• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WP7 trên LEO,những thông tin mới từ Cotulla

Status
Không mở trả lời sau này.

heobanhki

tình hình chung có phải là winmo đã suy tàn X_X từ pda viet cho tơi xda .... từ lâu chẳng có 1 cái rom winmo nào cả
win 7 thì mịt mù và móc meo =))
còn androi thì ngoại đạo trên hd2 >:)
đây la cơ hội để tiển em hd2 lên đường :mad:)

AK47_CCCP

tình hình chung có phải là winmo đã suy tàn X_X từ pda viet cho tơi xda .... từ lâu chẳng có 1 cái rom winmo nào cả
win 7 thì mịt mù và móc meo =))
còn androi thì ngoại đạo trên hd2 >:)
đây la cơ hội để tiển em hd2 lên đường :mad:)

PV đang chờ Đại cao thủ như bác ra tay đây? Mời bác xuất chiêu đi ạ, cỡ lép nhép như e chỉ nhìn thôi, còn không có j đóng góp cũng đừng gào to thế a e nản bác ạ !

heobanhki

PV đang chờ Đại cao thủ như bác ra tay đây? Mời bác xuất chiêu đi ạ, cỡ lép nhép như e chỉ nhìn thôi, còn không có j đóng góp cũng đừng gào to thế a e nản bác ạ !

vây là mình đắt lỗi với bro àh ??? nhưng đấy là sự thật.
bản thân Mình chơi wm từ mấy cái máy O2 cổ màn hình trắng đen đến HTC và cuối cùng là HD2 cho đến giờ máy chạy winmo của mình gần 2 chục cây
đam mế thế nhưng giời nhìn wm điêu tàn quá sức thật là đau lòng quá đi..:(

Chỉnh sửa cuối:

hnam5

HD2 là một trong những số rất ít PDA có khả năng đáp ứng xuất sắc các thú chơi tao nhã cho anh em thích "vọc" . Từ winmo, android, "ios chế - MIUI".
Tôi nghĩa HD2 chưa tới hồi suy tàn, chỉ là vì khả năng con người có hạn nên thời điểm này chưa có nhiều sự đột phá. Hãy kiên nhẫn và cùng chờ đợi anh em ạ. Trong thời gian này các anh e có thời gian để test lại tất cả các bản android và rom winmo đã giới thiệu trên PDAviet đấy. Trên PDA còn nhiều anh em chưa rành hết đâu, hãy kiểm nghiệm và cho ý kiến nhé.

jaso

Member
vây là mình đắt lỗi với bro àh ??? nhưng đấy là sự thật.
bản thân Mình chơi wm từ mấy cái máy O2 cổ màn hình trắng đen đến HTC và cuối cùng là HD2 cho đến giờ máy chạy winmo của mình gần 2 chục cây
đam mế thế nhưng giời nhìn wm điêu tàn quá sức thật là đau lòng quá đi..:(

Nếu mình nhớ không lầm thì đa số máy O2 cũng là của HTC thì phải?

Đúng rồi, đa số những PPC O2 đều là sản phẩm OEM của HTC bạn ạ. Ngoài ra O2 còn có các hãng OEM khác ngoài HTC như Asus (O2 Xda Zinc), Quanta (Series Atom), Gigabyte (O2 Xda Stealth)...

heobanhki

thời đó làm gì có khái niệm điện thoại htc, nó chỉ biết như 1 hãng chuyên gia công dt mà thôi. bung main mới thấy chữ htc cũng chẳng ai wan tâm nó là hãng nào cả.
nhớ cái hồi cầm co xdll nó còn ngầu hơn hd2 bây giờ. hôm nọ đi cafe cầm con hd2 có tay còn nhìn 1 lúc rồi phán nghe nản lòng " hàng tàu hả? màn hình to vãi >>> xem tivi chắt ngon!!!!!!!!!!" :mad:) tay khác thêm vào " cái đó còn thua cái "vaio" của tui, nghe nhạc mún té đái !!!!!!!!!!!
tui mún lạy mấy má đó lun X_X. ôi đời giờ thật giả lẫn lộn, gời mà cầm con noki à 3310 mới chắt có chánh hiêu con nai kh sợ hàng tàu nhái

AK47_CCCP

"hàng tàu hả? màn hình to vãi >>> xem tivi chắt ngon!!!!!!!!!!" Click here to enlarge tay khác thêm vào " cái đó còn thua cái "vaio" của tui, nghe nhạc mún té đái !!!!!!!!!!!
tui mún lạy mấy má đó lun Click here to enlarge. ôi đời giờ thật giả lẫn lộn, gời mà cầm con noki à 3310 mới chắt có chánh hiêu con nai kh sợ hàng tàu nhái

Há há e cũng bó tay máy cha này !Mình dùng HD2 vì thấy thick, hôm rồi đi ăn cơm có 2 anh + 1 e cứ móc HD2 ra múa múa, thấy vui vui lại nhìn cái, nó quay sang lườm mình, mie, giống kiểu " Chú tuổi j mà nhìn ?", chua 1 câu : A cho e hỏi con này chạy Ad đc ko a, chú ta thủng thẳng đáp: Ad là cái dek j? a dek bít ! l
Thật giả lẫn lộn mà bác, thôi kệ bà nó bác ơi

Status
Không mở trả lời sau này.