• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.4.2 Việt hóa chính thức ra mắt

longryu

anh trubic

:-??
Bạn thử dùng font đa ngôn ngữ của daoquangsu xem sao, mình dùng thấy hiển thị tiếng việt hết đấy.

:( font của bác đào quang sư hiện thị tiếng việt nhưng em thấy ko thích = font 2in1 của lê vinh vừa đẹp mà giống chuẩn của máy:-?? vừa nhẹ nữa xin hỏi có font nào vừa hiển thị được tiếng việt tốt mà nhẹ ko, :( ( các pro nhà ta mỏi người 1 font:-/ , mới kím được của bác nguyễn trần dũng giờ kím font của bác anh8 nữa:-/) đuối:-?? , ai có font của winfile do anh8 úp hiển thị hết cho em xin nha:-/
p/s: font của bác sự cài vào máy em rất chậm:-??

Mr_Sulla

:-??
:( font của bác đào quang sư hiện thị tiếng việt nhưng em thấy ko thích = font 2in1 của lê vinh vừa đẹp mà giống chuẩn của máy:-?? vừa nhẹ nữa xin hỏi có font nào vừa hiển thị được tiếng việt tốt mà nhẹ ko, :( ( các pro nhà ta mỏi người 1 font:-/ , mới kím được của bác nguyễn trần dũng giờ kím font của bác anh8 nữa:-/) đuối:-?? , ai có font của winfile do anh8 úp hiển thị hết cho em xin nha:-/
p/s: font của bác sự cài vào máy em rất chậm:-??
Thử font levinh đa ngôn ngữ của bác DQS mới post chưa.Mình cài trên N72 ổn lắm.Dung lượng gần 1mb.Hiển thị nhiều ngôn ngữ.Nét chữ đëp. Test thử đi
Posted via Mobile Device

longryu

Thử font levinh đa ngôn ngữ của bác DQS mới post chưa.Mình cài trên N72 ổn lắm.Dung lượng gần 1mb.Hiển thị nhiều ngôn ngữ.Nét chữ đëp. Test thử đi
Posted via Mobile Device

:-?? bạn có thể up dùm ko , bửa trước xài font của bác sự nó đổi font trên máy nhìn ko thích = font hệ thống tận 5mb cơ:-??
bác úp dùm , em cảm ơn or cho link download củng được ,em kim mài má ko có

Chỉnh sửa cuối: