• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D 3.0

hph

các bác cao thủ cooker đâu rồi tiếp tục phát huy tinh thần bác Wap cho ae evo đi

narut0kut3_288

Cho mình hỏi bản room này của bác bị lỗi cảm ứng đúng không ạ. Từ khi dùng bản này nó cứ zít zít kiru gì ý

phannam70

Bác WAP ơi, Bác cho cháu xin kenel gốc máy EVO 3D châu á HBOOT 12 với. Cháu cảm ơn Bác nhiều. Chúc Bác sức khỏe.

phannam70

Bạn tải ở đây nhé. Chúc bạn thích thú với Evo3D
http://www.mediafire.com/?67pz7grbmmnllz8
Cháu không thấy nút thank. Một lần nữa cháu cảm ơn Bác. Sao cháu thấy tên kernel gốc của hboot 12 giống với kernel gốc của rom châu âu. Cháu không biết nội dung bên trong có khác hay không, xin Bác giúp cho cháu hiểu với. Như lúc trước cháu có nói với Bác trong PV này, cháu sẽ theo BÁC và anh em trên PV cưới thêm em ONE X.( Thích đua đòi mà Bác hihi...). Cháu chúc Bác sức khỏe.

Chỉnh sửa cuối:

hph

bác Wap cho cháu hỏi có dùng Battery percent_C.zip cho các máy android khác không ạ?

doanhienhp

Chú Hanoiwap có thể upload lại cho cháu bản Rom dành cho Evo 3D được không ạ? Mấy đường link ở trên bị đứt hết rồi. Cảm ơn chú!

Bác ơi cho em xin driver của HBoot 1.49.0018 (máy ở thị trường Úc) với. Em đang cần

Tôi mới tìm được driver của HBoot 1.49.0018 (máy ở thị trường Úc)
Tôi sẽ cập nhật ngay hôm nay trên bản VnEvo3D_11.11.30

Bạn vui lòng thử và cho tôi biết kết quả

Bác ơi cho em xin driver của HBoot 1.49.0018 (máy ở thị trường Úc) với. Em đang cần

Cám ơn bác rất nhiều, WIFI đã chạy ổn rồi :D.

Tôi mới tìm được driver của HBoot 1.49.0018 (máy ở thị trường Úc)
Tôi sẽ cập nhật ngay hôm nay trên bản VnEvo3D_11.11.30

vuatrochoi8x

sao em cài bản vnevo3d_eur_0313 rồi cài cả bản update qua recovery xog khởi động lại nó cứ ở logo htc rồi khởi động lại liên tục lăp lại như thế là sao hả các bác.các bac sgiups em với. :(