• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

dangduy222

bác trọng ui mấy cái link để down trong bài a sơn die hết trơn rồi làm sao đây :((giúp e với.thanks!

tongbinhnguyen

Cho mình xin chương trình MCleaner 1.5.2

mình đã có phiên bản1.5.2 nhưng bây giờ trong cydia đã nâng cấp lên 1.5.3 và bây giờ 1.5.3 vẫn chưa có thuốc mình tìm soure 1.5.2 không có...:(( nếu ai có cho mình xin nhé thank you rất nhiều.....

phuonghoan3009

Bác Nào có emap hoặc việtmap cho iphone 2.x cho em xin với

Bác nào pro chỉ cho em với sem có emap hoặc việtmap cho iphone ko nhỉ?
Em đang rất cần! Có thì cảm ơn các bác nhiều =D>

unghaidang1099

các pro giúp em với con iphone của em tắt nguồn khởi động lại máy bị treo huhuhu làm sao đây em mới mua mà huuhuhuh.

pdana

Bác nào có phần mềm Spreadsheet (Excel cho iphone) dùng cho FW2.1 thì cho em xin, cảm ơn trước nhiều!

vungth

sao cai contact cua minh no nhay lung tung khong theo ABC gi het va tu nhien bieu tuong Cydia cua minh mat tieu luon?

makietvu

cần chỉ giúp cách đưa nhạc vào iphone 3G

Sao em dùng itune làm theo hướng dẫn của mấy pác, mà gắn IP vô thì Itun store hien ra:' the sim inserted in IP do not appear........", ko biết sao nữa.
Máy em IP 3G version 2.1, firmware 02.11.07, em unlock = X sim . Nếu có cách thì hướng dẫn em kĩ kĩ, newbie ma:D. Sẵn cho hỏi lun dùng Pc suite chép nhạc vô IP của em có bi mất nhạc ko, có lần em xài chương trình ''im too... cái gì đó' chép nhạc vô IP mất cái content, đem sửa hết 200k:((

Germaniteen

-vi unlock = xsim nên khi kết nối itune phải lấy cái sim ra k là nó báo lỗi là đúng rồi,vì đâu có activated w thằng apple đâu! nếu đã tháo sim rồi thì vào iTunes chép vô tư,cho lẹ!Hihi! Thân!
-ở đâu mà sửa mắc dữ,chém dứt cổ vậy! 200k! bị hư thì chạy lại fw đỡ tốn 200k!

pdana

Có phần mềm tự động thay đổi hình nền ngoài màn hình cho iphone không các bác? Nếu có cho em xin 1 bản!

nguyenducthao

Bạn nào có chương trình hay có cách nào xem video online trên trình duyệt của iphone 2g, firmware 2.1 ko? Nếu có thì hướng dẫn cho mình với.
Thanks.

nguyenducthao

Thì đó xem Video Online chứ sao, dùng các chương trình này rồi vào mà tìm, có cả NÚI!:))

Có cách nào xem từ trang web ko bạn? Mình vào các trang web này nó toàn báo là thiếu flash player, mà mình tìm cách cài flash player thì ko có.

minhdang6110

Chưa thể xem online đc mấy trang web đó trên Iphone đâu bạn. Nếu muốn xem phim dạng í online thì bạn cài iSteamy nhé. Có nhiều thứ để xem lắm đấy:)). Tìm trên diễn đàn có đó bạn!;)
Chúc vui!