• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VNKeyb bàn phím gõ Tiếng Việt Telex và VNI theo chuẩn PC cho PocketPC

benhtamthan

pótay.com... không down được Pác Hanoiwap ơi, Pác có thể cho link khác được không?

Cả vnpda3g.blogspot.com cũng không vào được lun.

Cảm ơn Pác nhiều.

BlackSkinP4L3 cho VNKeyb220

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Download

AnhPheCT

Cảm ơn Pác, pác có thể
- gưỉ lun phần lands cape ko?
- nếu được cho mình xin skin black của P5L4 đi

Cảm ơn Pác nhiều.

Gởi theo y/c: Cái này cho WVGA/VGA nhé!! Khỏi che luôn, rất nhiều Skin trong Options mà chọn!!

kyo_cnb07

sao mìh ko tpye dc khi dùng cái nè nhỉ, khi gõ các kí tự như " t g h k..." thì ko thể gõ dc nhưng khi gõ "ee" thì ra dc "ê" hay "dd" thì dc "đ", lạ óa...chỉ m với...m đag dùng bản 2.2.0 trên HTC viva? thanks !

AnhPheCT

sao mìh ko tpye dc khi dùng cái nè nhỉ, khi gõ các kí tự như " t g h k..." thì ko thể gõ dc nhưng khi gõ "ee" thì ra dc "ê" hay "dd" thì dc "đ", lạ óa...chỉ m với...m đag dùng bản 2.2.0 trên HTC viva? thanks !
Kiểm tra lại có chuyển qua chế độ gỏ "VN" gỏ tiếng Việt ko??? Kiển tra lại nhé!! ko có lỗi đâu!! Quan trọng là người sử dụng nó thôi!!

kyo_cnb07

mặc định mìh thấy nó là EN và m chuyển sang VN rùi mà, cũng ko hiểu vì sao hikk, thấy hay óa m lại ko dùng dc...ko làm sao mà gõ dc lun í :(( chuyển sang dùng các bộ gõ khác thì ok :((

AnhPheCT

mặc định mìh thấy nó là EN và m chuyển sang VN rùi mà, cũng ko hiểu vì sao hikk, thấy hay óa m lại ko dùng dc...ko làm sao mà gõ dc lun í :(( chuyển sang dùng các bộ gõ khác thì ok :((
Bạn thử Remove v2.2.0 cài bản v2.03 bài 1 nhé!! QVGA sử dụng v2.03 ổn hơn!!

binhmogas

mấy bạn giúp mình cài cái skin 5 hàng có 1 hàng số ở trên cho VNkeyb220 để tiện dùng vni mình tìm mọi cách sao vẫn không được trên htc hd2. thank.

kyo_cnb07

Bạn thử Remove v2.2.0 cài bản v2.03 bài 1 nhé!! QVGA sử dụng v2.03 ổn hơn!!
ko bik có fai m dùng chug với bộ gõ tiếng nhật ko nhỉ hikkk...cài vnkeyb nào cũng ko tác dụng j hết, mà mấy cái phím cứng cũng vô tác dụng khi cài IME nhật :-? e po tay rùi...ko gõ tv nữa vậy :-<

kevinmonal

sao mình install thì nó báo là: ".......was unssuccessfully..." là sao vậy. mình mới chuyển qua Imagio nên không rành lắm,mong các bạn chỉ giúp

devilmaycry281

Em đang dùng bản VNKeyb2.2.0Dia_LeoP5L4.CAB.7z cho HTC Diamond 2 có 2 vấn đề muốn hỏi anh Hanoiwap là:
1: Bản này có hỗ trợ rung không anh? em dùng có rung quen rồi giờ dùng ko rung thấy hơi ngượng tay.
2: Làm sao để tắt tiếng tạch tạch khi gõ phím. em không thiện cảm với cái âm thanh này lắm. lúc chỗ đông người ngại chết.
Em rất cảm ơn skin của anh. em rất thích. Cảm ơn anh

devilmaycry281

sao mình install thì nó báo là: ".......was unssuccessfully..." là sao vậy. mình mới chuyển qua Imagio nên không rành lắm,mong các bạn chỉ giúp

Lúc trưa mình cài VNKeyb2.2.0Dia_LeoP5L4.CAB.7z chạy ngon lành. đến tối mình Hardreset lại máy. khi cài lại VNKeyb2.2.0Dia_LeoP5L4.CAB.7z thì cũng bị như bạn này. các bác chỉ giúp với

haidaicayk

Lúc trưa mình cài VNKeyb2.2.0Dia_LeoP5L4.CAB.7z chạy ngon lành. đến tối mình Hardreset lại máy. khi cài lại VNKeyb2.2.0Dia_LeoP5L4.CAB.7z thì cũng bị như bạn này. các bác chỉ giúp với
Bạn phải down đúng bản hỗ trợ màn hình WVGA nếu như bạn dùng Imagio, HD, HD2,... Nếu Hard reset lại mà vẫn bị thì bạn up thử bản rom khác xem sao, có khả năng do lỗi của Rom.

tinaudio

Cái này có hỗ trợ bàn phím cứng kg ah!? Mình đang xài HTC Touch Pro.
Xin cám ơn.

AnhPheCT

Cái này có hỗ trợ bàn phím cứng kg ah!? Mình đang xài HTC Touch Pro.
Xin cám ơn.

Đây là bàn phím ảo! Ko phải bộ gõ, nên có thể Bạn bõ dấu TV bằng bàn phím cứng sẽ ko được.

prince1990

thanks bác, phần mềm rất hay, em mới dùng PPC lần đầu, rất dễ sử dụng, gõ nhanh hơn bàn phím mặc định nhiều :D lại được cảm giác giống lúc dùng IP ^^