• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 BUILD 21222 FOR ATOM & ATOM PURE BY KHOA HA

Xuanlap

Ok! tớ sẽ không bỏ box atom và Atom Exec này nữa. Tối mai sẽ up ROM mới build 21234 lên cho anh em test.
Ôi! Thế này thì tuyệt quá. Cảm ơn bác Khoa Hà đả trở lại với box Atom. Chúc bác nhiều sức khỏe...

loitraitim490

Hì! Bác Khoa sắp có em bé rùi thế là rom ra chắc sẽ ít hơn! Chúc mừng bác vì sắp có đc niềm vui làm bố!

THCN

Lúc trước mình dùng bản ROM 21500 rất ổn định, từ khi mình up ROM 21501, rồi 21222 đều xuất hiện những lỗi sau:
- Dùng IE để truy cập GPRS được 1 lúc thì màn hình mờ dần rồi tắt phải bấm nút nguồn nhưng nó lên màn hình chờ rồi tắt ngúm, phải gỡ pin ra khởi động lại mới trở lại bình thường, nhưng khi dùng IE thì lại xuất hiện hiện tượng trên.
- Có cuộc gọi đến ấn nút nghe (kể cả trên màn hình cảm ứng và phím của điện thoại) thì máy bị treo.
Mình không biết đây là lỗi do máy hay do ROM, có bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, chân thành cảm ơn!

zkevin

Khoa Ha oi link die roi hay sao ma ko down dc,chẹck lai nha,Rom bản up ngày 12.05.09 lúc 10:43 PM đó ,thanks

Khoa_ha

Khoa Ha oi link die roi hay sao ma ko down dc,chẹck lai nha,Rom bản up ngày 12.05.09 lúc 10:43 PM đó ,thanks

không rõ lắm nhưng bạn nên up bản 21234 ấy mới hơn và tốt hơn nhiều còn không thì đợi đêm nay sẽ có bản mới hơn nữa cho Atom

Xuanlap

Cảm ơn anh Khoa nhé.Lại sắp có rom mới để vọc nữa rồi.Khoảng mấy giờ thì có vậy anh?

zkevin

không rõ lắm nhưng bạn nên up bản 21234 ấy mới hơn và tốt hơn nhiều còn không thì đợi đêm nay sẽ có bản mới hơn nữa cho Atom

ok ,lai con bản mới nữa ah,i like it!mình đã up bản 21234 rồi nhưng thik giao diện của bản 21222 hơn ,mong chờ ROM mới sẻ Good hơn ,thanks Khoa_Ha ,good luck to u.Tối nay khoảng máy h có ,mình sẽ chở để down về ,thanks again:-??

thanhanqn

muốn up thử nhưng nó báo : Invalid File. This error has been forwarded to MediaFire's development team. bác nào còn bản rom này up lên cho xin link mới phát cảm ơn trước nha.

kytrach

mình cũng đang cần up bản ROM #21222-v02,bạn nào còn cho link up với,vì không có thẻ nhớ,nên chỉ up =pc ,cảm ơn

blackdoor

Manager
Bản ROM này đã lâu rồi nên link tải hỏng, các bạn gửi PM cho chủ topic để xin, không thắc mắc về link ở đây nữa nhé.