• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOW MEDIA PLAYER for s60v5 & s60v3 - PM nghe nhạc pro

1nguoidaradi

Gõ tiếng Việt có dấu nhé bạn! Máy không có phím cứng chỉnh volume à? Nếu có thì dùng cái đó đi!

dùng bàn phím iphone ko có tiếng việt bi h ol pc mới có tiếng việt. sau khi hack phone (5230) phím cứng chỉnh thì nó thành ảo rồi cho về min hết cỡ nó vẫn thế chỉ chỉnh đc trong trình mặc định của máy thồi còn cái này phải dùng bằng tay gõ vào mà vẫn ko nhai đc

Ntv_79

dùng bàn phím iphone ko có tiếng việt bi h ol pc mới có tiếng việt. sau khi hack phone (5230) phím cứng chỉnh thì nó thành ảo rồi cho về min hết cỡ nó vẫn thế chỉ chỉnh đc trong trình mặc định của máy thồi còn cái này phải dùng bằng tay gõ vào mà vẫn ko nhai đc

Làm gì có chuyện hack mà phím cứng lại ko dùng được. Bạn kiểm tra lại hoặc dùng bàn phím ảo thử xem!

coicoi_cs

bác ơi sao e vào nó cứ bắt kết nối web vậy? Có làm cách nào để k kết nối k?

1nguoidaradi

Làm gì có chuyện hack mà phím cứng lại ko dùng được. Bạn kiểm tra lại hoặc dùng bàn phím ảo thử xem!

hack xong dùng lâu thì ko sao nhưng nếu reset máy thì rồi vào nghe nhạc, ấn nút volume(phím cứng) nó hiện ra cá vạch volume(giống như e63 ý) max,min hết cỡ nó chẳng giảm đc. tí nào phải hiện ra cái cột volume mặc đính của máy mới chỉnh đc.
còn cái Vmenu nữa reset xong cái destop nó cứ nhấp nháy hoài ko làm gì đc. cuối cùng phải tháo thẻ nhớ ra mới trị đc, nó :( bùn ghê cơ

bác ơi sao e vào nó cứ bắt kết nối web vậy? Có làm cách nào để k kết nối k?

kết nối web để tìm lyric đó

manhtinaelf

cho mình hỏi , bạn nào giúp mình với , làm thế nào để play nhạc theo playlist hay album , ý mình là mình save 1 playlist rồi , làm thế nào để repeat các bài trog playlist đó h , mà chỉ có sắp xếp theo album chứ cũng ko có play theo album :)

prosoldgold

tại sao mh cài mà ko thể load nhạc dc hả bạn, chẳng có đanh sách bài hát nào kả

chienbinhgio

minh cai thi no bao la "loi cap nhat" la sao nhi? giup minh voi
:(
Bạn chú ý đọc hết cái bài trước song hãy hỏi sau nhé, gỡ bỏ sạch xẽ bản trước đi kể cả foder TTpod nữa song cài lại thử xem được không

kutetua

sao nó bảo là "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu " bác ơi em sign rồi

evanescense1710

đã cài được nhưng mà lúc chạy đến phần Scan nhạc thì chương trình tự động out ra ngoài mà không biết tại sao, có ai biết lỗi này là gì không thế