• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViTalk Chát trên PPC

PhongQuang

Super V.I.P
Phiên bản test cho Pocket PC Windows Mobile 2003 trở lên
Bạn có thể chát Yahoo trên ViTalk
Tải và tham khảo ở đây

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Dùng cái này có giảm dung lượng GPRS hơn so với IM+ không bác
Theo ý kiến riêng thì phần mềm này dùng để chát Yahoo qua GPRS rất tốt, đặc biệt là có thể chát với các thành viên của ViTalk và chơi cờ ca rô trực tuyến nữa.
Bản cài đặt lại chưa đầy 1M nên rất nhẹ.
Theo giới thiệu thì tốn rất ít dung lượng GPRS.

ThaiChienvn

Dùng vèo vèo bạn à.
Bạn online 24/24 cũng chỉ mất 3000 GPRS /24 thôi.
Bạn kiểm tra số ĐT của các nick( thành viên đang online) được.
Lập ra 10 thành viên cho 1 nhóm sẽ được khuyến mãi gọi điện và nhắn tin miễn phí cho thành viên trong nhóm ( có giới hạn)
Tra từ điển English.
Chơi cờ Caro.
Tải cho PPC có cảm lứng
http://vitalk.vn/wap/Vitalk.CAB
Màn hình không cảm ứng Tải
http://vitalk.vn/wap/Vitalk_Smartphone.CAB
đã ai thử chưa vậy? Vitalk có kết nối với GPRS trên PPC đc ko?

Chỉnh sửa cuối:

chatokboy

Phiên bản test cho Pocket PC Windows Mobile 2003 trở lên
Bạn có thể chát Yahoo trên ViTalk
Đăng ký thành viên chỉ mất 500 VNĐ
Tải và tham khảo ở đây

èo!!! phần mềm này em đã giới thiệu bên Box "Các Phần Hỗ Trợ Chat Trên PPC" rùi muh!!!
Dù sao thì cũng cám ơn sự tích cực của Mod ;)

PhongQuang

Super V.I.P
èo!!! phần mềm này em đã giới thiệu bên Box "Các Phần Hỗ Trợ Chat Trên PPC" rùi muh!!!
Dù sao thì cũng cám ơn sự tích cực của Mod ;)
Đây là khu vực giới thiệu phần mềm Việt cho PPC mà bạn.

newdriver2007

mình đã dùng lâu rồi nhiều khi ko vào đc vitalk nhưng chat wa gprs thì vitalk là rẻ nhất chát 24/24 cung chi mất tâm 4k thôi

anhboy1690

sao hình nhìn hok đc, mà m sài con gigabyte gsmart i64 có thể chỉ cụ thể hơn đc hok zậy ? lúc đâu cài mobi & vettel đc jờ thì hok :-/:(:)|

ThaiChienvn

sao hình nhìn hok đc, mà m sài con gigabyte gsmart i64 có thể chỉ cụ thể hơn đc hok zậy ? lúc đâu cài mobi & vettel đc jờ thì hok :-/:(:)|
Nếu lúc trước bạn sài tốt mà giờ chục chặc thì bạn thử chạy lại chương trình Vitalk đi. Bằng cách gỡ bỏ ứng dụng Vitalk để chạy lại.
Còn không bạn gửi lại hãng máy, (đời máy) và Model bạn sử dụng mình sẽ gửi cho bạn bản cài đặt Vitalk khác.

ThaiChienvn

đã có bản mớichu7a nhỉ bản này lỗi nhiều wa :(
Bạn có thể cho mình biết bạn dùng máy gì ko? Hiện tại thì bản này van dang dùng binh thường mà. để mình có thể gửi cho bạn bản khác.=D>
Chúc vui..!

boydeptrai

mình dùng bản WM6.5 thì vào yahoo ko đc nữa, chỉ vào vitalk đc thôi. Vào yahoo là bị báo lỗi thoát ngay. Ai bị vậy ko?

ThaiChienvn

mình dùng bản WM6.5 thì vào yahoo ko đc nữa, chỉ vào vitalk đc thôi. Vào yahoo là bị báo lỗi thoát ngay. Ai bị vậy ko?
Vitalk hiện này đường chuyền GPRS vẫn kém với Yahoo khi dùng mang Mobifone ( Do đường chuyền GPRS của Mobifone hơi kém). nên bạn dùng 2 mang Viettel và Vina sẽ tố hơn.!
Chúc vui.!

THCN

Vitalk hiện này đường chuyền GPRS vẫn kém với Yahoo khi dùng mang Mobifone ( Do đường chuyền GPRS của Mobifone hơi kém). nên bạn dùng 2 mang Viettel và Vina sẽ tố hơn.!
Chúc vui.!

Không phải vậy đâu bạn à, mình cũng bị tình trạng không vào được yahoo,bị lỗi thoát ra ngoài luôn,mình xài Vinaphone và tình trạng này chỉ xuất hiện từ khi mình up rom 6.5 thôi.

Posted via Mobile Device

ThaiChienvn

Không phải vậy đâu bạn à, mình cũng bị tình trạng không vào được yahoo,bị lỗi thoát ra ngoài luôn,mình xài Vinaphone và tình trạng này chỉ xuất hiện từ khi mình up rom 6.5 thôi.

Posted via Mobile Device
Bạn thử mở Radio vua nghe vừa vao yahoo thử coi xem được ko? Vi sóng Radio có thể làm tang sóng của mạng xã. Mình nghe nói vậy đó.!Chứ theo mình thấy thì bản Vitalk này không có vấn đề ì đâu?! Nó dùng rất rất là hữu ích.!