• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnPhoneDirectory - Danh bạ điện thoại cho Nokia 3rd

wan

ai cần PM YM cho tui...share hết data các code cho....4share down nhìu khi bị lỗi với các file *.online
YM; lexus_ngo

apala

bác ơi sao cái số của em nó cũ lắm rồi,phải nói là rất cũ nhưng tra vào nó cũng chỉ hiện tên thành phố thôi,ko hiện cụ thể tên tuổi chủ nhà ra làm sao,địa chỉ như thế nào.thử chục như 10 đều hiện tượng như vậy.:-?

minhkhoa2007

Nếu có số 056 thi hay biết mấy, bạn nào có thì cho minh voiứ, minh đang càn danh bạ của tỉnh Bình Định, mình cảm ơn rất nhiều.

niemdamme

có data cho Cà Mau không vây các bác? nếu có cho em xin nhé!
Mã vùng là 0780
Cám ơn nhiều!

Nên đưa thêm mã vùng cho a e dễ tìm bạn à! :p

Chỉnh sửa cuối:

niemdamme

Các bác ơi! sao em không thấy data cua Cần Thơ vậy? các bác có cho em xin nhé!
Mã vùng là 0710
Cám ơn!

Chỉnh sửa cuối:

nvlam1971

phần mềm này hay quá. Cám ơn bạn nguyenpa. Nhưng bạn cho hỏi sao tôi cài mà không hiện tất cả chi tiết, chỉ hiện tên tỉnh, thành phố thôi. Với lại nếu bạn soạn thảo data có dấu tiếng Việt thì tuyệt vời.

nguyenpa

Super V.I.P
Đính chính lại :D phần mềm này là của anh hieuvpn nên khi có cái nào mới của anh hieuvpn mình sẽ update vào đây :D

unionmai

em có N91 nhưng khi install lên nó báo Certificate error contact the application supplier , anh nào cài N91 rùi xin chỉ em với.

nvlam1971

Xin lỗi tác giả! mình quên không đọc kỹ nguyenpa đã viết trang đầu. Tuy nhiên cũng phải cám ơn nguyenpa rất nhiều vì đã share cho mọi người cùng dùng thử. Nhưng các bạn cho mình hỏi sao mình cài nó không hiện chi tiết địa chỉ nhỉ, chỉ có hiện tên tỉnh, TP thôi là sao? mình sài N73ME và cài bản không phải cr**k của nguyenpa. Xin cám ơn nhiều!

ngocminhdl

Mình cũng khg cài được

n91 của mình cũng kg cài được như bạnUnionmai , tuy rắng mình đã sgin rồi , giúp mình với nhé . cám ơn các bạn nhiều .:((

xuanhoavn

cam on nhieu lam
nhung minh ko dang ky duoc user o trang web signsis dc ban co nick va pass de minh khoi tao nick moi dc ko

DEVIL_BESIDE_YOU

cam on nhieu lam
nhung minh ko dang ky duoc user o trang web signsis dc ban co nick va pass de minh khoi tao nick moi dc ko

mình cũng muốn cho bạn accountở symb lấm .......nhưng mìnhpost lên đây vài ngày là pass bị đỗi ...........bạn qua phần nhờ sign nhờ sign giùm đi nha

minhkhoa2007

Mình đã cài vào được rồi, chép file zip vào thẻ nhớ như hướng dẫn rồi, nhưng khi vào chương trình này thì không tra được, gọi đt tới cung không hiển thị. Mình đã tắt máy khởi động lại nhưng cũng ko được, mong các bạn chỉ cách sử dụng. Mình cảm ơn nhiều.

nvlam1971

mình cũng như các bạn . Thấy chương trình rất hay nhưng cài vào nó không chạy. Tra điện thoại lúc được lúc không. Nói chung là chưa ổn định. Có bạn nào dùng ổn định không cho ý kiến để anh em tham khảo với. Cảm ơn các bạn nhiều!

duynhay

:D Theo lời tác giả vị sợ dử liệu lớn quá làm chậm nên tác giả chia ra.VD
Hà nội: 41,42,43,44
TPHCM: 81,82,83,84

Bạn xem giúp mình, mình đã cập nhật số điện thoại tại Khánh Hòa file 58.zip theo đúng hướng dẫn của hieuvpn nhưng khi test thì chỉ cho kết quả Tỉnh thành, không cho kết quả địa chỉ của số điện thoại, cám ơn bạn rất nhiều!