• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViTalk Chát trên PPC

CuongSuper

uh đúng đấy, báo tải bản mới mà ko thấy đâu, nhưng chỉ cho ppc thôi bạn ah, mình dung cái S40 nó vẫn có chỗ tải bản mới, mà con ppc của mình giờ còn chẳng vào đc vitalk, chờ load rõ lâu chẳng thâý vào đc yahoo j cả

boydeptrai

ông xài chưa mà nói? nó báo tải bản mới trên PPC rõ ràng, còn các phone thì dạo này nó ra mới liên tục.

poison071089

ông xài chưa mà nói? nó báo tải bản mới trên PPC rõ ràng, còn các phone thì dạo này nó ra mới liên tục.

Chwa sài tôi nói làm gì !
Cái kiểu hệ thống cứ có bản mới là nó thông báo hết ko phân biệt nền tảng chứ có gì đâu xấu trai!

Posted via Mobile Device

CuongSuper

nhưng mà cũng có vào đc đâu,tôi vào mãi bằng vitalk mà ko đc. vào yahoo thôi.
mà cái vitalk này với cái IM+ thì cái nào hay hơn nhỉ

poison071089

nhưng mà cũng có vào đc đâu,tôi vào mãi bằng vitalk mà ko đc. vào yahoo thôi.
mà cái vitalk này với cái IM+ thì cái nào hay hơn nhỉ
Mọi người dùng bình thường mà bác ! Xem lại kết nối được Edge chưa ?
IM+ tất nhiên hay hơn tỉ lần rồi , vì nó là soft thương mại nên được đầu tư rất kỹ ! Nhưng hiện nay muốn dùng "lâu dài" nó không được nữa !

Posted via Mobile Device

hackingtheinbox

vitalk hình như cũng thương mại đó.mới dùng fải kích hoạt sms 500vnd đó à. hix. nó được viết trên nền .net CF 2.0 nên hèn chi nặng như búa tạ. mới đầu các cách chạy giao diện thì nhanh. nhưng để rung hay popup báo có tin nhắn là mỗi lân ai chat hoặc online là nó đơ ra vài giây mới chịu giật. dùng vitalk mà chơi thêm cái j đó mà xem nó giật và lắc. chỉ có mấy bác xài máy cấu hình tầm trung chơi lại.chư tầm cùi như em xài 1 lần là hổng biết có muốn xài lần hai ko.chờ khi các chương trình có hổ trợ chat yahoo khác khó mần ăn như im+ em sẽ về với vitalk cưng.hì hì
Posted via Mobile Device

boydeptrai

cái IM kết nối chậm lắm mà lại tốn nhiều dung lượng nữa, vitalk vẫn tiện lợi hơn cả dạo này vào ầm ầm, vừa up bản rom 6.5 build mới vào đc cả yahoo luôn rồi :))
còn ai chỉ mún vào yahoo ko thì nên dùng slick 0.5 rất nhanh mà cũng ko tốn nhìu tìn lắm >:)

ThaiChienvn

cái IM kết nối chậm lắm mà lại tốn nhiều dung lượng nữa, vitalk vẫn tiện lợi hơn cả dạo này vào ầm ầm, vừa up bản rom 6.5 build mới vào đc cả yahoo luôn rồi :))
còn ai chỉ mún vào yahoo ko thì nên dùng slick 0.5 rất nhanh mà cũng ko tốn nhìu tìn lắm >:)
Mình thấy cái slick này tốn nhiều tiền lắm, mỗi lần vào yahoo đọc tin nhắn là mất cả 1 ngàn đồng rồi,? Nhưng nó truy cập thi lại rất nhanh.

boydeptrai

chắc list yahoo của bạn nhiều wa chăng, chứ mình vào chát thoa mái 2 tiếng hết chừng vài trăm àh, chưa bao giờ đến 1000 cả :)

HuynhThanh

Mình thấy cái slick này tốn nhiều tiền lắm, mỗi lần vào yahoo đọc tin nhắn là mất cả 1 ngàn đồng rồi,? Nhưng nó truy cập thi lại rất nhanh.

