• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

anhleohoatp

xin cẻ trong 4rum xong
nhưng em cài file signer.sí vào máy thì nó báo chứng chỉ hết hạn
thế là sao ạ?

Em dùng C5-00
:((

drhai1189

các anh ơi, cho em hỏi. Máy E75 của em khi cài các ứng dụng như Ola, Mspace,.... thì không chạy được. máy báo là chưa có flashplayer. thế này thì xử lý thế nào a.?:(

gai

Well-Known Member
xin các bác chỉ qua phần ebooks giúp mình với, mình tìm hoài không thấy đâu hết, sory vì đã post sai mục. cảm ơn nhiều.

AlyCuong

Active Member
xin các bác chỉ qua phần ebooks giúp mình với, mình tìm hoài không thấy đâu hết, sory vì đã post sai mục. cảm ơn nhiều.

Đây nè bạn, dđ mình hơi lộn xộn tý. Phải qua 6 'cánh cổng' thì mới tới nó.

pololi

mình đang dùng igitalfootmark LockScreen v0.17.102 full bên post việt hóa.nhưng cài vào thì phần thứ tháng lại bị lỗi font vd:Th1ee9 Th00e1ng. Các bác có thể chuyển định dạng ngày tháng đó sang dạng dd/mm/yyyy được không ạ. hay xóa lun phần đó cũng được. Bác nào biết chỉ em nhá.thanhk mấy bác nhiều

gai

Well-Known Member
Bác nào có pm cắt nhạc mp3 cho N73 thì cho mình xin nhé. mình search hoài không thấy. thanks nhiều

MinhThang

Manager
mình đã test thử, dùng rất ok, nhưng có điều chỉ cắt được ( mp3 128kb ). thanks bạn nhiều.

Chịu khó tìm trong Topic Tổng hợp các phần mềm Việt hóa SymPviet đó bạn, có mấy bản trong đó.

gai

Well-Known Member
Chịu khó tìm trong Topic Tổng hợp các phần mềm Việt hóa SymPviet đó bạn, có mấy bản trong đó.

Lâu wa không vào diễn đàn, bây giờ tìm lại thật là nan giải, bạn có thể giúp mình luôn được không, phấn tổng hợp nằm ở đâu vậy bạn, thanks.

hoiclub

Member
Lâu wa không vào diễn đàn, bây giờ tìm lại thật là nan giải, bạn có thể giúp mình luôn được không, phấn tổng hợp nằm ở đâu vậy bạn, thanks.

tìm thử ringtonemaker đi bạn , cắt đc nhiều loại nhạc đó . Mình onl = dt nen ko gửi link đc

XUANKA

sao mình cài quickoffice v6.2.217 vào n81-2g không được.nó báo là
"unable to install.install base package first"
Nó bắt cài thêm cái gì vậy , ai biết giúp mình với
Máy mình hackphone rồi
Thank

Status
Không mở trả lời sau này.