• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

duyquehan

Chế độ Quick Reply vẫn mở mà không sử dụng được hỉ, vậy vào Cydia cài lại cái bites chắc chắn là được, nhanh gọn mà chẳng mất time bi nhiu./;;)

tommynguyen1961

Xin cho hỏi tại sao khi mình cài chương trình quản lý logo mạng việt nam thì khi chọn đúng mạng của mình nhưng sao không thấy logo hiện ra vậy?
Mình đã reboot lại nhưng vẫn không thấy. Mình đang sử dụng version 3.1.
Không biết có phải do chương trình này không tương thích với 3.1 hay ko?

hlp

cho mình hỏi là chg trình offline map cho 3.1 có hoạt động ko vậy...mình cài vào rồi..đã copy thư mục máp và sau đó vào offline map rồi copy và link đủ kiểu nhưng hình như off line map ko hoạt động được trên 3.1 thì phải..có bạn nào giống mình ko nhỉ

XuanTruong

Super V.I.P
cho mình hỏi là chg trình offline map cho 3.1 có hoạt động ko vậy...mình cài vào rồi..đã copy thư mục máp và sau đó vào offline map rồi copy và link đủ kiểu nhưng hình như off line map ko hoạt động được trên 3.1 thì phải..có bạn nào giống mình ko nhỉ

CHÍNH XÁC đó Bạn, chắc chờ bản Update mới khi đó chạy được trên OS 3.1!:D

lottakaka

Mọi người cho mình hỏi 2 việc:
+)Mình vừa cài offline map vào iPhone (FW3.0) nhưng khi bật chương trình lên thì lại báo 1 câu đại ý là: bạn fải tắt chế độ máy bay trên iPhone hoặc phải dùng wifi mới sử dụng được nếu không chỉ xem được bản đồ đã lưu từ lần trước nhưng thực tế mình không hề tắt mạng di động (chỉ tắt 3G để tiết kiệm pin).
+)Mọi người cho mình hỏi có chương trình nào khóa tin nhắn cho iPhone FW3.x không (chỉ khóa mỗi messages thôi) vì hôm nọ mình dạo facebook thì thấy có thể làm được nhưng không hiểu bằng cách nào.

Cảm ơn mọi người giúp đỡ !

XuanTruong

Super V.I.P
bac nao chi e cach up len ban 3.1 voi e moi dung nen chua bit lam ntn ca

Tất cả đều đã có trong khu vực FW 3.x rồi đó Bạn! Lần sau viết tiếng việt có dấu nhé, nếu không bài viết sẽ bị Del đó, thấy Bạn là Thành Viên mới nên không lỡ Del bài!:D

songho2007

Lỗi QuickSMS - help

Mình đang dùng quickSMS bình thường tự nhiên hôm nay sau khi upgrade cái delivery report xong thì bị lỗi với quicksms như sau;
sau khi gủi gần xong thì mày bị đen thui khoảng 30' sau đó crash ra safemode...tin vẫn gủi được nhưng cái tin đã gủi xong không thây đâu (không lưu lai đc)...mình đã remove sms delivery report đi và cài lại quickboard nhưng cũng không ăn thua....có bro nào bị tương tự không...có cách nào giúp mình với. thanks

free85vn

Tình hình là thế này, báo cáo các bác con IP 3G world của em đang cài đặt đc các app và game từ appstore bằng wifi IP bình thường lần đầu vào chơi vẫn bình thường không hiểu sao độ khoảng vài tiếng sau đó toàn bộ các ứng dụng và game lại ko vào đc nữa, vào là bị bật ra ngoài ngay, trong khoảng thời gian đó tớ có Syn và cydia 1 vài lần liệu có phải lý do này mà bị như thế ko nhỉ, mong đc sự giúp đỡ của các bác về hứong khắc phục !

