• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V26 (Core 21728) - HTC KAISER

NhatToai

Super V.I.P
Bạn đọc lại bài của anh Quang viết thì sẽ hiểu. Anh Quang nói như thế đấy, tôi trích nguyên văn. Mà gọi là Mem PhamQuang chứ không phải là Man Pham Quang đâu bạn ạ.
Tôi đọc không sót bài nào cả,và giờ tôi đã hiểu bạn muốn gì rồi!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Các Bạn đã đi LẠC ĐỀ rồi đó! Các bài viết không ĂN NHẬP với chủ đề, đề nghị các ĐHV Del đi nhé. Đây là khu vực CHIA SẺ về kỹ thuật ROM, Tất nhiên sẽ có KHEN và CHÊ, nhưng KHEN về vấn đề gì? CHÊ về vấn đề gì, đề nghị các Bạn nêu rõ trên tinh thần ĐỘNG VIÊN và XÂY DỰNG để các bản ROM ra sau sẽ hoàn thiện hơn, chứ không phải CÃI VÃ với các vấn đề KHÔNG ĐÂU! Build ROM vì CỘNG ĐỒNG NGƯỜI DÙNG TRÊN PDAVIET chứ không phải cho RIÊNG thành viên nào, do đó TÍNH PHỔ DỤNG mới là điều ƯU TIÊN SỐ 1! Các Bạn phải suy nghĩ một điều là => Những Đồng Chí Build ROM rồi giới thiệu lên PV đây có được TRẢ MỘT ĐỒNG THÙ LAO NÀO ĐÂU? mà vẫn ngày đêm MIỆT MÀI cho ra các bản ROM phục vụ CỘNG ĐỒNG, với CÔNG SỨC như vậy theo các Bạn có đáng để TRÂN TRỌNG và CẢM ƠN không?

Gửi Đồng Chí ks_tranminh: Các cụ ngày xưa có câu "Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"! Nói đến đây chắc Bạn hiểu!