• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

tvthanhvt3

wm6.1 đã có bản việt hóa chưa vậy các bác,lần đầu dùng wm 6.1 em thấy khó quá,giá mà có bản việt hóa chắc có lẽ dùng thuận lợi hơn nhiều.

ThaiChienvn

wm6.1 đã có bản việt hóa chưa vậy các bác,lần đầu dùng wm 6.1 em thấy khó quá,giá mà có bản việt hóa chắc có lẽ dùng thuận lợi hơn nhiều.
VH win 6.1 đã có từ nâu và dừng lại viiẹc cấp mã khi sử dụng rồi. Bạn có thể mượn mã ai đó để sài thôi.
Posted via Mobile Device

onfuture

Xin bản windows mobile 6.1 việt hóa.

Gởi các pro man.
E xài cái Sony X1, nhưng không cài việt hóa được. Mong các đại ca chỉ dẫn.
Ths.

AnhPheCT

Nhờ Các Anh Viẹt hóa PM: M2D TodayPage

Nhờ Các Anh Việt hóa hay Anh hóa M2D_TodayPage 0.21.d Xin cảm ơn!!!

Để tạo ra như thế này:

AnhPheCT

Manila 2D TodayPage v0.3.0

Bản v0.2.1d ko việt Hóa được thì Mod v0.3.0 vậy!!

Hướng dẫn sử dụng luôn!!​

ThaiChienvn

Hiện em đang bận cho khóa học cuối cùng.! nên chưa thể có điều kiện, thời gian để thảo khảo cách Việt Hóa.! Các anh có thể giúp em Việt Hóa PM Chống Trộm cho PPC này không ạ.?! Em thấy PM này rất hữu ích cho PPC ạ.!;;)
Em xin chân thành cảm ơn các anh rất nhiêu.!=D>

khong_co_ai

Active Member
Các bác ơi Việt hóa chương trình máy tính đa năng trên PPC Hicalc để anh em cùng dùng với

Chào các bác có bác nào có bản Việt hóa chương trình Hicalc thì cho em xin với. Chương trình này rất hay mà sao tìm mãi không thấy bác nào ra tay Việt hóa cho anh em dễ sử dụng thế.
Bác nào có thì port lên diễn đàn cho anh em cùng hưởng nhé. Cảm ơn nhiều.

PhongQuang

Super V.I.P
Các bác ơi Việt hóa chương trình máy tính đa năng trên PPC Hicalc để anh em cùng dùng với

Chào các bác có bác nào có bản Việt hóa chương trình Hicalc thì cho em xin với. Chương trình này rất hay mà sao tìm mãi không thấy bác nào ra tay Việt hóa cho anh em dễ sử dụng thế.
Bác nào có thì port lên diễn đàn cho anh em cùng hưởng nhé. Cảm ơn nhiều.

Bạn có thể dùng phần mềm Máy tính nàyở đây

tuanhung2306

các mod làm ơn việt hóa giúp e cái WA3.v3.5.35 và WAD 2.2.45 với.Em rất thich cái này, và chắc nhiều ng thích. Mong các bác làm giúp

AnhPheCT

Nhờ Việt Hoá Ringo v1.7 Hổ trợ Touch HD....!

Đang nhập vào tài khoản hotmail trong Martketplace thấy có giới thiệu phiên bản mới Ringo v1.7 (Nhưng ko download bằng PC được) Phải tải và cài trực tiếp trên PPC. Giá $6.19 quá cao rồi!!!

Link tham khảo : Ringo v1.7

Cảm ơn nhiều!!

maichua77

việt hóa TouchPlayer dowload: http://www.mediafire.com/myfiles.php thay hay nhớ thank ủng hộ mínhe lam thêm nữa tải về chép đè vao thư mục window của điện thoại, dành cho i8000, và chỉ rom sb13-15 thôi nhé

Last edited by a moderator:

gaosilver1000

Xin bản việt hóa cho WM6.5

Tình hình là em có cài bản rôm6.5 cho cái i710 của em, nhưng bản rom đó toàn là tiếng nga:(( đọc hok hỉu gì cả. Các bác các anh chị nào có bản việt hóa cho wm6.5 cho em xin với nhé. Hoặc có cách nào để biến nó về tiếng anh thì chi em với nhé.

cảm ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator: