• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN VỀ FIRMWARE 3.X

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này để các Bạn yêu cầu, chia sẻ và thảo luận về Firmware 3.x! Các vấn đề LỚN cần thảo luận nhiều thì có thể mở Topic riêng hoặc các vấn đề đã có khu vực riêng thì không Post vào đây! Mong các Bạn hưởng ứng và chia sẻ hết mình!=D>=D>=D>​

ngoc114

Cho mình hỏi nếu không up lên được FW 3.0 thì có về lại được FW 2.2.1 ko?
Mình dùng iphone 2g

hancongyen

Từ FW3.0 chỉ cần đưa về chế độ DFU rồi về FW 2.2.1 gốc được thôi, mình đã làm rồi mà.

thinhnpd

3G Lock xài 3.0 có được không, pác nào đã up thành công xin cho xem hình hướng dẫn với
Mình được tặng con IP 3G Lock đang chạy FW 3.0 vậy về VN có xài được không.

Chỉnh sửa cuối:

tamgiacqui

Có cách nào về lại không các bác? Em đang mắc kẹt ở 3.0 beta 5 mà không có sóng đây. Chạy QuickPwn 3.0 beta 5 mà nó cứ báo lỗi, không tài nào làm được.

XuanTruong

Super V.I.P
Có cách nào về lại không các bác? Em đang mắc kẹt ở 3.0 beta 5 mà không có sóng đây. Chạy QuickPwn 3.0 beta 5 mà nó cứ báo lỗi, không tài nào làm được.

iPhone 2G hay 3G? Báo lỗi thế nào?:-??

hiphopboy8x1

Các bác cho em hỏi tí. Nếu mình update 3G lên FW 3 beta 5 thì có dùng đựoc tất cả các ứng dụng từ các FW 2.xx không?

truongbose

máy của mình la 2g fw 221 custom
các bạn cho mình hỏi để nguyên như vậy có lên fw 3 beta 4 đc không hay phải về lại fw221 gốc rồi mới lên

herro9415

up 3.0 iphone 3g ăn táo

mình up lên 3.0 iphone của mình bị ăn táo ko tài nào đưa về dfu cũng như itunes ko nhận đc iphone :(:((bác nào giúp mình với thanks nhìu 3g lock nha các bạn

XuanTruong

Super V.I.P
mình up lên 3.0 iphone của mình bị ăn táo ko tài nào đưa về dfu cũng như itunes ko nhận đc iphone :(:((bác nào giúp mình với thanks nhìu 3g lock nha các bạn

Có ăn táo kiểu gì thì cũng vẫn về DFU được (Trừ khi bị phần cứng)!

herro9415

ăn táo mà có cục xoay tròn ngay quả táo nhưng cục đ1o ko xoay nha mình nhấn home và power hoài mà ko đưa về dfu đc hix hix

Status
Không mở trả lời sau này.