• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM EXEC - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 19202,19209,19400)

TaQuangDuc

Sry bác Quang vì biết cái em hỏi đây ko đúng chủ đề nhưng em tìm mãi bên ngoài ko thấy mục nào hướng dẫn up rom cho con O2 XDA Exec cả.
Mong bác Quang và ae hướng dẫn và cho em xin luôn là bản rom cho O2 XDA Exec. hiện giờ WM 6.5 có có up được cho O2 XDA Exec ko ạ?:).
Thanks các pác!!!

bạn vui lòng tạt sang bên Exec xem thử nhé!
LINK ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

cuncon2008

em tìm mãi có thấy bên nào là Exec đâu. bác cho cái lick em sang cho nhanh đỡ quấy rầy bác. thanks bác.

mapbuidoi

shock ngửa, bạn này vui tính ác, đọc rồi hẵng nói, link die thì đề nghị anh em post lại, nói như bố người khác thế này thì chắc đến tết Công Gô là có ROM để down rồi!

bình tĩnh bạn này mới ra nhập, ngôn từ có hơi hoành 1 tý vì bạn ý tưởng vào đây là mua ROM chứ không phải vào down free!
:-??:-??
Uhm thế thì thông cảm được nhừng nhìn xuống dưới thì chưởi tiếp nà.
Sry bác Quang vì biết cái em hỏi đây ko đúng chủ đề nhưng em tìm mãi bên ngoài ko thấy mục nào hướng dẫn up rom cho con O2 XDA Exec cả.
Mong bác Quang và ae hướng dẫn và cho em xin luôn là bản rom cho O2 XDA Exec. hiện giờ WM 6.5 có có up được cho O2 XDA Exec ko ạ?:).
Thanks các pác!!!
Con lại hồn làm ơn cho hỏi Atom Exec hay là Exec???????

em tìm mãi có thấy bên nào là Exec đâu. bác cho cái lick em sang cho nhanh đỡ quấy rầy bác. thanks bác.

Nếu là Exec thì lộn chuồng rồi nhé. Qua chuồng Exec mà kiếm. Vì bên này đa số thành viên là Atom và Atom Exec mà thôi. Nên cũng chẳng có ai rõ để mà hướng dẫn pro đâu.

TaQuangDuc

Uhm thế thì thông cảm được nhừng nhìn xuống dưới thì chưởi tiếp nà.

Con lại hồn làm ơn cho hỏi Atom Exec hay là Exec???????

Nếu là Exec thì lộn chuồng rồi nhé. Qua chuồng Exec mà kiếm. Vì bên này đa số thành viên là Atom và Atom Exec mà thôi. Nên cũng chẳng có ai rõ để mà hướng dẫn pro đâu.

:)) khiêm tốn, bình tĩnh nào, bạn này cũng non mà, thông cảm tý đi, mình đưa link rồi!

hoangson2009

ROM WM6.1 V05 CHO ATOM EXEC

== CE OS 5.2.19209 Build 19209.1.0.2 ==

Phiên bản V05 cho Atom Exec, có OS:

CE OS 5.2.19209 Build 19209.1.0.2

Giao diện có vài thay đổi nhỏ, thay DialPad của DxC trên WiKi.
Cùng 1 số ứng dụng nhỏ hữu hiệu khác.
Có thể coi là giao diện Blue & Black (B&B).

LINK TẢI ROM

[HIDE="HDTT"]
TẢI V05 TẠI ĐÂY

Pass.: PhamQuang[/HIDE]

Chúc vui vẻ !!!

Rom này có hao pin không?