• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D6C2.U2_Build 21908 ★ Sense 2.5 20161332.0 ★

jazz77

bam dinhtuandung oi minh cai ban rom nay dc 1 thang roi thay rat tot vs dep nua.gio minh muon xin ban vai cai giao dien dong ho nua nhe.ah san chi cho minh cach cai nua nha ban tks ban nhiu lam.minh len pda bang imagio k viet dau dc.ban thong cam nhe.tks ban.

bam dinhtuandung oi minh cai ban rom nay dc 1 thang roi thay rat tot vs dep nua.gio minh muon xin ban vai cai giao dien dong ho nua nhe.ah san chi cho minh cach cai nua nha ban tks ban nhiu lam.minh len pda bang imagio k viet dau dc.ban thong cam nhe.tks ban.
Theme CHT 1.8.5 giờ ít lắm, bạn thử tham khảo theme này xem sao. Cách cài là bạn vào tắt HTC Sense bằng cách Start/Settings/Today/Items, bỏ dấu tích tại ô HTC Sense đi, sau đó bạn cài theme (file .cab) và khởi động lại máy và vào bật lại HTC Sense là xong...

joinatz

xin chúc mừng IMAGIO không còn tủi thân nữa, bác DTD đã quay trở lại với em nó rùi.
ah! anh mua e nó hồi nào thế