• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

ThAngNgO_

AE nào có games đua xe share cho em nha càng nhiều càng tốt

Các bạn cho tôi hỏi 1 chút, sao tôi download các game trên diễn đàn về xài thì toàn có hiện tượng ko thể đưa vào iphone được. Nó toàn hiện lên lỗi không the install được. Có ai biết chỉ dùm em với

cả 2 bạn tìm trong diễn đàn nhé, đua xe rất nhiều anh em post rùi, lỗi không cài đc game cũng đã có bài chỉ dẫn
các bạn tìm trước khi hỏi để có kết quả tốt nhất

PhamHien

Mới đây, trên app store em thấy có trò iFighter là game bắn máy bay khá hay. Mình chơi và thấy cuốn hút hơn so với Skyforce! Nhưng chỉ tiếc là bản LITE nên chỉ có mỗi mission 1.

Xin hỏi đã có ai có bản này chưa ạ? Thanks

beteo86

- Máy em cũng bị dính tình trạng sau khi cài game = file *.ipa wa itunes , 1 số game k hiển thị, em đã làm theo cách của anh Tưường cài thêm 1 game free từ Apps Store , reboot cả máy lại, thậm chí chạy vào cả safe mod nhưng vẫn k thấy, mong các anh hướng dẫn dùm , cám ơn
- Địa chỉ yahoo nguyen_teo86@yahoo.com

haeki

Em mới mua itouch nên chưa rành cách sử dụng (vả lại em cũng chẳng giỏi về vi tính).

Cho em hỏi là em vừa cài icomic, khi bỏ file .zip của truyện vào thì chỉ đọc được đúng trang 1 của truyện. Có quét tay qua trái qua phải hay lắc cũng không sang trang mới được :(. Em đã rename lại truyện theo đúng kểu untitled-001, -002.

Thêm nữa em vừa down game UNO.ipa của một anh post trong topic này, khi double click thì nó báo could not be added to your library because it is not a valid application. Khi down về em có đổi tên (nhưng k đổi extension).

Cám ơn :)

ThAngNgO_

Em mới mua itouch nên chưa rành cách sử dụng (vả lại em cũng chẳng giỏi về vi tính).

Cho em hỏi là em vừa cài icomic, khi bỏ file .zip của truyện vào thì chỉ đọc được đúng trang 1 của truyện. Có quét tay qua trái qua phải hay lắc cũng không sang trang mới được :(. Em đã rename lại truyện theo đúng kểu untitled-001, -002.

Thêm nữa em vừa down game UNO.ipa của một anh post trong topic này, khi double click thì nó báo could not be added to your library because it is not a valid application. Khi down về em có đổi tên (nhưng k đổi extension).

Cám ơn :)

icomic bạn vào setting chuyển chế độ chuyển trang : có thể là ấn vào phía dưới trái or phải
bạn thử để nguyên ko đổi xem, báo như vậy là soft đó ko hợp lệ :D

hathuy

Ko chơi được games đã cài

Có bác nào biết xin chỉ dùm. em cài một số games từ itune nhưng khi click vào chơi thì nó báo The application"Millionaire" cannot be open em xài con 2G FW2.2.1 (đã cài Mobileinstallation) Mong các bác chỉ dùm

tieuph1

1. Tạo trương mục ở iTune
  2. Cài một game free trong iTune
  3. Sau đó thì thử chạy game đã gài một lần
  4. Cái trương trình khác gài sau khi đó thì sẽ chạy được

Tôi thấy là trên mục chính đã có bạn hướng dẫn rất rõ rồi mà.

vetblack

Banned
Có bác nào biết xin chỉ dùm. em cài một số games từ itune nhưng khi click vào chơi thì nó báo The application"Millionaire" cannot be open em xài con 2G FW2.2.1 (đã cài Mobileinstallation) Mong các bác chỉ dùm

