• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

Đúng vậy mình xem thông tin của hắn mà hoảng qúa k pít sao hắn mặc được nữa.:-?
Àh.. Lên lv 12 học được 2skill nữa.

tien714

Mìh đi từ cửa này đến cửa # mà ko thấy nhiệm vụ j hết uh mà lâu lâu mh thấy nổi dòng chữ tải bản đồ mà mh tài ko đc.làm sao mh gặp đc anh e VN mh vậy.Có bạn nào huớng dẫn mh chơi từ a>Z ko.nói về chơi game thì mh là big zero

Whinny

Ủa mình làm cả tá nv rùi mừ:-?Mình lên lv13 rùi có 4skill rùi, cảy game online tốn pin wá :((
Bạn chú ý đến cái mini map ở bên góc phải màn hình ý.;;)

tien714

Mh thấy rồi mà phải chờ thế nào để làm nv vậy và ta phải đi đâu.mh chỉ bt đánh loạn xạ thôi ha

Whinny

Ngay từ đầu mới vào vẫn ngồi trên ngựa đã có nhiệm vụ ngay trước mặt rùi mừ, rùi cứ thế mà tiếp,làm xong nhiệm vụ này nó lại giao ngay nhiệm vụ khác, nếu ở map đó làm xong hết rùi thì chạy sang map khác lại có nv àh...
Cố lên !

tien714

Ko bt sao mh ko thấy j cả ngoài lính.mh đánh bọn đó tùm lum mà ko bt khi nào mới xong cả.mà thường nhiệm vụ mh làm la j vậy.làm thế nào mh bt mh nhận nhận nv và bt khi nào mh làm xog nv.sorry nha tại mh ko bt chơi game fải hỏi kỹ

nhat123

game này cày cấp lau vãi hình.với lại tốn pin cũng vãi.bi tụi tàu đồ sát vãi nhất là mấy thằng đao sĩ ăn hiếp hoài,=)) mình lv26 nhưng gà quá=))hinh như game cấp cao nhất hien giờ khoảng 60-70 thi phải lâu lên cấp ghê. mong mau có bản vh hoan chỉnh đánh tui nó tan tác

Whinny

@có cái này anh em tham khảo.
Khi có nhiệm vụ thì trên bản đồ mini sẽ nháy đỏ những nơi có nhiệm vụ.
Ta có thể dùng cái tìm đường đề cho nó tự chạy tới đó
index.php

khi có nhiệm vụ thì Npc sẽ có dấu hiệu như thế này:
index.php

Nhấn vào Npc để Nhận nhiệm vụ.
Nhiệm vụ chưa hoàn thành thì sẽ có hình như này:
index.php

Nhiệm vụ hoàn thành rùi thì hình thế này:
index.php

Và khi nhấn vào nhiệm vụ thì ra hình này:
index.php

Các bạn chọn dòng đầu tiên là đi đến nơi cần làm nv(giết quái, trao đổi thông tin, hàng hóa)
Dòng thứ hai là đi trả nv khi đã hoàn thành.
Đôi khi thì ngược lại. :-??
Anh em chơi vui nha !

FriendLy

game hay day' mjnh choj toj' lv 12 roj .nhung ko bjet' sua? Do o? Dau .do hong? Het' roj. Aj bjet' gjup' mjnh voj' tes hjnh thang sua? Do luon nha .tiank

s12345

Mình cũng hư hết rồi , mà hình như đang có sự kiện , mình có thịt và hành , gạo , ko bit gói bánh o đâu nhỉ ?

Whinny

Uhm. Hình như có sự kiện gì đó. Mỗi lần vào chơi là nó bắt nhập mã xác nhận.:-??
Mình lv 14 rùi có 5skill rùi nhưng đồ cũng bị hỏng rùi.:(

Whinny

@s12345: tết của bọn tàu qua lâu rùi giờ còn gói bánh chi :D
Chỗ sửa đồ cho anh em đây;;)
Anh em đến thành này nhé.
index.php

Rùi đến gặp ông này nhé. Ổng hiền khô àh. Chỉ sửa đồ xong là lấy tiền thui àh >:) ổng đứng ở góc 10h đấy;;)
index.php

Chọn dòng đầu tiên nhé:
index.php

Điền vũ khí cần sửa vào và tùy chọn > xuống dòng 3nhé:
index.php

Giờ thì đồ đạc ngon lành rùi, chiến típ thui \-/\-/\-/

nhat123

vào hàng 3 như hình 3 Whinny là sữa hết các món đồ đấy. Whinny oi làm sau lấy được hình của game vậy,hình như 2 phe Mộ Dung và thiếu Lam trong game này thù nhau thì phải mình cầm quat toàn bi tụi nó pk.;;);;) ah game này chơi tren pc được ko ta?

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Game này chỉ dành cho mobile thui àh.
Còn cái hình thì mình dùng soft chụp ảnh màn hình.
Mình thì đang khoái gặp 1 thằng kẻ thù mà chả có.>:)
Bạn thừ vào trong danh sách kẻ thù xem có ai h0k;;)

s12345

Mình gặp ong sửa đồ suot ngày mà ko biết , hjx , con chua làm xong cái nv cua ông bên cạnh nửa cơ, bay giờ thì lv 15 rồi , choi nguyen key 15 mới tinh nên chưa cần sửa !

Whinny

Càng lv cao cày càng lâu, chưa pít lúc nào học được chưởng cuối. Ai pít mấy hum nay có sự kiện gì chưa mà lần nào vào cũng nhập mã:-??
Đi làm nv khoái nhất là gặp đồng minh, cả mấy người cùng cày nên nhanh phết >:)
Anh em cho thêm screenshot cho khí thế đê
index.php
index.php
index.php
index.php
index.php

kevotamd

Có ai đánh nv cầm quạt không chỉ giáo cho mình cách cộng điểm tiềm năng được không? có hình càng tốt mình cảm ơn trước nha