• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

muadonglanh

các bác có cách gì đổi tên tài khoản của mình trong app store tren iPhone ko? chỉ giúp em với.thanks

sonny

Chưa thực hành thì không dám nói! Bạn nghi ngờ giống TÀO THÁO quá! Xem hình dưới đây để biết thêm chi tiết!:)):)):))

sau khi vật lộn em cũng cài đc cái biteSMS như bác nói từ Cydia.
nhưng khi cái đc rùi, e vô đó thi chẳng biết chỗ nào mà forward cái tin nhắn cả,
có vẻ như bản cài từ Cydia chưa crack hay sao ý
vì nó hiện lên là hết tài khoản ( no credits left như hình dưới, mong anh chỉ giùm )

XuanTruong

Super V.I.P
nhưng khi cái đc rùi, e vô đó thi chẳng biết chỗ nào mà forward cái tin nhắn cả,
có vẻ như bản cài từ Cydia chưa crack hay sao ý
vì nó hiện lên là hết tài khoản ( no credits left như hình dưới, mong anh chỉ giùm )

Muốn Forward thì mở tin nhắn ra rồi VUỐT nhẹ lên phần thông tin cần Forward từ trái sang phải sẽ hiện NGUYÊN HÌNH tùy chọn đó!:)):)):))
Cứ vậy mà dùng đi không sợ HẾT gì cả, Mình dùng cả hơn tháng vẫn cứ chạy phe phé!:)):)):))

ngocuyen99

Mấy anh ơi cho em xin soft ibear money bản full 14,99$ với,em đang rất cần.mong các anh giúp đỡ,thanks nhìu nhìu.

trungkien2106

Phần mềm giống Excel trên Iphone

Pác nào biết phần mềm dùng trên Iphone giống như Excel của Office mách em với

chipag

Dùng thằng iSpreadsheet đi bạn ơi, nhưng cũng tạm thôi chứ không hay lắm.

muadonglanh

Hôm nay em gặp 1 con 3G , 8G khi bản 2.1 đã nhúng sẵn phần mền và trò chơi .Em bắn thêm nhạc,video và trò chơi đều ko được chỉ làm mất nhạc và video cũ mà không vào được một tí gì cả, Game và ứng dụng vẫn nguyên .em cũng đã cài MobileInstallationFW2.1 và BossPrefs .bác XuanTruong và mọi người biết thì chỉ giúp em

Nightmare

Em cài được cái phần mềm My Categories nhóm các Icon vào một folder trên Springboard, nhưng sau khi nhóm nó bị lỗ chỗ các Icon, nay cần phần mềm kiểu rSBT để thay đổi vị trí Icon mà ko biết xài cái nào vậy các bác? Hôm nay e mày mò cài bậy bạ xong reboot lại máy thì tự nhiên Springboard nó rung rung cho phép thay đổi Icon nhưng e lỡ tay ấn Home tắt mất sau đó không hiểu là dùng phần mềm nào nữa để khởi động lại. Vậy đó là hiện tượng của phần mềm nào vậy các bác? Bác nào biết tư vấn cho e với nhé, thanks.

minhkhoa2007

Em cài được cái phần mềm My Categories nhóm các Icon vào một folder trên Springboard, nhưng sau khi nhóm nó bị lỗ chỗ các Icon, nay cần phần mềm kiểu rSBT để thay đổi vị trí Icon mà ko biết xài cái nào vậy các bác? Hôm nay e mày mò cài bậy bạ xong reboot lại máy thì tự nhiên Springboard nó rung rung cho phép thay đổi Icon nhưng e lỡ tay ấn Home tắt mất sau đó không hiểu là dùng phần mềm nào nữa để khởi động lại. Vậy đó là hiện tượng của phần mềm nào vậy các bác? Bác nào biết tư vấn cho e với nhé, thanks.

Thì băạn cứ ấn tay lên 1 PM nào đó, nhớ là nhấn giữ im tay nhé, ko rời khỏi màn hình đến khi nào các ion run lên rồi ta di chuyển, tắt thì bấm home.thân

Nightmare

Thanks bác minhkhoa2007 rồi nhé :D Mình đã làm được rồi, nhưng nó là cái phần mềm nào vậy nhỉ? Có phải Customize ko?

Nightmare

Lại thanks bác Trường phát nữa. Mấy hnay ngồi voọc con máy ngày đêm ko ăn ngủ mà lại ko bít cái này, làm e đi tìm mãi, ai ngờ được tích hợp sẵn rồi, hihi. Cảm ơn các bác nhiều nhé. Giờ thì ngon rồi, e nhóm các loại Games, apps vào folder riêng rồi sắp xếp lại icons cho Springboard đỡ đầy. Mấy hnay cài đầy tới 4 tab trên SB lận rồi, đã sang tab thứ 5 :D

minhkhoa2007

Hôm nay em gặp 1 con 3G , 8G khi bản 2.1 đã nhúng sẵn phần mền và trò chơi .Em bắn thêm nhạc,video và trò chơi đều ko được chỉ làm mất nhạc và video cũ mà không vào được một tí gì cả, Game và ứng dụng vẫn nguyên .em cũng đã cài MobileInstallationFW2.1 và BossPrefs .bác XuanTruong và mọi người biết thì chỉ giúp em

BẠn phải nói rõ khi chép nhạc, phim... vào bằng PM nào?Itune hay PC suit? thì mọi người mới biết chứ bạn;;)

muadonglanh

em chép bằng itune. còn kết nối băng iPhone PC Suite2.0.0.70 thi không kết nối được

Chỉnh sửa cuối:

sonny

Muốn Forward thì mở tin nhắn ra rồi VUỐT nhẹ lên phần thông tin cần Forward từ trái sang phải sẽ hiện NGUYÊN HÌNH tùy chọn đó!:)):)):))
Cứ vậy mà dùng đi không sợ HẾT gì cả, Mình dùng cả hơn tháng vẫn cứ chạy phe phé!:)):)):))

thêm 1 chút nha! cái này quan trọng là phải chuyên carrier mạng, chứ dùng carrier mạng là BiteSMS thì khôg dc=D>=D>=D>

muadonglanh

xin nói thêm là chỉ con 3G này mình mới bị như vậy còn 2g và 3G (mình tự restore, và ko phải là bản nhúng sẵn) thì nhạc, phim và trò chơi đều okie

XuanTruong

Super V.I.P
thêm 1 chút nha! cái này quan trọng là phải chuyên carrier mạng, chứ dùng carrier mạng là BiteSMS thì khôg dc=D>=D>=D>

Cái này thì đương nhiên rồi! Mặc định là biteSMS, khi dùng phải chuyển qua, nếu không nó báo lỗi là biết liền!:D

sonny

lần trước FW 1.x.x còn có cái phần mền Ahhhh ants ( kiến bò )
mình mê cái này lắm!!! con kiến đó giống khủn khiếp luôn, ( người ta chắc không dám làm con sâu hay con gián, giống vậy thì có ngày bị bạn gái vất máy đi vì giật mình =)) ),
cái bản FW 2.1 mình tìm chán chê cả tháng nay cũng chỉ có Twisted bugs ( bọ bò ở màn hình, nhưng con bọ chẳng giống mà thật j cả )
các bác còn cái phần mềm nào giống kiến bò không chỉ cho mình với )
Rất đa tạ