Do bạn không dùng cùng tài khoản itune nên các ứng dụng không thể chạy

hathuy

Đã vào được thanks các bác nhiều, còn 1 vấn đề em xin hỏi thêm là khi vào ssh-no-wifi thì máy báo
Eror: the specified window was not found , các bác chỉ hộ nhé

Chỉnh sửa cuối:

vuamocrac

cho mình hỏi là sao iphone của mình ko sync mấy game free mà mình down trên apps store về dc mình đã thử nhiều lần nhưng vẫn vậy máy mình ver 2.2 mình xài intunes 7.7......:(

Orbit

Các bác ơi,,,,,
Chỉ cho em source hay file api của Game Diệt Kiến của Iphone với,,,
Em tìm hoài ko ra..
Cam ơn Các Anh nhá.

tigerer

có bạn nào biết source để donwload ROM cho GBA, NES án SNES không xin chỉ cho em với. Chơi cái này trên Iphone cũng đã lắm mà down qua Cydia chờ muốn lòi mắt luôn.
Thanks mọi người.

haiqui

Các Bác cho em hỏi thăm sao em Sync Games thì nó báo lỗi.
The application "file Game" was not installed on the iPhone "Mr Quy" because it could not be verified. :-?

XuanTruong

Super V.I.P
Các Bác cho em hỏi thăm sao em Sync Games thì nó báo lỗi.
The application "file Game" was not installed on the iPhone "Mr Quy" because it could not be verified. :-?

Cần phải xác thực Acc giữa iTunes trên PC với iPhone thì mới được!

kotaro12345

em dùng ver 2.1 , bây giờ hok apply được app free từ itune qua máy còn app thuốc app đc nhưng " can't opnen" , các anh giúp em với ah

azerty250776

Trivial Pursuit

Application description PLAY FOR THE PURSUIT OF FUN on your iPhone™ and iPod® touch!

Test your trivia knowledge with this contemporary version of the game that celebrates what you know-TRIVIAL PURSUIT!

With 1,000s of new questions, you’ll never run out of answers. Stunning graphics and rich sound effects immerse you in the game. Feeling nostalgic? Play a round in Classic Mode. In the mood for something new? Choose your path to success in Pursuit Mode. Answer fun and challenging questions correctly and get YOUR PIECE OF THE PIE!

THE FUN NEVER STOPS!
Enjoy 1,000s of new text and picture questions, colorfully illustrated in a striking, visual style.

THE POWER OF TOUCH
Innovative, easy-to-use touch controls add to the novelty and allure of the game. Shake to roll the dice and swipe the screen to page through question categories. Tap to select answers and watch yourself progress around the wheel!

GIVE IT A PERSONAL TOUCH
Customize your player profile and choose a mascot that matches your mood. Play as a pirate, a punker, or a masked monkey! Be blonde one day and brunette the next-YOU decide!

FEELING COMPETITIVE?
Combine brain power with up to 4 players using Pass’N Play and local Wi-Fi multiplayer.

MEASURE YOUR PERFORMANCE
View statistics of your games, broken down and illustrated for each category.

MAKE IT YOUR OWN
Choose the right amount of wedges to win, set your own time limits, and create personalized difficulty levels.

PLAY IT AGAIN!
In-depth features and new game modes make replay irresistible.

GET ENLIGHTENED
Celebrate your knowledge and expand it even further when you play TRIVIAL PURSUIT!

CHECK OUT OTHER EXCITING EA iPhone and iPod touch GAMES: Tetris®, SPORE™ Origins, MONOPOLY® Here & Now: The World Edition, SCRABBLE™, YAHTZEE® Adventures, SimCity™, and Sudoku.

COMING SOON: The Sims™ 3

Visit us at eamobile.com for more information about TRIVIAL PURSUIT and other fun games!

New in this version Unavailable
Languages English
Requirements Compatible with iPhone and iPod touch
Requires iPhone 2.1 Software Update

dl:
Mã:
http://www.appscene.org/download.php?id=336219424startpage/