• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WP7 ROM đã leak, tin tức từ xda

trinh12345

Cotulla đăng video lên nhưng nói là đấy mới chỉ là bản Demo, chưa hoản chỉnh, có thể mới lên giao diện nhưng những chức năng như gọi điện, âm thanh, wifi,... chưa hoạt động mà còn cần phải fix rất nhiều :D
Chính xác, giờ mún bít thế nào cứ mail Cotulla:)):)):))

daotoan3Ihut

Chờ tin mới từ cotulla. Hehe. Bác Ân và bác Hải xem tình hình có gì hay thì làm luôn đi nào:D

thinhletien

Nếu WP7 chạy được trên HD2 thì HD2 lại lên giá, híc bao giờ mới mua được HD2 đây...:((

khi HTC ra 1 con có cpu 1.5G và ram 1G thì họa may :D đùa chứ, giờ giá HD2 rớt rùi mà bác, tậu 1 e đi. Hix ngày đầu e nó ra, mua bên Sing thui mà đã gần 14 chai, giờ nhìn giá, lỗ phân nửa :D oải chè

nothink

đang cầm con HD7, các bác chẳng phải nôn nóng làm gì, vì WM7 chưa có ứng dụng gì nhiều cả nên khá bức bối. Cứ thư thả cho các KTV phát triển, vài tháng sau ngon lành + thêm ứng dụng kha khá rồi cài vào dùng cho sướng

lungtungbeng

đang cầm con HD7, các bác chẳng phải nôn nóng làm gì, vì WM7 chưa có ứng dụng gì nhiều cả nên khá bức bối. Cứ thư thả cho các KTV phát triển, vài tháng sau ngon lành + thêm ứng dụng kha khá rồi cài vào dùng cho sướng
Bức bối thế đổi sang tay hd2 cho em lấy hd7 nhá;;)

happyy

Cả nhà đừng nóng vội. Cứ voc thỏa thích em HD2 di, đến lúc chán thì có Rom WP7 cho em nó thôi :)

minhlc1958

Active Member
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=681659

Đã có bản ROM leak WP7 và hiện đang là chủ đề hot trên xda :D Post lên cho bác nào đang có ý định bán HD2 thì giữ lại thêm một thời gian nữa hehe.
Bản ROM này vẫn chưa thể flash được vì sẽ làm brick HD2 ngay, nhưng các chief và dev đang vào cuộc rùi. Hi vọng WP7 ROM cho HD2 sẽ không còn lâu nữa \-/

Ý hay đấy nếu HD2 chạy được WM7 thì tội gì mua HD7 so sánh cấu hình của hai máy cũng tương đương mà thôi

danaminhtuan

Mod lập cái thớt này làm mình tưởng thật, ai ngờ vẫn chỉ là chém gió thôi. Mà WP7 chắc cũng chưa có gì hay ho lám nhỉ

clarkht

Theo các bác, up đc lên WP7 để làm j? các chức năng vẫn vậy mà lại đang ít ứng dụng ?? Theo e hdh nào nhiều ứng dụng hay thì e chọn :d ( ý kiến cá nhân, bác nào đang máu WP7 nghe ko vừa tai thì góp ý chứ đừng la nhé :D)

lungtung

chuẩn luôn, hệ điều hành xịn mà chưa có ứng dụng gi thì cũng chưa lên up vội

trinh12345

Theo các bác, up đc lên WP7 để làm j? các chức năng vẫn vậy mà lại đang ít ứng dụng ?? Theo e hdh nào nhiều ứng dụng hay thì e chọn :d ( ý kiến cá nhân, bác nào đang máu WP7 nghe ko vừa tai thì góp ý chứ đừng la nhé :D)

vì nó là hđh đầy hứa hẹn, hiện tại cũng tạm đủ pm cho giải trí, văn phòng... chơi dc 5 game HD ạ:)