• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

minhtien1810

cái đó e ko bít là ứng dụng hay game nữa , chỉ thấy 1 tấm hình cô gái rồi dùng tay kéo 1 đuờng trên màn hình , là quần áo bị rách theo đuờng kéo đó

kidhack

cái đó e ko bít là ứng dụng hay game nữa , chỉ thấy 1 tấm hình cô gái rồi dùng tay kéo 1 đuờng trên màn hình , là quần áo bị rách theo đuờng kéo đó
mosatsu

http://hotfile.com/dl/64974224/3dd1d1d/rip_mosatsu1-1.0.0.ipa.html
http://www.2shared.com/file/10150730/b08e9b78/MOSATSU.html

boydeptrai

installous Bây giờ đổi tên là AppStoreVN (vào Cydia add source :iphone.gsm.vn)

Nếu cài iphone Pc suite game văng ra thì fix
Vào iphone PC suite /system ...

Cho mình hỏi cách chuyển PC Suite thành tiếng việt với. Thanks

apocalypse0360

xin game photo spot

:|e dang kiếm game tìm 2 điểm khác nhau photo spot trên appstore bán 0.99 usd, bác nào bẻ khóa rùi thì share dùm e nhé. Thanks
Bác nào có nhiều game kiểu như vậy thì cho e xin luon 1 thể. mấy cái game trên đó dow về chơi khó quá

zenkie

Mấy bros cho mình xin link game tower assault với lại thông tin về real football manager 2011 or football manager 2011 với nha!

apocalypse0360

em đã dow bản lite về rùi nhưng chơi 1 hồi nó ko cho chơi nữa, nhưng cũng cảm ơn bác nhiều=D>
Nhưng em đang tìm bản đã bẻ khóa nếu có thì càng tốt. hiên nay e đã kiếm được bản full ở trang www.iphone.zoha.vn nhưng e đăng ký hoài mà không thấy nó gửi link để kích hoạt nên em không dow về được, bác giúp dùm em nhé.
Thanks trước;;)

doquangthang

Ai có cho em xin game CrossFingers bản full đã crack ý.mấy bản trên mạng toàn chơi được có 5 màn là bắt mua :(

dark8z

hic,máy nhà em vừa cài lại win,bây h em chưa dám dùng itune,dùng thì app có mất hết k ạ

LEDU

Em đang dùng iPhone/iPad mà việc chủ yếu để chơi game khi có thời gian rảnh là chơi...cờ tướng trên mạng CLUBXIANGQI. Lúc trước còn dùng cái laptop Acer ghẻ thì chả sao, từ khi bỏ Acer để dùng iPhone/iPad thì chẳng có cái nào vào internet để chơi clubxiangqi được. Giờ không lẽ mỗi khi đi công tác thì mang cùng lúc laptop và iPad???

Các bác có cao kiến gì giúp em không ạ??

mvt7081

Các bác có game xếp chữ cho các bé 4 hoặc 5 tuổi không? hay là đọc truyện, tiếng Anh hay Việt gì cũng được, mình cảm ơn trước .