• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

Hong_thai

em down 2 bản về (v1.0.1), dung lượng như nhau 9,39M, khi cài iTunes đều báo lỗi mới đau

sonny

em thì có cái vứn đề này!
1 số games trong máy của em dở chứng ( FW 2.1), không tài nào khởi động nó lên đc. Cứ ấn vô cái icon ( biểu tượng ) thì nó hiện lên đc 1 giây rồi đột ngột out ra,
< không biết có phải do em nghich cài thằng Bosspref không nữa >
mong chỉ giáo ?????

sonny

Các anh cho em hỏi tí xíu
Em vừa nâng cấp iphone lên firmware 2.1 ok (xưa giờ chưa dùng iphone mua được là mang về kết nối với itunes đòi nâng cấp em đã nâng cấp rồi ăn táo....rồi tìm QuickPwn21-1 chích luôn rồi)
bây giờ em đã cài được các ứng dụng *.ipa vào iphone thông qua itunes và chạy ok
nhưng em chép ứng dụng *.app vào applicans (dùng iPhone PC Suite 2.1.0.78) rồi set thuộc tính 755 cho nó (và đã thử set tập tin trong đó luôn vẫn không hiển thị đc trên menu)
em dùng ibickr cài ứng dụng *.(pxl) từ máy tính gì đó nhưng vẫn không thấy hiển thị.mặc dầu kết nối với ibrickr thì thấy trên màn hình ip (giao diện trên máy tính)
các anh giúp em nhé,cảm ơn các anh!

theo như anh Xuantruong nó FW 2.1 đâu dùng đc Ibrickr nhở????:D:D:O:O

net_10

BombBlocks
http://itunes.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=296339223&mt=8
v1.0

Game này giao diện đẹp muh thấy chơi cũng hay, cho các mảnh hình xếp vào khít để lên level... Nghe đơn giản nhưng chơi ko đơn giản đâu :D .... giá có app này để chơi 8->

Catch the Sheep
http://itunes.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=296264419&mt=8
v1.0

Đơn giản là trên mỗi con cừu có ký hiệu, click đúng bên là xong.... 1 game nhí nhảnh, dễ thương, và giết thời gian tốt. Càng lên lv càng khó ;))

2 games này đều mơi trình làng.... giá muh được chơi :D

net_10

Fingeric
http://itunes.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=293839606&mt=8
Game v1.0.1

Game này có interface nhìn rất là hi-tech, hiện đại và bắt mắt.... cách chơi ko khó nhưng để đạt được cao điểm cũng cần tập trung lém. Game chơi 1 chút là ghiền....

Game này giá gốc là $2, đang on sale ở mức giá FREE... ace nhanh tay hốt lẹ đê, crker nào rảnh làm file ipa để khi nó nâng giá ai tới sau còn có thì hay wá :x

[

thanhdnd06

Xin game Pikachu cho Iphone!!!!

Mình đang tìm game Pikachu ( Kawai trên PPC ) dùng cho Iphone. Bạn nào có chi sẻ mình với nha! Thanks nhìu nhìu ;;) ( :p bản game có thuốc luôn nha ^^)

bapdetieunhi

Máy iphone 2G đã lên ver 2.2, rồi add source http://handheld.com.vn/cydia , vào cài game cờ tướng, cài xong xuôi nhưng khi bật lên chơi không được ? các bác chỉ hộ em với.và cho em hỏi mình có thể add source nào thêm nữa để có nhiều game chơi cho sướng tay vậy ?
thanks all

HuynhMinhDang

Máy iphone 2G đã lên ver 2.2, rồi add source http://handheld.com.vn/cydia , vào cài game cờ tướng, cài xong xuôi nhưng khi bật lên chơi không được ? các bác chỉ hộ em với.và cho em hỏi mình có thể add source nào thêm nữa để có nhiều game chơi cho sướng tay vậy ?
thanks all
1. Nếu mới lên FW 2.2 rồi thì muốn cài game để chạy đc bình thường bạn fải cài 1 app free trên iTunes đã bạn nhé, sau đó cài game sẽ ko bị tình trạng trên!:D
2. Bạn ko cần fải add source nào để có game cả vì trong chuyên mục game của diễn đàn mình đã có rất nhiều game hay tuyệt cho bạn chơi ko những sướng tay mà mõi tay luôn đó bạn!:))
Game thì dạng .ipa bạn down về và chỉ cần Sync vào IPhone bằng chương trình iTunes như Sycn nhạc và fim thôi!;)
Chúc vui vẻ!

ty2000

Có bác nào có cái app TV Today cho ace ở bên Germany không? Xin chia sẻ với... Cám ơn nhiều

quantoe

Xin game Texas Hold'Em .ipa

Ai có game này cho em xin nhé .. tìm trên diễn đàn chỉ có .app mà em ko biết cài

Tiện thể xin đóng góp ý kiến bro nào làm 1 topic tổng hợp các game đánh bài đi cho anh em đễ tìm :d...

Em chỉ đóng góp ý kiến thế thôi ạh ai thấy có ích thì thnks em cái nhé^^

sonny

thanks MinhDang nhé,
nhưng Đăng cho mình biết chi tiết cái này (Texas Hold'Em)là trò j đc không?
có hình minh họa chút thì càng quí

HuynhMinhDang

thanks MinhDang nhé,
nhưng Đăng cho mình biết chi tiết cái này (Texas Hold'Em)là trò j đc không?
có hình minh họa chút thì càng quí
Àh! Cái game này có trên diễn đàn mình rồi mà bạn, nhưng ko phải dạng ipa nên mình đưa link dạng ipa giúp bạn quantoe kia thôi. Nếu bạn hỏi vậy chắc là bạn chưa biết trò này. Ai mà ko chơi fí cả đời. Bạn hãy mau chơi đi, chơi 1 lần là mê cả đời luôn (nếu biết chơi).:))
Vài hình cho bạn nghía nè::D

Còn link thì bài viết trên của MinhDang_IP đó bạn nhé!;;)
Chúc vui!

sonny

LINK RÂT KHÓ DOWN , MÌNH ĐÃ DOWN ĐẾN 4 LẦN MÀ KHÔNG ĐC!
CẢ TRÊN SENDSPACE LẦN SHARE, < RẤT MUỐN LINK .IPA>
ĐĂNG UPLOAD HOẶC KIỂM TRA GIÙM LẠI CÁI
THÊM NỮA, ĐĂNG CÓ THỂ COPY LẠI CÁI LINK THREAD MÀ ĐĂNG ĐÃ POST TRÊN DIỄN ĐÀN VỀ CÁI GAMES NÀY ĐC CHỨ
RẤT CẢM ƠN < NẾU ẤN ĐC THANKS 2 LẦN ẤN NGAY >