• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ KỸ THUẬT SỬ DỤNG IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

Alone_man

Thanks các bác, em bắt được bệnh của nó rồi :). Có lẽ do em dùng chú total video converter lởm nên nó convert chưa được tốt lắm :). Thanks bác Anh Tu đã gợi ý :)

bigbang_mtv

cho e hỏi cái iphone của e. e kết nối iphone với pc sao chạy chương trình itunes thì e chép nhạc, hình ảnh bình thường sao đó rút cáp ra e tắt nguồn giờ mở nguồn lại thì máy ko lên, ai giúp e voi :(

Germaniteen

cho e hỏi cái iphone của e. e kết nối iphone với pc sao chạy chương trình itunes thì e chép nhạc, hình ảnh bình thường sao đó rút cáp ra e tắt nguồn giờ mở nguồn lại thì máy ko lên, ai giúp e voi :(

Bạn nên remove iPhone trong iTunes rồi mới rut cáp ra chứ! Chứ là ăn táo rồi restore lại xem sao!

dtt3003

em có 1 thắc mắc rất lớn là ip pin kém quá chơi game thui 3h là coi như gần hết pin và hay bị nóng máy ko hỉu tại sao thế.
các a cho em bik máy nào cũng thế hay máy e bị thế

Zenki

Super V.I.P
em có 1 thắc mắc rất lớn là ip pin kém quá chơi game thui 3h là coi như gần hết pin và hay bị nóng máy ko hỉu tại sao thế.
các a cho em bik máy nào cũng thế hay máy e bị thế
Chơi game 3h liên tục thì máy laptop còn nóng chứ đừng nói gì iPhone :))

makinhdi

Bác muốn chơi game 3 h không nóng mình co cách này rất hay, bạn mua cục đá tinh khiết đặt IP lên đó bảo đảm chơi liên tục cho đến hết PIN nó vẫn mát dịu :)

Mike89

Màn hình của mình bị rạn kẽ ngang càng ngày càng nặng!

Đang nghe nhạc mải mê,có người gọi,đút chú iP vô túi,lật màn hình ra ngoài! Đi gấp chạm góc bàn đến cộp !

Lo quá,mở ra xem có sao không,thấy có mấy cạch kẻ kẻ ngang màn hình,nhỏ thôi,nhưng khó chịu,thôi dùng tạm !

Nhưng mỗi ngày thấy nó một dài ra,:(( đến hnay thì dài lắm rồi,nửa màn hình rồi,đường kẻ như sợi chỉ ngang màn hình,khoảng vài chục đường dài ngắn khác nhau +_+ !

Làm sao đây ??

Liệu có chết màn hình k ? Bao lâu nữa chết để em chuẩn bị =)) !

í mah cảm ứng vấn dùng đc :( !

dtt3003

cứu với sau khi em xoá app = pc suite rùi reboot máy nó bị đơ như cây cơ hình quả táo lun
h nó treo hình quả táo hoài ko chạy đc nữa
ai bik cứu em với

blueprince

Không sử dụng được ứng dụng khi up len firmwave 2.2.1

Các anh cho em hỏi em up con iphone 3G lên firmwave 2.2.1 xong rùi cài lun mobileinstallation khi chép game từ itune qua thi được nhưng vào iphone ấn vào nó báo ứng dụng không chạy được. Ai bít cách khắc phục giúp em với ,em cám ơn

Germaniteen

Các anh cho em hỏi em up con iphone 3G lên firmwave 2.2.1 xong rùi cài lun mobileinstallation khi chép game từ itune qua thi được nhưng vào iphone ấn vào nó báo ứng dụng không chạy được. Ai bít cách khắc phục giúp em với ,em cám ơn

Set permission cho app chưa?;;)

scanhcutus

cứu em với !!!

em mới dùng cái iphone, hwa đg vào itune cài nhạc ...k hiểu sao hay em nhấn nhầm nút nào mà h trên màn hình vào chỉ hiện ra bàn phím gọi với các chữ thay đổi như Emergency call, solo emgergency ... đủ thứ tiéng các nước và biểu tưởng ngoài là hình đầu cắm vào itune ... mấy anh giúp em với ạ .... cái này có đem ra bảo hành đc k anh ...máy em mới mua có 1 ngày ...hix

ThAngNgO_

em mới dùng cái iphone, hwa đg vào itune cài nhạc ...k hiểu sao hay em nhấn nhầm nút nào mà h trên màn hình vào chỉ hiện ra bàn phím gọi với các chữ thay đổi như Emergency call, solo emgergency ... đủ thứ tiéng các nước và biểu tưởng ngoài là hình đầu cắm vào itune ... mấy anh giúp em với ạ .... cái này có đem ra bảo hành đc k anh ...máy em mới mua có 1 ngày ...hix

bạn nói rõ bạn đang sài máy gì, sẽ có cách để bạn res lại, ko cần bảo hành đâu bạn, tự làm cho yên tâm :D

lams-blu

máy tui 2G 16gb w 2.2.1 gốc cài bất cứ them động nào từ Cidia thì bị lổi camera ( khi chụp ảnh màn hình 2 khúc 1 lớn và 1 nhỏ phía trên đầu. hình vẩn bình thường) nhưng xài them tỉnh thì không bị lổi hiện đang cài them AbeoExtraicons thì chụp ảnh rất OK. Nhờ các bạn cho biết đây là lổi gì và có cách nào khắc phục không

Status
Không mở trả lời sau này.