• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

kid125

Xin game iwin màn hình 320x240

Xin MOD cho cái topic này sống ít ngày nhé. Tại mình đang cần mà không tự download được.
Như tiêu đề, bạn nào dùng điện thoại màn hình 320x240 (E63, E71, E72) download giúp mình game Iwin (đánh bài online) độ phân giải đó rồi up lên mediafire cho mình với nhé. Tại tìm mà không thấy ai share cả @@
Cảm ơn rất nhiều!

bobomax

sặc, thếmàc cũng lập topic hả bạn, game này dùng được cho cả màn hình 240x320 và 320x240

socpro190

(Help) giup minh qua duoc map 4 game art of war 2 global khong

Choi den map 4 thi no cho duoc vai chut chiet xe tank goi bao la hay pha huy can cu cua dich ma minh khong pha noi vua di do den cua? La bi dap min chet het goi huhu uc che qua di

black_tiger9x

Bạn nào có bộ cài game N-gate 320x240 cho e63 k up cho mình với bản ở top bên dưới k cài đc

vietnam0

Xin game chém hoa quả và bắn bóng cho E71

bác nào có hoặc biết cho e xin với ? e tìm mãi ko thấy :(

tdung9xtn

Xin game đá bóng

Ai có game đá bóng 3D or HD có thị trường chuyển nhượng như ở fifa ol 2 cho mình xin,cho hỏi lun real football 2010,2011,2012 3D sao mình tìm k thấy.hjx

buingocdien

Cho mình xin game assassin's creed với princess of persia cho E71 với. Dạng sis nhen. Hồi xưa có mà bị mất giờ tìm không ra ~X(

duylinh27884

Moderator
Những game này lâu rồi nên tìm lại cũg hơi,mình tìm đc link này cho bạn tổng hợp các game cho mh 320x240 và có 2 game mà bạn cần nhưg file tổng hợp nặng quá nên mình ko rõ game java hay game sis,nếu bạn quan tâm thì tải về thử,nếu game java chơi đỡ vậy nhé vì thấy tên các game trog file tổng hợp cũng có nhiều trò hay ;;)

Link Download

Kutestyleboy94

ai có game fifa và real football hay cho phần mềm giat lập n-gage trên s60v3 cho mình với. Mình tải trò real football 2009 về chơi mà hình ảnh game bị làm sao đấy. Không nhìn thấy gì. Bị nhoè thành 4 phần. Hình đè lên nhau. Ai có real football âm thanh sống động cho mình xin nhé. Game có đuôi *.n-gage nhé

duylinh27884

Moderator
ai có game fifa và real football hay cho phần mềm giat lập n-gage trên s60v3 cho mình với. Mình tải trò real football 2009 về chơi mà hình ảnh game bị làm sao đấy. Không nhìn thấy gì. Bị nhoè thành 4 phần. Hình đè lên nhau. Ai có real football âm thanh sống động cho mình xin nhé. Game có đuôi *.n-gage nhé

Thử bản này xem: http://www.4shared.com/file/othuYHfz/Real_Football_2009.html
Nếu vẫn bị nhòe hình thì tìm bản sis mà chơi thôi
Còn fifa thì qua đây tải nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?135691-tong-hop-games-n-gage-20-phan-ii

Kutestyleboy94

Thử bản này xem: http://www.4shared.com/file/othuYHfz/Real_Football_2009.html
Nếu vẫn bị nhòe hình thì tìm bản sis mà chơi thôi
Còn fifa thì qua đây tải nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?135691-tong-hop-games-n-gage-20-phan-ii
Game đuôi sis chơi chán lắm. Âm thanh không hay như game n-gage và Vbagx. Em thích chơi game n-gage vì âm thanh hay hình ảnh sắc nét thật hơn game sis. em cảm ơn anh nhé. Thấy game fifa13 hay quá mà không chơi được nản quá. Em chỉ còn trò fifa09 với real football09 là hỗ trợ cho giả lập n-gage s60v3 thôi. Xem game của anh cho e có bị nhoè hình như của em không.

Kutestyleboy94

anh duylinh ơi. Em tải về game real football09 của anh chơi mà vẫn bị hỏng hình ảnh trong game. chắc không có rồi. Tìm game sis phải có 15mb thì chơi mới hay. Âm thanh và hình ảnh mới sống động.

duylinh27884

Moderator
anh duylinh ơi. Em tải về game real football09 của anh chơi mà vẫn bị hỏng hình ảnh trong game. chắc không có rồi. Tìm game sis phải có 15mb thì chơi mới hay. Âm thanh và hình ảnh mới sống động.

Thử nhiều bản rồi vẫn vậy thì chơi đỡ bản sis thôi bạn.mà bản sis mìh thấy chỉ trên 4mb thôi mà,ko có bản 15mb đâu

Kutestyleboy94

chán quá. Em tải về real football 09 về cài đặt nghe âm thanh phê quá mà không nhìn thấy gì để đá. Game sis chơi chán lám.

Kitmit

cần tìm 1 game của E71 ( 320 x 240)

mình cần tìm 1 game dành cho E71 (320 x 240)
chơi bằng bàn phím qwerty

mình k nhớ tên game, chỉ nhớ là game có nhạc nền ( tự audition) , chơi bằng các nút Q W O P
các nút chạy lần lượt trên màn hình, và mình bấm các nút cùng lúc với nó đó

ai có thì up lên giúp mình với nhá, xin cám ơn nhìu :D