TKS BG !!

dicky1986s

tôi dùng iphone fw 3.0 được 4 ngày..đang học cách cài ứng dụng và games cho nó..đã search trên google và cũng đọc qua rất nhiều bài hướng dẫn thế nhưng kết quả vẫn chưa đc như mình mong muốn(chỉ học được cách cài nhạc và game bằng itunes).tôi có những thắc mắc mong mọi người giúp đỡ:
-tôi download itunes phiên bản mới nhất của apple để coppy chương trình nhưng mỗi khi muốn update nhạc cho nó thì syn đều mất hết dữ liệu cũ..tôi muốn cop thêm nhạc và không muốn mất những bài cũ thì phải làm như thế nào.(tôi cài itunes ở quán net nên mỗi khi tải nhạc tôi đều phải cài lại từ đầu)
-thứ 2 là trên diễn đàn nói là cop chương trình băng iphone pc suite..tôi cài đặt đều không được..hinh như nó không tương thích với itunes phiên bản mới nhất hiên nay thì phải..xin hỏi là với fw 3.0 thì cài microsoft net FRAMEWORK,iphone pc suite và itunes phiên bản nào thì hợp

lottakaka

+)Mọi người cho mình hỏi có chương trình nào khóa tin nhắn cho iPhone FW3.x không (chỉ khóa mỗi messages thôi) vì hôm nọ mình dạo facebook thì thấy có thể làm được nhưng không hiểu bằng cách nào.
Chào mọi người, sau khi tìm kiếm thì mình biết được application LockDown có thể giúp iPhone khóa được mọi thứ kể cả Messages nhưng mình chưa thể tìm ra chương trình này (kể cả mình muốn mua trên app store cũng không thấy). Vậy ai có application này (đuôi ipa càng cool vì dễ cài :p) có thể share cho mình được không. Mình cảm ơn.

lottakaka

-tôi download itunes phiên bản mới nhất của apple để coppy chương trình nhưng mỗi khi muốn update nhạc cho nó thì syn đều mất hết dữ liệu cũ..tôi muốn cop thêm nhạc và không muốn mất những bài cũ thì phải làm như thế nào.(tôi cài itunes ở quán net nên mỗi khi tải nhạc tôi đều phải cài lại từ đầu)
Đúng rồi bạn, iTune sẽ syn lại từ đầu nếu bạn không giữ được playlist cũ trong iTune. Vì vậy xài iTune tốt nhất là cài vào máy tính riêng của mình thì mọi thứ sẽ không bị xáo trộn. Còn không cũng có thể lưu lại dữ liệu của mình để sử dụng iTune của máy tính khác, hình như trên diễn đàn có hướng dẫn rồi nhưng mình không rành lắm vì chưa thử lần nào nên mọi người chỉ lại cho bạn này hộ mình.

Zenki

Super V.I.P
Chào mọi người, sau khi tìm kiếm thì mình biết được application LockDown có thể giúp iPhone khóa được mọi thứ kể cả Messages nhưng mình chưa thể tìm ra chương trình này (kể cả mình muốn mua trên app store cũng không thấy). Vậy ai có application này (đuôi ipa càng cool vì dễ cài :p) có thể share cho mình được không. Mình cảm ơn.
Lockdown v6.2 có trên Cydia rồi mà. Bạn mở Cydia lên tìm là có. Trong source của BigBoss ;)

elaine263

Xin Giúp

[
Anh chị nào có phần mềm "Face Salon" mà đã xxx rồi, cho em với
Em đang sử dụng con 3Gs.
Cám ơn anh chị nhiều;;)

Nguyen_Minh

em muốn tìm cái gì mà đổi đc cái hình logo mạng ấy. Cái mà mobifone 1 nửa đỏ, 1 nửa xanh ấy,,. Tkx :D

blackcatdn

có ai có phần mềm này ko. Làm bàn phím tương tự phím của đt thông thường. Chỉ có trên FW 1.X nhưng bây h đã mất tiu lun oài:(

Status
Không mở trả lời sau này.