• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd - Dùng camera làm webcam.

xiaoqing

Thanks U. Nhưng cho tôi hỏi làm thế nào để Yahoo có thể tìm thấy webcam dc. Tôi đã kết nối rồi khi bật yahoo thì bảo ko có webcam. chán quá. nhờ MOD và các pro giúp đỡ;;)

phhuy

Member
hi` mình dùng bản 2.5 lâu rồi thấy yahoo vẫn nhận mà thấy mọi người nói thế lại nản ko muốn test bản mới này^^

DUCBACLIEU

xem mờ tịt,chọn quality hết cỡ mà chẳng ăn thua gì cả còn không bằng cả call video với www.octro.com (sử dụng tài khoản gmail)
Xem mờ là do camera của ĐT đó bạn .thứ nhất do độ phân giải của camera thấp( thử chạy pm này với nhiều ĐT sẽ nhận ra ngay), thứ nhì do ống kính và mặt kính bị dơ .:)) :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

azkaban3000

3.0.15 có lâu rồi mà bạn, phần mềm này hay, có cả chụp ảnh màn hình rất tốt, tuy nhiên chất lượng kô như mong đợi, cứ tưởng N82 5mp thì được SuperWebcam cơ =((

j_cage

Member
Thanks U. Nhưng cho tôi hỏi làm thế nào để Yahoo có thể tìm thấy webcam dc. Tôi đã kết nối rồi khi bật yahoo thì bảo ko có webcam. chán quá. nhờ MOD và các pro giúp đỡ;;)

khi bạn bật webcam lên mà thấy màn hình đen thui hoặc hiện ra webcam mặc định của máy thì phải vào mục Preferences - Webcam và chọn Source camera là Mobila video webcam mới được!

takerubk

các bác ơi em dùng E 65 kết nối qua wifi không được ạ ..các bác giúp em với

giadaiminh

pro nào chỉ giúp mình với.mình crack đc rùi nhưng kết nối usb chả thấy động tĩnh gì.chọn com thế nào vậy?thanks

vuvantuan59

Trời ơi.Mình dùng N95.cài wc này dùng tốt thật đấy.hình chạy ổn định.nét.tuy nhiên hơi tốn pin.nếu sạc đầy pin chắc quay dc khoảng 3,5- 4h là cùng.ai chưa cài đc.hoặc chưa phá đc pass thì Pm cho mình nhé.;
098.868.1230
:))

Gủi cho mình đi toàn bộ file cài đặt ! Eu2909@gmail.com
Thank !
Posted via Mobile Device

hugolina_lk

Hix là bản trial mà

em không vào wifi ở máy e 65 được các pro giúp em với

pro nào chỉ giúp mình với.mình crack đc rùi nhưng kết nối usb chả thấy động tĩnh gì.chọn com thế nào vậy?thanks

Gủi cho mình đi toàn bộ file cài đặt ! Eu2909@gmail.com
Thank !
Posted via Mobile Device

Các bạn xài bản này nha, good lắm
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=67127&page=2