• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

t_n_hoang_long_

sign có cài được không bác
e không háck chỉ dùng free signer thôi

Ứng dụng sau khi sign rồi thì sign bình thường nhé!!!
:)):)):)):D:D:D=))=))=))
Lạ!!! Sao bạn k hack máy nhỉ?!!!:-?:-?:-?
Có đt xịn mà k hack thì ... :)):))>:)>:)>:)X_XX_XX_X PHÍ MỘT ĐỜI>:)>:)>:) Hì hì

LoiPT

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft có được hỏi không ạ?
Cho em hỏi em muốn tìm Phần mềm ghi am cuộc gọi không có tiến bíp dung lượng thập. có thể đặt ghi âm là nút Camera ạ. các bác chỉ giáo
Nếu hỏ sai chỗ mong bỏ quá ạ

hantinhtu_baby

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft có được hỏi không ạ?
Cho em hỏi em muốn tìm Phần mềm ghi am cuộc gọi không có tiến bíp dung lượng thập. có thể đặt ghi âm là nút Camera ạ. các bác chỉ giáo
Nếu hỏ sai chỗ mong bỏ quá ạ

Bạn hỏi ở đây là đúng người đúng tội rùi rù.Bạn vào theo link bên dưới để tham khảo nhé!chắc chắn sẻ giúp cho bạn vượt qua khó khăn này^^
Chúc bạn thành công!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?129867-Tổng-hợp-những-phần-mềm-ghi-âm-cuộc-gọi

Dinhvinh123

xin phần mềm coreplayer!

anh em nào có phần mềm coreplayer cho 5233 không?cho mình xin 1 bản.xin cám ơn rất nhiều. mình tìm hoài mà không thấy,máy mình đã hackphone rồi

noknowanyone

anh em nào có phần mềm coreplayer cho 5233 không?cho mình xin 1 bản.xin cám ơn rất nhiều. mình tìm hoài mà không thấy,máy mình đã hackphone rồi

Coreplayer không có cho s60v5, lấy bản của v3 thì vẫn cài được nhưng không chạy được đâu. Nói chung là hiện tại v5 không có coreplayer.

viettin76

Member
ucplayer v2.31 là xem hay và gọn nhất bây giờ, đừng có hot mà xài ucvideo v3.17 nha, dở ọp

sangbenh

có bác nào có mod ovi map 3.06(mới nhất) để cook rom ko cho em xin vời.

dzoker

Mình dùng photobook bản trial. sau 7 ngày thì hết hạn nên mình lên mạng dow bản crack về, nghe bảo là dùng 2 icon. khi icon này hết hạn thì ta dùng icon kia. nhưng mình gỡ bản cũ đi và cài bản mới vào, 1 icon vào được thì vẫn có thông báo hết hạn, 1 icon khi click vào thì hiện thông báo "cannot open font". Giúp mình với :D

MinhThang

Manager
Mình dùng photobook bản trial. sau 7 ngày thì hết hạn nên mình lên mạng dow bản crack về, nghe bảo là dùng 2 icon. khi icon này hết hạn thì ta dùng icon kia. nhưng mình gỡ bản cũ đi và cài bản mới vào, 1 icon vào được thì vẫn có thông báo hết hạn, 1 icon khi click vào thì hiện thông báo "cannot open font". Giúp mình với :D

Bạn phải xoá hết những gì liên quan đến bản cũ thì mới được hoặc mua bản quyền dùng cho sướng nha bạn.

JohnyNguyen

ko cần phải dùng bản mới nhất làm gì vì ko có gì thay đổi cả :| bản dùng bản v2.10 Full đuợc mua trên Ovi và chia sẻ này là tốt nhất

http://www.pdaviet.net/showthread.php?133328-LCG-PhotoBook-v.2.10-Final-S60v3v5-S-3-Full-Xem-%E1%BA%A3nh-%C4%91%E1%BA%B3ng-c%E1%BA%A5p-cho-Symbian-D&highlight=

Chúc vui

phamtung8xhd

mỗi lần mở khóa thì phải bấm phím cứng để lên giao diện mở khóa,có bác nào có phần mềm nào mà chạm vào màn hình để hiện lên giao diện mở khóa không nhỉ, cho mình xin với.
thank

wadawada

cho em hoi: sao bây giờ không còn bác nào lấy giúp key và cer nữa vậy, mà trên opda thì bắt trả tiền qua paypal mới download được

phamtung8xhd

tớ dùng mykeylock, có thể vuốt qua cảm biến trạng thái vài lần để mở khóa !
ngày xưa mình cũng dùng mykeylock và dùng cảm biến như bạn nói nhưng khi đút túi quần nó cứ chạy liên tục,mình đang cần ứng dụng mà khi bấm vào màn hình thì nó hiện lên giao diện mở khoá