• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

Điểm tiềm năng là điểm gì vậy nhỉ :-??
Bạn cứ thử cộng từng cái một, xem điểm nào nó tăng, từ lần sau cứ thế mà cộng thui :D

dhoanganhtuan

Whinny ơi mình làm nhiều cách rồi mà sao vẩn không đăng ký acc được nó toàn báo số đt bị sai không à. số đt bắt đầu là 01234 hay chỉ là 1234 ha ban sao mình thấy bên tôpic của ban lại là 01234 đăng ký không được buồn quá hu hu hu

taotoine68

Bạn nào bị lỗi 1# thì chuyễn wa WAP chất lượng cao thì đăng nhập đc, nhưng mà chỉ đăng nhập đc trên bản gốc chứ trên bản VH thì cũng bị 1# lại ak.

quangninhcp

Bạn dk bắt đầu từ số 1234.......) tất cả có 11 số ,mình thấy các bạn trên game chơi nói cho nhau, chơi quạt va gậy phép + vào trí tuệ, nhanh nhẹn, chơi kiếm va giáo + vào sức mạnh và phòng thủ

nhat123

Minh thấy tui cầm quat va thương chi số 2 hàng đâu và cuôí la nhiêù nhất .còn thiêu lâm va đao(đao chủ yếu là hàng 1) hang đâù và hàng 3. Minh nghi hang .1 sức đánh.2 chính xát(it bị miss).3 phòng thu.4 than phap(né đòn khi bi đánh,miss). Cuoi cùng là cirtic ( làm quái vât mất maú là cao nhất trong 1 lần đánh) kỹ năng cấp đầu thì tăng 1 nhánh(kỹ năng farm nhiêù quái vật 1 lúc) vơí 1 nhánh ở giua( hinh nhu ky năng hỗ trợ) .minh sai lam khi tăng kill 3 nhánh suy ra đánh quá yêú hiên đang tìm tâỷ tuỷ kinh. Lv 26 đánh quaí lv20

Chỉnh sửa cuối:

s12345

Cái này tang skill giong Con đuong tơ lụa , ai lại tăng hết chớ , mình lv 15 oánh quái 25 là bt , oánh 3 , 4 con bơm máu 1 lần !

Whinny

Hay qúa hay qúa... Copy kinh nghiệm về sài thui.
Ai k lập đc nick cứ pm cho mình hoặc nt cho mình. Dt: 01687749021 :D

Whinny

Hix. Trả lời mãi pi h mới được hỏi:D
Các bạn cày ác ghê, mình pi h vẫn lẹt đẹt ở lv15.
Có cái nv này ai pít làm ở đâu không.
Nv này:
index.php

Mình nhận ở đây:
index.php

Chạy khắp rùi mà không thấy 8-|

nhat123

NHiêm vụ của bạn là kêu bạn đi sa phu đến hòn đảo(ko thể đi bằng đường bộ) trên bản đồ mini nó nằm phía bên tay trái có màu xám và giet 5 con quái vật có tên màu vàng (hàng chữ màu vàng o giữa trong hinh 1 của bạn)bay về đưa lại cho nó. các ban ở lv trên 15 là bắt đầu đồ sát đươc rùi.đánh nhau đi

Chỉnh sửa cuối:

nhat123

các bạn đang chơi ở sever nào vậy? chơi chung 1 sever đi cho dễ hỏi hang

s12345

Toàn tiếng tiều , biết sever nào đâu ? chơi mấy ngày hôm nay mới gặp dc 1 ông Việt Nam nha ta !

Whinny

Hay vậy mình toàn gặp china
Mình đăng kí ở kênh này nè. Kênh đầu tiên ý.
index.php

Mình hay đánh ở phòng 6,các bạn vô chiến thui ;;)
index.php

kauchunho

Ax. Đăng ký nick ntn vậy. Đk hoài k đc. Bác nào đk dùm em cái. Cho em hoi dùng 2g,3g đều chơj đc ak. Trog game chổ chọn wap jh ý thì tick ô nào. Sim m0bj chơj đc k?

Whinny

Cứ có gprs là chơi tuốt bạn ah.Bạn dk sdt gồm 11 vớ đầu số là 1234
Bạn nào không đk được cứ pm cho chủ top hoặc mình. Mún nhanh nhất thì nt trực tiếp

kauchunho

Ok. M đả đk đc dùi. Mỗi tội đt m k hổ trợ tjếng tàu nên toàn ô vuông.

s12345

Chơi game này phải cài font tiếng tiều cho nó đẹp , mặc dù chả hiểu gì ?
chờ Whyny Việt Hóa hết thôi , mà Whyny đang lo kày đuổi kịp anh em nên bỏ ngang chuyện Việt hóa luôn rồi ! huhu

Whinny

Hixhix. Vẫn đang cày và fix lổi. Một số địch ra nhưng bị lỗi, cứ phải Hồ Cẩm Đào nó mới chịu :(:(
Năm mới anh em ăn tết vui vẻ heng, có thông tin mới sẽ up liền \-/\-/\-/\-/

taotoine68

Gocmobile.net có bản VH hoàn chỉnh hơn các bạn ah. Vừa chơi xong, ít bị lỗi khi đăng nhập hơn.

kevotamd

Nuẽ có bản hoàn chỉnh hơn sao ko up len cho anh em thưởng thức hả bạn.Ai pro thì post cách tăng pont đi mình level 15 nhưng chưa giám cộng điểm sợ nhầm ai biẽt thì post dùm nha thanks.Chúc anh em năm mới vui vẻ nha