• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D 3.5

hanoiwap

Super V.I.P

VnEvo3D S3.5 0403
MD5:712C4796F1BF8CDE7625552782650D9A

Đặc điểm:

- Xung nhịp 1.5GHz (có thể thay đổi kernel trong bản Update để tăng lên 1.85GHz hoặc giảm xuống 1.2GHz)
- Các đặc điểm riêng sẽ chọn trong file Update

quang_vinh

Bác Minh ơi,cháu bị lỗi wifi khi cài update 0403,cháu dùng kernel 1.2 để tiết kiệm pin.Flash lại file update chọn kernel 1.5 thì vào wifi ok,Bác chỉ cháu cách khắc phục lỗi wifi với kernel 1.2 nha bác.
Vào facebook được nhưng thông báo bắt phải cho HTC sense truy cập tài khoản facebook,chọn ok nhưng không vào được,thanh thông báo vẫn hiện lên mặc dù đã tắt máy,reboot đủ các kiểu.
Trong file update có thư mục add gồm có app,apps và appd,cái nào sử dụng và cái nào xóa đi cháu không rõ về phần này lắm,mong bác giải thích hộ cháu với.
Cháu mới phát hiện ra là bấm và giữ im phím home vài giây thả ra là reset máy,không biết có phải lỗi không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
Bác Minh ơi,cháu bị lỗi wifi khi cài update 0403,cháu dùng kernel 1.2 để tiết kiệm pin.Flash lại file update chọn kernel 1.5 thì vào wifi ok,Bác chỉ cháu cách khắc phục lỗi wifi với kernel 1.2 nha bác.
Vào facebook được nhưng thông báo bắt phải cho HTC sense truy cập tài khoản facebook,chọn ok nhưng không vào được,thanh thông báo vẫn hiện lên mặc dù đã tắt máy,reboot đủ các kiểu.
Bạn up kernel 1.2 riêng hoặc bằng file Update

Trong file update có thư mục add gồm có app,apps và appd,cái nào sử dụng và cái nào xóa đi cháu không rõ về phần này lắm,mong bác giải thích hộ cháu với.
Cháu mới phát hiện ra là bấm và giữ im phím home vài giây thả ra là reset máy,không biết có phải lỗi không ạ?

app là thư mục chứa các ứng dụng có thể chọn khi cài
appS_35 là thư mục chứa các ứng dụng đưa vào system/app không thể dỡ bỏ
appD là thư mục chứa các ứng dụng đưa data/app có thể dỡ bỏ

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P

Bán nhanh:
-Evo3D GSM
-Tai nghe Solo Beats nguyên bản của One X
-Gói khuyến mại của Việt Tell (khi mua
One X)

Giá đặc biệt hấp dẫn

ĐÃ BÁN MÁY-TẠM BIỆT EVO3D

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P

Tạm biệt chủ đề Sense3.5
Trang:43
Trả lời: 424
Đã xem: 15,949

Chúc các bạn ở lại vui vẻ
Hẹn gặp nhau ở VnOneX_ROM

Chỉnh sửa cuối:

boywinterhp

Bác ơi cháu dùng thử bản VnEvo3D S3.5 0403 của b nhưng bị lỗi một số mục như ấn và giữ nút home bị khởi động lại máy,thêm tài khoản để đồng bộ như google,gmail,outlook không được ,khi kích vào mục thêm tài khoản màn hình đen thui . bác chỉ giùm cháu rom 3.5 nào ổn nhất chạy cho máy của cháu với ạ ,mấy ngày nay cháu up rom hoài cuối cùng lại phải về 3.0 thiếu nhiều tính năng và gbaats tiện quá ạ .máy của cháu là
kernel : 2.6.35.14-unity-v2-gb52f819
mdj@mdj #2
baseband : 10.53.9020.00U_10.13.9020.08_2M
cảm ơn bác nhiều.

boywinterhp

aa

Bác ơi cháu dùng thử bản VnEvo3D S3.5 0403 của b nhưng bị lỗi một số mục như ấn và giữ nút home bị khởi động lại máy,thêm tài khoản để đồng bộ như google,gmail,outlook không được ,khi kích vào mục thêm tài khoản màn hình đen thui . bác chỉ giùm cháu rom 3.5 nào ổn nhất chạy cho máy của cháu với ạ ,mấy ngày nay cháu up rom hoài cuối cùng lại phải về 3.0 thiếu nhiều tính năng và gbaats tiện quá ạ .máy của cháu là
kernel : 2.6.35.14-unity-v2-gb52f819
mdj@mdj #2
baseband : 10.53.9020.00U_10.13.9020.08_2M
cảm ơn bác nhiều.

meo_long9x

Mọi người giúp mình với, mình cài bản 3.5 nhưng khi vào camera và chụp 3D thì toàn out ra, con quay 3d và chụp 2d thì được, mình phải làm gì bây giờ ?
Mà update cho bản 3.5 đâu rồi?

Chỉnh sửa cuối:

phuoctai92

bạn nào còn giữ bản này không up lên cho mình tải với link chết hết trơn rồi. Thank you.