• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

MinhThang

Manager
mình dùng font router và sử dụng font hỗ trợ 6trang kí tự. Nhưng sao mình k thấy? Ví dụ vào nhắn tin ấn SYM chỉ hiện các kí tự gốc thôi,k thấy 6 trang như giới thiệu,mình thử theme nào cũng vậy.
Fonts bạn đang dùng không có 6trang ký tự đó thì sao thấy?

LoiPT

có ai bị xung đột giữa Mclear và KMS ko
khi cài KMS vào thì chặn SMS bằng Mclear nó vẫn có chuông rùi mới chặn SMS ?
Cái này không rõ lắm. mình Dùng KMS tin nhắn nào đến cũng im lìm. không tín hiệu. ai biết Mở chuông chỉ với

dathat

Member
Mình từ trước vẫn dùng snaptu để cập nhật kết qủa, lịch thi đấu.... Bóng đá TBN, Anh, Ý hay cả Việt Nam... Nhưng bây giờ nó không cập nhật nưã? Có ai có pm nào tương tự vậy cho mình xin với.

zaq123456

các bác cho em hỏi ve cái điện thoại của em tí!
em dùng 5230 cook ora stu bây giờ khi cài soft có đuôi .sis hay .sisx muốn gỡ ra thi ko tài nào gỡ được, cũng ko cài đè được phải restart máy mới được
bác nào biết giúp em với
em cảm ơn trước ạ !

MinhThang

Manager
em dùng 5230 cook ora stu bây giờ khi cài soft có đuôi .sis hay .sisx muốn gỡ ra thi ko tài nào gỡ được, cũng ko cài đè được phải restart máy mới được
bác nào biết giúp em với
em cảm ơn trước ạ !

Trường hợp bạn nói có 1 số SOFT phải Restart phone lại mới gỡ được nha bạn, còn đa phần vào gỡ bình thường bạn kiểm tra lại xem.

JohnyNguyen

bác nào biết giúp em với
em cảm ơn trước ạ !
Cái này bạn phải chọn lại màn hình chủ mặc định rồi mới xóa đi đc chứ đang dùng thì xóa đi làm sao :p tớ nhớ ko nhầm thì là thế :D

viettin76

Member
nếu xóa kô được thì vào thư mục private rồi chọn thư mục nào muốn bái bai rồi xóa, rồi vào tiếp thư mục system kiểm tra app và data là xóa sạch những file cong luôn

sangbenh

có ai mua chương trình này chưa up cho mọi ngươí sai với

sangbenh

đúng là giả lập nhưng nếu xài dc thì cũng hay.như hinh vậy là tốt.nếu ai đã mua thì chia se với

ngoctuanprodt

ban oi tim giup minh hoac crack giup minh skyfire tuong thich cho x6 18g voi.cai dat loi ket noi wifi khong hieu sao nua

nin1009

Các anh ơi ! cho em xin cái link nào có soft để đọc được file pdf xài cho O2 xdaIIs hem, cho em xin với... hix, noobie mới xài cái ppc để đọc truyện thoy, mà tòan là file pdf ... khóc hết nước mắt, search hòai hok thấy được cái link nào co' đuôi .cab hết. Thanks.

hoaibao789

Các bác cho em xin phần mềm Swype to Unlock được tích hợp mặc định trên Nokia 5233 v50.1.001. Con X6 của em chạy firmware v32.0.002 mới nhất mà không hiểu sao Nokia không tích hợp cài này. Trong khi các dòng khác đã có rồi. Em tìm mãi mà không ra. Trong các bản CFW em thấy cũng có luôn. Hic hic

hoctronam

m đang tìm pm đọc file pdf cho 5530, tuy đã cài m\vài bản nhưng kô ổn gì cả, bạn nào có bản ổn định thì cho m xin
cảm ơn các bạn giúp đỡ

giangsoft4

Em xin phån mêm chup hình såm cho 5233

Em thåy bên soft android có ung dung chup hình sam mình rát hay! Mà chup ghép vào rât giông mình såm thåt .và rát nhièu hình doc ðáo. A e nào có cho mdm xin vøi! Cãm ung 5233 thanks !

calcalcal

Hỏi Về: SLIDEANSWER OVI PRO V3.04 Không hiển thị SDT Gọi đến.

Tình hình là mình dùng Vivaz u5 cài cái náy vào.... khi có người gọi tới nó che mất số DT người gọi, thành ra là không biết ai gọi.
Bác nào có cách nào khắc phục giúp em với, nếu ko thì có cái pm nào tương tự cho em 1 cái.
Cảm ơn cả nhà. :|

extinctzoo

máy em RAM luôn dưới 40MB, dùng Netqin kill hết process và để thêm default mà vẫ bị tương tự:(( bác nào biết help giùm

ace_hp7

Active Member
bạn có chạy ngầm app nào k ,vd như cái free isms đã mất hơn 4M rồi ,chạy v_menu hay slideunlock v.v xong cũng chỉ còn khoảng 45M ,nếu k dùng j thì ktra thấy 55M