• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnPhoneDirectory - Danh bạ điện thoại cho Nokia 3rd

tulaking

Vậy giờ bạn nào có thể pase cái link cho bản mới VNfone mới nhất và data có đầu số 3 mới nhất, mình ko tìm thấy ở đâu cả?

Kojiro

Super V.I.P
Vậy giờ bạn nào có thể pase cái link cho bản mới VNfone mới nhất và data có đầu số 3 mới nhất, mình ko tìm thấy ở đâu cả?

Link ngay bài trên đó bạn, còn đòi hỏi gì nữa :-??

tulaking

hic mình tưởng link đó là data của Thái Nguyên chứ đâu phải cái new nhất nhỉ, để mình thử down xem ..

Kojiro

Super V.I.P
hic mình tưởng link đó là data của Thái Nguyên chứ đâu phải cái new nhất nhỉ, để mình thử down xem ..

Thì là toàn bộ dữ liệu chứ nó ghi Thái nguyên bằng mã vùng mình biết đâu mà dẫn link cho bạn :)

dorian

hix! mình xài ê63 mà sao mình cài rùi bạn 8.17 lun! mình cài rùi chép data cùa TPHCM vào thư mục DBDt nguyên bản file zip mà nó cũng chưa tra đc cứ báo là TPHCM ko hà! bạn nào zúp mình với xhixhihixhix

MinhThang

Manager
hix! mình xài ê63 mà sao mình cài rùi bạn 8.17 lun! mình cài rùi chép data cùa TPHCM vào thư mục DBDt nguyên bản file zip mà nó cũng chưa tra đc cứ báo là TPHCM ko hà! bạn nào zúp mình với xhixhihixhix

Bản 8.17 mà dât là của bản nào bạn, hiện tại mình sài bản mới nhất là 3.0 Pro data tháng 2/2009. Bạn vào trang chủ của nó xem thử nhé: http://www.kpdonline.com/

dorian

thanks a nhắc nhở! a có zúp e đc ko! e đọc hoài ko hỉu! hihxix nản ghê

MinhThang

Manager
thanks a nhắc nhở! a có zúp e đc ko! e đọc hoài ko hỉu! hihxix nản ghê

Thì bạn cài bản 8.17 xong chép data vào thư mục như bạn đã chép là đúng rồi, cái quan trọng là cái data đó có phải của bản 8.17 hay không, mình không dùng bản này nên không rõ data nó như thế nào.

dorian

vậy a có thể cho e bik bản nào ổn định và cho e cái data đó lun đc ko? thanks a