• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman Player 2.0 W950i for P1, P990i, M600 & Piano Walkman Player For P990i

linhboi01

Anh Công ơi, em đã thử cài rất nhiều lần 2 bản này rồi (cả WM 2.0 và bản Pianio nhưng có điều khi em ra chương trình khác rồi vào lại thì nó lại không full màn hình,bị lỗi mất 1 phần phía trên,với lại WM2.0 này cũng không hỗ trợ khi đóng nắp(mà em lại không tháo nắp được vì không có nắp đậy).Hix, bùn quá nên đành chia tay với 2 em nó rồi, chứ dùng mà nó cứ bị lỗi phía trên xấu tệ. Giúp em với

eternal_vnn

nếu bạn vào Wm mà nó bị lỗi không hiện ra MyMusic thì bạn trượt cái nút Lockkey bên hông máy 2 lần là MyMusic sẽ hiện ra liền đó!còn vụ đóng flip thì không thể sửa đc bạn ạh,mặc định nó vậy rùi ^^ pm này nghe nhạc rất hay,quản lí file nhạc cũng rất tốt,giao diện đẹp(đặc biệt sau khi thêm vizúlation bản 2.5 của bác Dongxanh)nhưng mỗi lần chạy là ngốn gần hết Ram nên mình cũng ít khi dùng nó :D có lẽ P1i may mắn hơn P9i ở điểm này.

ngoisaole

sao chẳng anh nào trả lời em vậy. em dùng w950 nhưng mún thay đổi giao diện cho wm thì phải làm như thế nào? hướng dẫn cụ thể cho em tí nha.tại wm 2.0 của em mặc định ở ổ z rùi . ko chỉnh sữa gi được cả.giúp em với

joongnam1992

cho em hỏi sao em chép hết tất cả đúng vào ổ mà reset lại vào tool vẫn không thấy walkman 2.0 ai chỉ em với

myp990i

Bạn phải kiểm tra lại xem đã paste thành công chưa! nhều khi nó báo là 0 file pasted đấy.

hocleloi

ae có ai bị như mình không,trong list có nhiều bài hát mà nó cứ hát 1 bài mãi chứ không tự chuyên qua bài khác

Son_Nguyen

ae có ai bị như mình không,trong list có nhiều bài hát mà nó cứ hát 1 bài mãi chứ không tự chuyên qua bài khác
Bạn đang để chế độ Repeat One Track rồi. Tắt nó đi là xong ngay mà.

duongmushi

Bạn đang để chế độ Repeat One Track rồi. Tắt nó đi là xong ngay mà.

Đúng rồi ah :D. Bác cứ làm theo bác này này.
Có mấy tùy chọn trên màn hình. Cứ nghịch mấy tùy chọn đó rồi cảm nhận
Phần mềm này quá hay. Cảm ơn bác Congvoi
Em cài cho m600i phần mềm này + mod sound, có thể nói là nghe rất khủng ah :)

hocleloi

tắt không được bác ơi,cái cảm ứng nút repeat trên màn hình không ăn,nhấn không được,vậy mới đau chứ

hocleloi

Đúng rùi bạn, bản Piano nút repeat không có tác dụng với P9!

hi`,cảm ơn các bác,em đã trị được nó rùi,bật nút repeat all rùi mới cài cái bản piano vào,hehe,có bao giờ nghe hoài 1 bản đâu,thanks các bác nhiều

blackcat13

hix!mình mới xài M600i, cũng đã hack được ổ C và mod sound nhưng sao không thể cài được cái walkman 2.0!mình đã làm đúng từng bước như hướng dân
1-giải nén folder walkman2.0--->có 4 folder: private,resource,sys,shared---->copy private tới private của ổ C....(làm tương tự với các folder còn lại)--->nhưng khi khởi mình không thấy biểu tượng walkman trong tool đâu cả
2-mình tiếp tục giải nến nốt folder c drive copy-->cũng copy nhưng folder trong đó vào các folder gốc trong ổ C theo trình tự đúng tên--->vẫn không thấy cái walkman đâu cả,đã làm đi làm lạ không dưới 5 lần rồi mà vẫn thế,nẩn wua
ai chỉ cho mình với

Chỉnh sửa cuối:

xenosensi

hix!mình mới xài M600i, cũng đã hack được ổ C và mod sound nhưng sao không thể cài được cái walkman 2.0!mình đã làm đúng từng bước như hướng dân
1-giải nén folder walkman2.0--->có 4 folder: private,resource,sys,shared---->copy private tới private của ổ C....(làm tương tự với các folder còn lại)--->nhưng khi khởi mình không thấy biểu tượng walkman trong tool đâu cả
2-mình tiếp tục giải nến nốt folder c drive copy-->cũng copy nhưng folder trong đó vào các folder gốc trong ổ C theo trình tự đúng tên--->vẫn không thấy cái walkman đâu cả,đã làm đi làm lạ không dưới 5 lần rồi mà vẫn thế,nẩn wua
ai chỉ cho mình với

chắc do máy của bạn chưa đổi CDA bản mới nhất thôi mà......mình cũng bị thế nhưng khi đổi CDA rồi thì cài vô tư nè:
P/S
Tình hình là sau khi em đổi được CDA rồi nhưng khi mod bản Walkman Player 2.0 W950i for P1, P990i, M600 & Piano Walkman Player For P990i xong máy của em ko bấm được nút Play/pause và 2 nút next với previous nữa , ( 3 nút này nằm phía trên bàn phím nha)..
với lại 1 điều nữa là khi em Thay đổi qua Skin ở bài 1 thì em ko biết làm cách nào để có thể về lại Skin piano, anh nào biết thì giúp dùm em với. thx

blackcat13

chắc do máy của bạn chưa đổi CDA bản mới nhất thôi mà......mình cũng bị thế nhưng khi đổi CDA rồi thì cài vô tư nè:
P/S
Tình hình là sau khi em đổi được CDA rồi nhưng khi mod bản Walkman Player 2.0 W950i for P1, P990i, M600 & Piano Walkman Player For P990i xong máy của em ko bấm được nút Play/pause và 2 nút next với previous nữa , ( 3 nút này nằm phía trên bàn phím nha)..
với lại 1 điều nữa là khi em Thay đổi qua Skin ở bài 1 thì em ko biết làm cách nào để có thể về lại Skin piano, anh nào biết thì giúp dùm em với. thx

bạn ơi thế đổi CDA bản mới nhất là thế nào hả bạn?mình chưa hiểu lắm:-??:-??

xenosensi

bạn ơi thế đổi CDA bản mới nhất là thế nào hả bạn?mình chưa hiểu lắm
bạn qua bên box thảo luận chung đó có hướng dẫn cách đổi CDA link đây, đọc là hiểu liền dễ làm nữa

Dzung_Billi

Fần mềm này mình đã cài được,nhưg cũg k chơi nhạc theo folder đc !Hix,cho mình hỏi muốn unintalls fần mềm này thì làm tnào !