• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

Chomals

Chưa bạn ah. Nguyên nhân do đó ah. Cho mình cái link down đi

link đây http://koti.mbnet.fi/hinkka/pips_nokia_1_3_SS.sis nếu thiếu file thì vào thư mục của quake bạn tạo ra ý có cái q2log.txt nó ghi lỗi gì thì sửa như nó bảo nếu nó kô hiện lỗi gì thấy mỗi q2log.txt bên trong mà kô thấy chữ j thì mình bó tay mà bạn đang dùng máy j vậy :D

Chomals

cái quake đấy nằm ở đâu vậy bạn mình gà lắm

nếu bạn cài quake vào thẻ nhớ thì tạo 1 thư mục ghi là quake nếu phần 1 ghi là quake or quake1 hoặc là game phần 2 quake2 thì ghi là thế thôi copy cái thư mục file game của quake vào cái thư mục bạn ghi là quake đấy bỏ nó vào nếu có file .pak thì tạo 1 folder trong thư mục quake là baseq1 nếu là phần 1, baseq2 nếu là phần 2 . Mình chơi đk mỗi phần 3 thế mới hài cốt quake1 kô nhận đk folder nên nó kô đưa lỗi của game ra thế mới chán :((

thuyls12

Mấy anh cho em xin bộ cài N-gage full vs cả game N-gage đc k ạ. e đã thử mọi bản N-gage mà 4rum mềnh post nhưng toàn báo" Không thể cài đặt".
Em đã hack phone cài python + Qt vvv. (E dùng 5320XM)
IMEI:355740020634632.

Thanks trước az...

Chomals

Mấy anh cho em xin bộ cài N-gage full vs cả game N-gage đc k ạ. e đã thử mọi bản N-gage mà 4rum mềnh post nhưng toàn báo" Không thể cài đặt".
Em đã hack phone cài python Qt vvv. (E dùng 5320XM)
IMEI:355740020634632.

Thanks trước az...

hô quái lạ mình dùng 5320xm, mà vẫn xài được các game n gage mà bạn cài bản trên diễn đàn vào đây nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?177742-Fix-full-N-Gage-tr%c3%aan-s60v3-fp2 nếu dùng háck đấy kô đk xài rompatcher ý mình xài ngon lành chả bị làm sao hết. :))

Chomals

Nếu bạn thíck game pán nhau đồ họa 3d dung lượng nặng mình khuyên chơi quake game này mod cả counter striker pán nhau như trên pc lun :))

Chomals

Hướng dẫn mình chi tiết nữa được không???? hack = rompatcher. @@~

bạn vào đây để hướng dẫn chi tiết và down file hack http://www.mcgame.vn/forum/showthread.php/18889-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-hackphone-cho-t%E1%BA%A5t-c%E1%BA%A3-d%C3%B2ng-m%C3%A1y-s60v3-v%C3%A0-v5

viettruong

mọi người ơi, em dùng e72, nãy em vừa cài asphalt 3 và 4 assincarder, tất cả đều là HD. cài đặt thành công. nhưng mà trò asphalt4 thi k vào đc, phần 3 thi vào nó hiện lên k hỗ trợ landscape, em nghiêng máy sang cho nó chuyển chế độ nhưng k được, cái trò assin thì bị k hiển thị full. ai có cách nào hay có phần mềm nào xoay màn hình khi chơi k? mà hình như con E72 nào hỗ trợ xoay màn hình tự động mà. SR em gà, mong được mọi người giúp nhá :D! thx!
ban nen kiem game co cau hinh phu hop voi may la duoc thoi.

Chomals

Ai biết nút thay đạn với đổi súng là nút nào kô hiện mình đang chơi game quake1 mod scs ,cả nút ngắm khẩu awm nữa ý.

tfhughvyfu

Game n-gage mình cài lúc chơi thì đc nhưng tháo thẻ nhớ ra nó lắp vào thì nó lại mờ mờ như lúc chưa instal bấm vào thì nó bảo delete game cu the la are you sure want to delete(tên game)? All game data will be lost. Máy e52 n-gage 1.40 (1557)

Chỉnh sửa cuối: