• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

dotutai23

các pro giúp em với , việt hóa giùm em pm My converter pro full , em đang rất cân mà toan tiếng anh khó dùng quá . thanks nhiều.

takiemanh2

em thấy phần mềm cookie home tab 1.8 hay 2.0 đều rất hay .mong các pro có thể giúp em việt hóa phần mềm này đc ko ah? xin cám ơn.

e ko biết PM Phoneweaver này đã đc Việt hóa hay chưa?Nếu chưa xin bác nào Việt hóa dùm,e thấy PM này cũng khá hay.Tks!

vietphuong73

Mình dùng Passolo việt hóa Papago X3D nhưng chỉ được 1 phần, các menu phía ngoài vẫn không việt hóa được. Có bạn nào hướng dẫn mình với?

dotutai23

các pro giúp em với , việt hóa giùm em pm Magical v2.3.2 , em đang rất cân mà toan tiếng anh khó dùng quá . thanks nhiều

happytoon

a cho e xin pm chặn cuộc gọi tin nhắn VH nào xài ổn định trên diamond nha....tks trước nha...

h2love4ever

cho mình xin phần mềm khi có tin nhắn đến thì sẽ hiện lên 1 thông tin khác< cuộc hẹn,sinh nhật.....>,tức là ko muốn người khác biết mình có tin nhắn ấy

tubagiadinh

Bạn nào có pm giấu số ĐT và tin nhắn tới và đi cho mình xin với nhé!Mình rất cần pm này mà tìm mãi kg thấy.Cám ơn tất cả các bạn nha!

ThaiChienvn

Bạn nào có pm giấu số ĐT và tin nhắn tới và đi cho mình xin với nhé!Mình rất cần pm này mà tìm mãi kg thấy.Cám ơn tất cả các bạn nha!
Bạn qua khu vực PPC- Phần mềm Ứng Dụng Phone tìm nhé sẽ có đó.

leenoo

mọi người ai biết cho em hỏi làm sao để gõ tiếng việt kiểu telex khi dùng resco keyboard đc ko ạ? em cảm ơn!

tomcathp

Có phần mềm quản lý tài chính cá nhân rất hay trên PPC là Cash Organizer của IneSoft. Trước mình thấy có bạn đã Việt hóa được bản Cash Organizer 2007 nhưng chưa hoàn thiện lắm, sau đó thì dừng không phát triển tiếp. Hiện nay đã có bản Cash Organizer 2011 (v.11.0.3), tìm quanh chưa thấy có bản việt hóa. Theo mình đây là phần mềm quản lý tài chính cá nhân số 1 cho PPC, rất hữu ích. Đề nghị các bạn có khả năng và có thời gian làm bản việt hóa cho phần mềm này nhé.

bacmenh30

gửi anh Hà Châu

hic...hic..
em chào anh Hà Châu oi...
tình hình là thế này, em đang xài O2 atom life, vừa rồi em có down PVLIP sp1 của anh về cài vào máy thì ok
nhưng mở ứng dụng thì nó báo là hết hạng rồi, tiếc qúa anh ah,
hôm nay em viết thư này gửi đến anh Hà Châu mong anh thương lòng đứa em này không biết nhiều tiếng Anh.
rất mong anh thương xót và gửi cho em file Pvlip mới được không anh.
quãng đời xài O2 atom sẽ nhớ mãi đến anh. mong anh thương.
WM 6.0
Owner : Tinh Yeu Ruou Vang