• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN VỀ FIRMWARE 3.X

Status
Không mở trả lời sau này.

minhhaint1

Cho em hỏi, em mới up 1 con IP 3GS lên 3.1.2 bị lỗi 1611. Em đã up thử nhiều cách mà kô được. Bác nào biết cách khắc phục chỉ giúp cái ??? Thanks.

minhhaint1

Em đã tìm hiểu topic đó rồi nhưng vẫn kô được vì trong topic đó chỉ có cho 2g và 3G thôi, kô có cho 3GS.

badboy1002

3Gs FW3.1.2 khởi động hoài không lên

Mình up 3Gs lên FW3.1.2, JB bằng blackra1n chạy ngon 1 thời gian (vài ngày) thì bị treo, mình khởi động lại cứ hiện quả táo hoài không lên, 1 lúc sau lại cứ tự khởi động lại rồi hiện quả táo...
Mỉnh restore lại, rồi thử bản custom 3.1.2 của LongGiang chạy ổn hơn, nhưng vài ngày sau, trong khi đang cài ứng dụng trên cydia lại tiếp tục bị như vậy.
Mình muốn hỏi tình trạng này là do nguyên nhân gì ? Có cách khắc phục không?
Hiện mình lại đang restore bản 3.1.2 theo bản của LongGiang đây...:(

Ambulance

FW 3.1.2 bị lỗi SMS

Mình dùng 3GS vừa mới up lên FW 3.1.2, mọi cái đều OK chỉ có phần tin nhắn bị lỗi, mỗi khi soạn xong tin nhắn bấm Send thì nó lại nhả ra springboard mà kg chịu gởi. Xin hỏi anh em nào biết cách khắc phục lỗi này vui lòng chỉ giáo.

0915373999

Exit Safe Mode

Em k hiểu e cài cái gì mà tự nhiên nó khởi độnh lại rồi ra ở chế độ đó, có bác nào biết ko bày cho e tháo cái chương trình e vừa cài với, thanksssss

XuanTruong

Super V.I.P
Em k hiểu e cài cái gì mà tự nhiên nó khởi độnh lại rồi ra ở chế độ đó, có bác nào biết ko bày cho e tháo cái chương trình e vừa cài với, thanksssss

Cài bằng chương trình gì thì vào chương trình đó mà THÁO nhé!:))

Status
Không mở trả lời sau này.