướng mấy file trong vietmap

BuuPhucCT

Well-Known Member
trời sao mà cưc khỗ vậy, máy mình ko thix hợp với jukebox với ttpod nghe như vịt cứ lẹt đẹt có khi bị nhão y như băng caset nghe chương trìh của máy ngon wá mà lại bi vướng mấy file trong vietmap

Bạn tháo thẻ nhớ ra gắn vào đầu đọc thẻ rồi chọn all các file âm thanh trong vietmap và chuyển chúng sang thuộc tính ẩn thì khi use các trình nghe nhạc sẽ không phải nghe mấy file này nữa.:)

tiephien1

Vậy theo bạn trường hợp của mình thì có phải do máy hay do địa hình của mình không bắt được GPS. thanks:(
bạn thủe vào "dữ liệu GPS" xem có bắt được sóng GPS không? nếu không bắt được thì có thể là do máy hoặc dièukhieenjj tự nhiên..... nếu máy đã bắt được GPS mà VM không bắt được thì đó là do VM.
có ai biết chỉnh tắt mấy file âm thanh của vietmap ko nó cứ xen lẫn trong lúc nghe nhac chán wa, file nó còn nhiều hơn file nhac nữa...
bạn dùng x-plore cho các file âm thanh của VM ẩn đi là được.

NOKIAAAA

Bro BuuPhucCT ơi,
Trong bản data S17_0903 của bro thì dung lượng file RAR là 67.40 MB, mà sao trong bàn data S17_0911 download từ web của Vietmap thì file RAR chỉ còn 41.65 MB .
Vậy là data tháng 11 bị rút lại ít hơn tháng 3 hay sao vậy bro ?
Còn ABC nên không biết. Mong mấy bro hướng dẫn giúp cách cài đặt data tháng 11 này . Xin cám`ơn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bro BuuPhucCT ơi,
Trong bản data S17_0903 của bro thì dung lượng file RAR là 67.40 MB, mà sao trong bàn data S17_0911 download từ web của Vietmap thì file RAR chỉ còn 41.65 MB .
Vậy là data tháng 11 bị rút lại ít hơn tháng 3 hay sao vậy bro ?
Còn ABC nên không biết. Mong mấy bro hướng dẫn giúp cách cài đặt data tháng 11 này . Xin cám`ơn.

Data cập nhật tháng 11 chỉ là những data thêm vào thôi. Sau khi down data tháng 11 bạn giải nén ra chép nguyên thư mục vietmap đè lên thư mục vietmap chứa dữ liệu cũ. Như vậy thì bạn mới có đủ dữ liệu mới nhất.

cutyhocit

Thanks hai BuuPhucCT và tiephien1 bác nhiều, mấy hôm cài VM không dùng được em bực mình quá đăng ký 3G của Viettel thế là đã định vị được vệ tinh. giờ sóng GPS bắt ầm ầm. he he:D

NOKIAAAA

Data cập nhật tháng 11 chỉ là những data thêm vào thôi. Sau khi down data tháng 11 bạn giải nén ra chép nguyên thư mục vietmap đè lên thư mục vietmap chứa dữ liệu cũ. Như vậy thì bạn mới có đủ dữ liệu mới nhất.

Cám ơn hướng dãn của Bro BuuPhucCT rất nhiều.=D>=D>=D>
Have a nice day !

huyetthan

Mình dùng E63 ko có gps. Mình cũng chỉ cần chương trình bản đồ HN,SG. Mà khi mình nhập điểm bắt đầu và kết thúc thì nó sẽ vẽ cho mình đg ngắn nhất. Đơn giản vậy thôi nhưng mình ko biết tìm ở topic nào trong diễn đàn.hi các bro chỉ giáo nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình dùng E63 ko có gps. Mình cũng chỉ cần chương trình bản đồ HN,SG. Mà khi mình nhập điểm bắt đầu và kết thúc thì nó sẽ vẽ cho mình đg ngắn nhất. Đơn giản vậy thôi nhưng mình ko biết tìm ở topic nào trong diễn đàn.hi các bro chỉ giáo nhé!

E 63 không có GPS nên xài vietmap không phát huy được tính năng của nó. Nếu chỉ cần tìm đượng thì bạn có thể xài emap hay gmap xem sao.

vuthuhh

các bạn giúp tớ với, vietmap của tớ đã hết hạn sử dụng, làm ơn chỉ tớ cách crack cái ( tớ dùng e75 đã có file cer và kkkk )
cảm ơn các bạn nhiều
cái pm này đắt quá, nếu nó tầm 100-200l là tớ mua liền, hic

hhkkll

các bạn giúp tớ với, vietmap của tớ đã hết hạn sử dụng, làm ơn chỉ tớ cách crack cái ( tớ dùng e75 đã có file cer và kkkk )
cảm ơn các bạn nhiều

Posted via Mobile Device
Bạn vào trang 134 down lại bản xxxx mà xài. Còn hack máy thì vào topic helloo0x kìa bạn. Huynh Kojiro và mấy Vip khác hd cụ thể.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cảm ơn các bạn nhiều

Bài 1340 ở trang 134 của mình có đầy đủ cả. Vừa có hướng dẫn cách cài đặt, vừa có link down. Bạn cứ làm theo sẽ có bản xài mãi mãi thôi

thograig

Bạn dùng Vimap chạy trên nền Java vào trang chủ down về cho nhanh.

ngheokieumy

Chào các bạn
Vui lòng chỉ giáo cho tôi về trình tự sử dụng GPS. tôi đang sử dụng điện thoại Nokia E90. Cám ơn các bạn nhé (Xin chỉ rõ từng bước)
Email cua tôi: nguyen190569@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Chào các bạn
Vui lòng chỉ giáo cho tôi về trình tự sử dụng GPS. tôi đang sử dụng điện thoại Nokia E90. Cám ơn các bạn nhé (Xin chỉ rõ từng bước)
Email cua tôi: nguyen190569@yahoo.com

Vietmap có hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh đó bạn à, bạn vào đây down nhé: http://vietmap.vn/DownloadTopic.aspx?tid=11
Còn nếu chỉ sử dụng GPS thì trong máy có icon GPS data đó, vào đó là nó tự dò, hoạt động như gprs thôi bạn.

vuthuhh

Bài 1340 ở trang 134 của mình có đầy đủ cả. Vừa có hướng dẫn cách cài đặt, vừa có link down. Bạn cứ làm theo sẽ có bản xài mãi mãi thôi

tớ làm theo rồi nhưng vẫn báo hết hạn sử dụng, hay là tớ chưa cài bản full? bạn gửi cho tớ bản full đc ko??
mail: tv_virus_ht@yahoo.com
cảm ơn các bạn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.