• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

blackcatdn

các bạn cho mình hỏi sao mình sync hình mà nhạc cứ nhảy vô là sao vậy ah

vì khi bạn Sync hình ,bạn cũng chọn phần music nên nó Sync vào lun. Bất cứ thứ zì mà bạn chọn trên iTunes nó đều Sync vào máy của bạn hết. Mún ko Sync thì bạn đừng chọn nó...

rockmanlan

Em đang xài Iphone 2g máy bi tình trạng là cắm vào máy vi tính để sử dụng Itunes sync nhạc thì cái Itunes nó báo như sau "This Iphone cannot be used because the required software í not íntalled. Run the Itunes íntaller to remove Itunes then nstall Itunes again." Các pro giúp em với em mới xài Iphone.

blackcatdn

Em đang xài Iphone 2g máy bi tình trạng là cắm vào máy vi tính để sử dụng Itunes sync nhạc thì cái Itunes nó báo như sau "This Iphone cannot be used because the required software í not íntalled. Run the Itunes íntaller to remove Itunes then nstall Itunes again." Các pro giúp em với em mới xài Iphone.

bạn thử remove tất cả các chương trình này rồi cài lại xem sao

iTunes
Quicktime
AppleMobileDeviceSupport
Apple Software Update
Apple Applications...

hungnhoc1

anh nào có phần mềm từ điển anh-việt cho e xin.Hướng dẫn cài đặt dùm e lun nha thanks nhiều:):D

hollegan

hi anh em
em bị vấn đề trên iphone
cho em hỏi có ai có phần mềm diệt virut ko
cho em được ko
em bi cái virut mà tu nhiên cái màn hình cứ hiện 1 người hoài
thanks

blackcatdn

hi anh em
em bị vấn đề trên iphone
cho em hỏi có ai có phần mềm diệt virut ko
cho em được ko
em bi cái virut mà tu nhiên cái màn hình cứ hiện 1 người hoài
thanks

Chết rồi a ZenKi ơi. Có người dính Virus rồi kìa:-s. Bạn thử Restore lại máy coi được ko. Hiện h thì chưa có PM nào hết

traivn01

các pác cho em xin cái 5column đc không ạ, em cài từ cydia 5row đc rồi mà cái 5column cài hoài không được =.=! h cai man hinh ip no' đầy wa'
À cho em hỏi thêm sao cái ip của em nó sang tới trang thứ 13 rồi sao không tạo thêm được trang mới nữa :-?? keo' miết nó không cho tạo trang mới :|

Zenki

Super V.I.P
các pác cho em xin cái 5column đc không ạ, em cài từ cydia 5row đc rồi mà cái 5column cài hoài không được =.=! h cai man hinh ip no' đầy wa'
À cho em hỏi thêm sao cái ip của em nó sang tới trang thứ 13 rồi sao không tạo thêm được trang mới nữa :-?? keo' miết nó không cho tạo trang mới :|
Thủ thuật tạo thêm trang cho iPhone ở đây - http://pdaviet.net/showthread.php?t=65531

File .deb cho Five Column trên Cydia đây - http://www.mediafire.com/?mykymneykon

traivn01

vẫn không có 5 cột anh ơi :(

hollegan

đúng rồi đó à mình o australia nên bị dính cái đó bạn à
người ta gửi 1 cái SMS vào rồi bị luôn
bó tay

Status
Không mở trả lời sau này.