• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile v1.04 (update) quá tuyệt vời

ngocthanhdhgtvt

Đúng vậy!! anhtam mà không Việt hóa thì có lẽ cũng chẳng ai có đủ kiên nhẫn.

1. Khối lượng Text khổng lồ
2. Mã hóa đủ kiểu
3. Không chỉ Việt hóa cái Winfile.pyc mà còn một đống Plugis
4. Ngôn ngữ tiếng Ý (anhtam mù tịt) vừa Việt vừa test để Việt cho phù hợp và khoa học nhất

Phần mềm Winfile này nếu dịch đầy đủ có lẽ bằng 5 phần mềm TTPod gộp lại

Bù lại nó quá đỉnh. Chính vì thế anhtam mới quyết tâm Việt cho xong:D
Đúng vậy , anh Tam nói rất hay , theo em PV có anh tam là niềm vinh dự cho PV=D>=D>

vokhanhyen

Đúng vậy!! anhtam mà không Việt hóa thì có lẽ cũng chẳng ai có đủ kiên nhẫn.

1. Khối lượng Text khổng lồ
2. Mã hóa đủ kiểu
3. Không chỉ Việt hóa cái Winfile.pyc mà còn một đống Plugis
4. Ngôn ngữ tiếng Ý (anhtam mù tịt) vừa Việt vừa test để Việt cho phù hợp và khoa học nhất

Phần mềm Winfile này nếu dịch đầy đủ có lẽ bằng 5 phần mềm TTPod gộp lại

Bù lại nó quá đỉnh. Chính vì thế anhtam mới quyết tâm Việt cho xong:D

Lúc thấy ra path E mà ko thấy anh8 việt hóa em biêt ngay việt hóa chuối tỷ ! ha ha ha ! tiếc không có v2 để xem nó khó đến mức nào !!!!:-?

anhtamhcm

Lúc thấy ra path E mà ko thấy anh8 việt hóa em biêt ngay việt hóa chuối tỷ ! ha ha ha ! tiếc không có v2 để xem nó khó đến mức nào !!!!:-?

path E là phiên bản đểu >> Chậm như rùa do một mem có tên Smyle đã Fix từ bản 1.03

nguoiqualoicu

path E là phiên bản đểu >> Chậm như rùa do một mem có tên Smyle đã Fix từ bản 1.03

Đúng vậy, bản của Smyle này chậm như rùa, có cả tiếng Anh lẫn tiếng Ý, cứ tưởng là hàng xịn, ai dè cứ mỗi lần đổi Skin thì mất hơn 1 phút. Được cái là nó có add thêm 1 số plugin (VD: Ota, Html.v.v.), nhưng nói chung là kô khác gì 1.04 cả.

vohoangminh

Pác anhtamhcm ơi em xài máy n6600 sao cài thằng này không được vậy??máy em cài đủ bộ python rùi,cả bộ libs của pác nữa.vào đến màng hình trắng thì bị đá ra.Giúp em với Pác!!thanks pác nhìu!!

loveandlove

Mình dùng 6 béo cũng không chạy được nè. Ram vẫn còn trống những 8Mb, bản trước đã ngậm ngùi bản này cũng vậy. Có lẽ phải sống với xplore suốt đời thôi :D

Thangnd31082

Mình dùng 6 béo cũng không chạy được nè. Ram vẫn còn trống những 8Mb, bản trước đã ngậm ngùi bản này cũng vậy. Có lẽ phải sống với xplore suốt đời thôi :D

Xem bài #94 trang 10 của chủ đề này xem có giúp được gì cho bạn không nhé ! Đừng nản nghe cưng ! Mình cũng đã từng là "nạn nhân của Winfile" nhưng sau đó đã tìm được cánh chế ngự nó, mình đã xử lý vụ này nhiều rồi , có nhiều bạn thành công rồi _ đọc thì hiểu !

anhtamhcm

Chỉ cần trống 4MB là chạy vô tư rồi>:)

Thangnd31082

Đúng rồi vì thằng này làm sao mà ngốn hết 8MB ram được chứ ( trừ khi ông người Ý này viết phần mềm Winfile chạy trên PC)=))=))

hunterviet

Well-Known Member
Em chả tại nào cài được WinFile, hay bộ Python của em ko chuẩn, phiền những bạn đã và đang dùng tốt WinFile thì cho mình biết dùng bộ Python bản cụ thể ra sao với nhé

vohoangminh

haha !! Cuối cùng mình cũng cài được thằng này rùi,cám ơn các pác nhìu lắm.Mà các pác ơi e nghe nói nó hổ trợ được *.avi nữa mà,sao e mở avi không được!!??

loveandlove

Xem bài #94 trang 10 của chủ đề này xem có giúp được gì cho bạn không nhé ! Đừng nản nghe cưng ! Mình cũng đã từng là "nạn nhân của Winfile" nhưng sau đó đã tìm được cánh chế ngự nó, mình đã xử lý vụ này nhiều rồi , có nhiều bạn thành công rồi _ đọc thì hiểu !
Cảm ơn Bro rất nhiều. Bây giờ em đã chạy được hết các ứng dụng trên nền python với bộ lib đó (phải 4 ngón vì cái winfile nầy). Cái bộ lib full của bro 8 lại không dùng được chứ:))

Thangnd31082

Cảm ơn Bro rất nhiều. Bây giờ em đã chạy được hết các ứng dụng trên nền python với bộ lib đó (phải 4 ngón vì cái winfile nầy). Cái bộ lib full của bro 8 lại không dùng được chứ:))

Không có gì bạn dùng tốt thi share cho anh em cùng cảnh ngộ vì mình nhiều lúc không online hơn nữa anhem post mỗi nơi một tý không thể để mắt giúp đỡ hết được . Hôm qua mở topic mới về vấn đề này và được các mod lưu tâm cho lên phần chú ý mình cảm thấy rất vui, anhem nào cài không được thì qua đây nhé : http://pdaviet.net/showthread.php?t=63804