• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman Player 2.0 W950i for P1, P990i, M600 & Piano Walkman Player For P990i

hungcobap

híc mình cài xong nó báo không thể khởi động được ứng dụng thế mới đau chứ

cho mình hỏi là làm thế nào khi không nghe nữa thì bấm nút j` để thoát. mo` hoài cũng hok biết. hic. thaks

mình phải dùng swissmanager de tắt. task managerhok tắt được. hic. hơi bất tiện một chút. có một vấn đề nữa là khi mở walkman các nút điều khiểu không rõ và nhỏ nữa. không thấy gì cả. không hiểu vì sao. mong mọi người chỉ giáo. còn nói chung là đeeeeeeeep. thak

Chỉnh sửa cuối:

pk911

mình phải dùng swissmanager de tắt. task managerhok tắt được. hic. hơi bất tiện một chút. có một vấn đề nữa là khi mở walkman các nút điều khiểu không rõ và nhỏ nữa. không thấy gì cả. không hiểu vì sao. mong mọi người chỉ giáo. còn nói chung là đeeeeeeeep. thak

bạn xài máy gì,mình xài p9 tắt đc mà. Giờ đã quay lại với UIQ 3.0 thân iêu rùi :D