• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

HuynhMinhDang

LINK RÂT KHÓ DOWN , MÌNH ĐÃ DOWN ĐẾN 4 LẦN MÀ KHÔNG ĐC!
CẢ TRÊN SENDSPACE LẦN SHARE, < RẤT MUỐN LINK .IPA>
ĐĂNG UPLOAD HOẶC KIỂM TRA GIÙM LẠI CÁI
THÊM NỮA, ĐĂNG CÓ THỂ COPY LẠI CÁI LINK THREAD MÀ ĐĂNG ĐÃ POST TRÊN DIỄN ĐÀN VỀ CÁI GAMES NÀY ĐC CHỨ
RẤT CẢM ƠN < NẾU ẤN ĐC THANKS 2 LẦN ẤN NGAY >
Mình ko Post game này nên mình ko biết nó nằm đâu nữa!:p
Giờ link này mà nói khó down nữa là mình chịu thua bạn luôn đó nghen::D
Texas Hold'Em: Part1 Part2
Chúc vui!

sonny

:p:p:D:D pó tay luôn
lần này down đc ngon nhưng không giải nén đc?
MinhDang check lại giùm cái đc không?
ngại quá đi mất

HuynhMinhDang

:p:p:D:D pó tay luôn
lần này down đc ngon nhưng không giải nén đc?
MinhDang check lại giùm cái đc không?
ngại quá đi mất
Mình down Part1 về trước rồi mới down Part2 sau khi Part1 hoàn thành! Về giải nén Part 1 ra thôi, thì đc file Texas Hold'em.ipa (131,560 KB)! Bảo đảm ko có 1 tí lỗi nào khi giải nén cả bạn àh!:-?
Bạn làm lại như mình thử xem sao nhé, còn ko đc nữa thì mình cũng bó tay luôn rồi đó!:|
Chúc thành công!:)

politevn

em đề nghị các pác có lòng hảo tâm đã upload soft và games cho cộng đồng hãy cho em thêm cái link ipa nhoa....iêu pdaviet nhiều...;0:D

HuynhMinhDang

em đề nghị các pác có lòng hảo tâm đã upload soft và games cho cộng đồng hãy cho em thêm cái link ipa nhoa....iêu pdaviet nhiều...;0:D
Giờ đa số toàn là file dạng IPA cho bạn mà, bạn yên tâm về điều này nhé!:)

sonny

Mình down Part1 về trước rồi mới down Part2 sau khi Part1 hoàn thành! Về giải nén Part 1 ra thôi, thì đc file Texas Hold'em.ipa (131,560 KB)! Bảo đảm ko có 1 tí lỗi nào khi giải nén cả bạn àh!:-?
Bạn làm lại như mình thử xem sao nhé, còn ko đc nữa thì mình cũng bó tay luôn rồi đó!:|

theo như minh đăng nói ở trên thì cái part2 để làm j hả Đăng?
vì chỉ ghi là " sau khi part1 hoàn thành! Về giải nén Part 1 ra thôi, thì đc... thế cái thứ Part 2 làm j nhỉ" có cần công đoạn ghép nối j không bro?
thnks

XuanTruong

Super V.I.P
vì chỉ ghi là " sau khi part1 hoàn thành! Về giải nén Part 1 ra thôi, thì đc... thế cái thứ Part 2 làm j nhỉ" có cần công đoạn ghép nối j không bro?
thnks

Nếu là File nén được cắt nhỏ ra thì khi giải nén (Nối vào) bắt buộc phải có đầy đủ các File đã cắt thì mới giải nén được, Bạn tải về cho đủ nhé!:D

HuynhMinhDang

Bạn đọc kĩ lại đoạn trích của mình này!:-?

thnks
Bạn hiểu nhầm ý mình nói rồi!:D
Ý mình là mình down Part1 về trước, hoàn thành xong Part1 rồi mới down Part2 (vì lúc đó nó ko cho down hai Part một lúc giống như trang Galaxy vậy)!:|

Down đầy đủ cả hai Part 1 & 2 nhé bạn. Nhưng về PC chỉ giải nén Part1 thôi vì chương trình WinRAR sẽ tự động tìm Part2 và giải nén ra đủ file IPA cho bạn!
Thân!:)

manhhaVirgo

ANh em Cho mình xin ipa Game lăn bi(lăn viên bi tránh các lỗ để đến đích đó) trước máy có game đó giờ muốn chơi lại mà ko tìm thấy đâu cả...:-??
Cám Ơn Anh em Trước nha;;)

AnhTu

Super V.I.P
ANh em Cho mình xin ipa Game lăn bi(lăn viên bi tránh các lỗ để đến đích đó) trước máy có game đó giờ muốn chơi lại mà ko tìm thấy đâu cả...:-??
Cám Ơn Anh em Trước nha;;)
Search trong Cydia, tên là Larybrinth.
sao không thấy có game pikachu cho iphone FW2.x nhỉ
Kyosai. Tìm trong diễn đàn đi bạn.

phuck3

FW2.2 của vnmagic có chơi dc game giả lập snes ko nhỉ,nếu có thì cho mình cái link và cách cài nha.Thanks

manhhaVirgo

Search trong Cydia, tên là Larybrinth.

Mình ko co wifi bạn ơi...Bạn nào có lòng cho xin cai *.ipa game lăn bi này với:|

anmayday

cho em hỏi 1 tý nghen mấy ba'c:
- tại sao em cài 1 số game ( thường là dung lượng lớn ) vào IP , thì khi vào game chơi... "màn hình trắng tươi" ( có vẽ như không load dc game vậy !!!). Phiên bản game tấc nhiên là tương thi'ch với IP của em ( em xài 2.1 ).
_ có một số game (.IPA) trong itune ( App ) thi thấy nó, nhưng khi em sync thì IP không nhận được ( cũng như không hiển thị được icon ).
Mong mấy bác giúp em.....thank !!!

XuanTruong

Super V.I.P
cho em hỏi 1 tý nghen mấy ba'c:
- tại sao em cài 1 số game ( thường là dung lượng lớn ) vào IP , thì khi vào game chơi... "màn hình trắng tươi" ( có vẽ như không load dc game vậy !!!). Phiên bản game tấc nhiên là tương thi'ch với IP của em ( em xài 2.1 ).
_ có một số game (.IPA) trong itune ( App ) thi thấy nó, nhưng khi em sync thì IP không nhận được ( cũng như không hiển thị được icon ).
Mong mấy bác giúp em.....thank !!!

- Đặt iPhone ở chế độ Safe Mode mới chơi được!
- Cài một Soft hoặc Games bất kỳ từ AppStore nhé!

langtu2745

có huynh nào có game wan lý doi bóng mói nhất ko vây ? huynh nào có thì post dùm cái ngen:D :p

cashs

Silent.Hill.v1.0.0-borat.ipa (16.44 MB) e xài 3G 16gb QT đã up lên fw 2.28 game này có cài đc ko bác???

có gì bác Pm nick YH : t_cashs_t , dùm e nha... tại e tìm cái topic này khó wá...Thanks bác nha

Bác cho e hỏi...nếu mún bik game hay soft nào đó nó hỗ trợ fimwave 2.1 or 2.2 thì coi làm sao bác?

Chỉnh sửa cuối:

vanbon

bác nào có game bắn trứng trên ip thì cho e với e tìm mãi mà ko thấy
thanks help!!

cocolili

bro nào co rom của game giả lập psx4iphone thì cho em xin với, thanks trước nha !