Slick thì hơi tốn tiền rùi bạn à! Vitalk thì rẻ nhưng có khi load hoài không vào được! Túm lại có wifi thì chơi slick, GPRS chơi Vitalk!:D

h2t72

Banned
các bác nên xài bản vitalk dành cho java! nó vừa nhẹ hơn! dể dùng! bản dành cho windows mobile được viết trên nền .net CF 2.0 rất nặng! mỗi lần nick xuất hiện là tin nhắn mới tới là có hiện tượng treo vài giây! bực lắm! còn nữa! trong bản java có caro nữa! tìm bạn nào hiền hiền dể thương vừa đánh vừa tâm sự! cực đã!
để tải ! bạn có thể vào trang chủ của vitalk để sau này tiện theo dõi luôn! vì hiện tại đang bản beta!

hieu47

các bác nên xài bản vitalk dành cho java! nó vừa nhẹ hơn! dể dùng! bản dành cho windows mobile được viết trên nền .net CF 2.0 rất nặng! mỗi lần nick xuất hiện là tin nhắn mới tới là có hiện tượng treo vài giây! bực lắm! còn nữa! trong bản java có caro nữa! tìm bạn nào hiền hiền dể thương vừa đánh vừa tâm sự! cực đã!
để tải ! bạn có thể vào trang chủ của vitalk để sau này tiện theo dõi luôn! vì hiện tại đang bản beta!

sao mình chạy MIDlet manager chạy vitalk bản java không đc nè , vô đc vitalk mà bấm k đc nút nào hết :-??

h2t72

Banned
sao mình chạy MIDlet manager chạy vitalk bản java không đc nè , vô đc vitalk mà bấm k đc nút nào hết :-??

bạn đang dùng windows mobile mấy!
bạn thử cài esmertec java ấy! search có trong diển đàn đó! vì mình đang post = mobile!
và nhớ tải vitalk.jar chư đừng tải bản like.jar nha! hình như bạn tải lộn bản like.jar rồi đó!

hieu47

bạn đang dùng windows mobile mấy!
bạn thử cài esmertec java ấy! search có trong diển đàn đó! vì mình đang post = mobile!
và nhớ tải vitalk.jar chư đừng tải bản like.jar nha! hình như bạn tải lộn bản like.jar rồi đó!

file nào bạn gửi link cho mình đi

h2t72

Banned
file nào bạn gửi link cho mình đi

hix.sao bạn nhác tìm thế.
vào vitalk.com mà tải vitalk.jar
còn nếu bị lỗi java thì bạn vào google.com đánh chử esmertec java 20081203.2.1.cab mà tải về. mình post bài bằng điện thoại nên khó copy link cho bạn lắm. thông cảm.
mà bạn dùng vitalk để chat yahoo à?
sao ko dùng IM+. IM+ đã sử dụng lại được rồi đó. bạn đừng chat = java. vừa mất công vừa chậm
chúc bạn thành công!

hieu47

hix.sao bạn nhác tìm thế.
vào vitalk.com mà tải vitalk.jar
còn nếu bị lỗi java thì bạn vào google.com đánh chử esmertec java 20081203.2.1.cab mà tải về. mình post bài bằng điện thoại nên khó copy link cho bạn lắm. thông cảm.
mà bạn dùng vitalk để chat yahoo à?
sao ko dùng IM+. IM+ đã sử dụng lại được rồi đó. bạn đừng chat = java. vừa mất công vừa chậm
chúc bạn thành công!

mình vô vitalk bẳng esmertec java 20081203.2.1.cab nhập ID vô k đc nó k có hiện bàn phím lên mà đánh vô , bấm trực típ vô khung ID cũng k đc lun sao mà đăng nhập đc đây ?

ThaiChienvn

Các bạn lên coi kỹ lại chủ đề này chỉ dành cho PPC, các lick đưa lên đều là PPC.
Mình gửi lại lick cho các bạn nè.!
Tải cho PPC có cảm lứng HĐH Windows Mobile 2003 trở lên.
http://vitalk.vn/wap/Vitalk.CAB
Màn hình không cảm ứng Tải
http://vitalk.vn/wap/Vitalk_Smartphone.CAB
* Chú ý*
Nếu máy của các bạn chưa có NET Compact Framework tải bản thù hớp với máy ở dưới đây.
- Windows Mobile 2003/ Windows Mobile 2003 SE Click Tải
- Windows Mobile 2005 Click Tải

Chỉnh sửa cuối:

DHD194

Banned
vấn đề của 2bác đó là máy ảo java. hình như bộ java của hieu47 bị trục trặc với hệ thống. bạn có thể tìm bản mới hơn của esmertec java. hình như bản mới là 30-12-2009
Posted via Mobile Device

duongcongtoan

Mình dùng O2 neo, HDH WM 6.5, login vào Vitalk thì được nhưng login vào Yahoo thì nó báo lỗi, bảo nhấn Quit là thoát và Details để biết thêm chi tiết...

Các bác nào gặp trường hợp này chưa... Xin giúp đỡ