• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 19972)

AnhPheCT

Bản Rom nào cũng như thế!! Reset lại hết lỗi!!! nhé!! Tấc cả Rom cho Atom như vậy! Tùy theo máy!!

Sonblack

Super V.I.P
Anh Sơn có thể làm ra bản ROM nào không bị lỗi camera không

Có roài mà bạn :)) Quay về Windows Mobile 6 mà dùng, sang 6.1 đều như thế tùy phần cứng. Lực bất tòng tâm! :-??

tuananhg

Anh có thể chỉ cho em biết bản wm6 nào của anh không bị lỗi camera không,Rom Wm6 thì có rất nhiều nhưng em chỉ thích bản của anh Sơn Build thôi

KiD2034

Anh có thể chỉ cho em biết bản wm6 nào của anh không bị lỗi camera không,Rom Wm6 thì có rất nhiều nhưng em chỉ thích bản của anh Sơn Build thôi

Bản của Anh Sơn rất hoàn hảo , còn vấn đề Camera thì nói nhìu lắm rồi bạn ạ. Khi up xong bạn mở Camera lên nếu nó giựt thì bạn reset lại và thử laị, nếu còn giựt nữa thì Hard Reset hay Up ROM lại nếu còn giựt nữa thì bạn chạy ra tiệm mua đại cái Camera KTS cho rồi.
P/S : Muốn Camera chạy tốt kô bị giựt thì nên để pin đầy và để máy nghĩ ngơi cỡ 1h rồi mở camera lên là chắc ăn nhất.

thanhbinh123

Anh Sơn ơi.sao em dùng bản này.Chữ G kết nối GPRS lại là chữ E dù đã Up Rom lại nhưng vãn bị(kết nối vẫn bình thường).

Sonblack

Super V.I.P
Anh Sơn ơi.sao em dùng bản này.Chữ G kết nối GPRS lại là chữ E dù đã Up Rom lại nhưng vãn bị(kết nối vẫn bình thường).

Hỏi nhà cung cấp mạng nhé! E và G hay gì chả được trời! :))