• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

Mình còn đang edit lại vẫn chưa khá hơn. Khi nào thấy khá hơn mình up liền ah.
Lv 15 vẫn chưa cộng pont :O
Trang bên có người shared cách cộng pont rùi mừ.;;)

s12345

Mình và whyny cùng sever cũng phòng mà ko thấy gặp nhau nhỉ ,
Mới cài bản vh của bên gocmobile.net , ko thấy sever mình đang kay đâu ! hix , chờ whyny vậy ?

Whinny

@phải cùng map nữa mới gặp được ;;)
@Hix.đáng nhẽ trong phần đăng nhập có 2nút 1nút là đăng nhập 1nút là đk nhưng k hiểu sao khi vh 2 cái nút đó lại mất tác dụng.
Mún đk nick # Bạn install lại và khi nó hỏi save exiting thì bạn chon no nhé. Giờ thì vào đk lại nhé :D
Happy new year !

kauchunho

M chj thắy co4 nvật. 2cấm thươg, 2cầm đao. Đău thăy tạo nv nào mak cầm quạt nhj.

s12345

kauchunho nói:
M chj thắy co4 nvật. 2cấm thươg, 2cầm đao. Đău thăy tạo nv nào mak cầm quạt nhj.
cái cầm đao là dùng đc quạt , kiếm :( vk ngắn )

Whinny

Đúng rùi chơi chung 1sever có khi gặp nhau chứ mình chưa gặp bạn nào 8-|

s12345

Mới đổi sever nè , kay 5 tiếng lên lever 9 . truoc thì 2 ngày mới lo mọ lever 10 . có khi phải hẹn gặp nhau o đâu , chớ thế này thì chịu : mỗi lần choi cung chỉ gặp vài thằng tàu thì ko gặp Việt Nan cung là chuyện bình thuờng ? Anh em tổ chức offline trên Volam3 cho bọn tàu nó sợ . haha

huuthuong

Mình xoá 1 con lv 15 rồi tối nay cày lại, whinny ơi phần việt hóa của bạn lỗi phần cài đặt phím 0 đó bạn xem có sửa đc ko nhé! Thanks bạn

nhat123

có ai biết cách thoát khỏi guild ko mình bị tụi nó mời vào guild hòi nào ko biet bây giò ko biết cách nào ra khỏi. có ai lập guild trong võ lâm chưa vậy

s12345

Anh em thông nhất kày chung sever với whyny nha ! nếu ai khác sever thì chịu khó kay lại như mình nha. nhanh thôi mà..hjhj.
index.php

Whinny

@0k cày cùng 1sever còn có cơ hội gặp nhau. Các bạn online lúc nào thế, gặp no0ne hoặc whinny là phải chat lun nha.;;)
@Cái lỗi cài phím tắt đó mình đang tìm xem nó lổi ở đâu, nhưng cái mặc định cũa nó cũng chuẩn rùi, cài skill thì các bạn chịu khó vào skill cài phím tắt cho nó vậy.:D

s12345

Có cáck nào tự oánh và tự bơm máu bơm mana ko whyny, định cắm máy kày qua đêm .

khanhdbp

Cho xin kái lick mobile đi bác.
Đóng góp thêm nè:ID: Tướng.
Chơi cùng sever đây. A,e thống nhất,chơi kênh 6,sever thứ nhất nha. E mới lv10thui. Gặp đc 2 pa vn ròi. Her

tien714

Mình chơi tới lv6 rồi nhận được 1 nv của 1 bà rồi mh tìm đến mục tiêu thì gặp 1 ông tướng mh bấm vào thì cho nhập số rồi nổi lên hàng chữ "tìm liên minh" va "chiến tranh"mh ko bt làm thế nào để hoàn thành nv nữa có ai help mh ko.với mini map của mh tự nhiên ko hiện lên nữa rồi và làm sao để gặp mấy bạn VN mh vậy,toàn ô vuông mh ko bt chọn sao nữa