• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

vovanxuanpc

pác nào bít cho mình hỏi
làm cách nào để xem dược nhìu file video trên realplayer zậy.
mỗi lần hát xong 1 bài là nó bắt chọn bài khác.
hic
thank nhìu lắm

caobason89

Có ai có phần mềm Mobichm 2.2 full hay crack không? Mình đang dùng bản 2.0,nokia 5230 toàn bị bật ra thôi.tìm mãi không thấy bản 2.2 full nào cả.anh em nào có có thể Share cho mọi người được ko? Thanks so much :d

rastar

Banned
Mình đang cần 1 phần mềm sao lưu tin nhắn, mỗi lần up CFW là tin nhắn mất hết, vậy phải làm sao đây hả các bro

kienvp

Mình đang cần 1 phần mềm sao lưu tin nhắn, mỗi lần up CFW là tin nhắn mất hết, vậy phải làm sao đây hả các bro

cần gì pm nào .máy đt của bạn cũng làm được điều đó ,hoặc dùng freeisms cũng được .

assassinzero

PRO nào cho mình xin PM kết nối LAB với DT = wifi, hiên tại dùng bluetooth thấy bất tiện quá( lâu, chậm, lúc dc lúc ko) :D

rastar

Banned
cần gì pm nào .máy đt của bạn cũng làm được điều đó ,hoặc dùng freeisms cũng được .

Nhưng em muốn biết có phần mềm nào có thể backup tin nhắn ra 1 file mà máy tính mình có thể đọc được file đó đó anh :-??

assassinzero

Nhưng em muốn biết có phần mềm nào có thể backup tin nhắn ra 1 file mà máy tính mình có thể đọc được file đó đó anh :-??
Dùng NokiaPCsuite được mà bạn :D Vào trang chủ of Nokia dow ấy :D

quvinh

các bạn cho hỏi có ứng dụng nào ghi âm ko giới hạn ko nhỉ? ko phải ghi âm cuộc gọi nhé, đơn giản là ghi âm bình thương thôi, mình search mà ko ra. Thanks

tuyetthan200

mình tải bản Landscapepro 3.0 tải trang chủ mà ko bít sử dụng sao hết ... mong mấy bạn chỉ mình nha ... mình nghiên cứu PM này hết 1 tuần mà ko làm đc cái hiệu ứng magic Gallery .... mình sài bản Cook của JackPham ko bít bản cook này có liên quan đến việc sử dụng PM này ko nữa .... mấy bạn làm ơn giúp mình nha .

có ai trả lời giùm mình ko

ajinomoto1410

Cho em xin phần mềm cài password cho mục tin nhắn đk k ạ ??? Tức là ng khác vào đó phải có pass ạ..........

kakiko

Sao mấy cái ứng dụng Facebook với comunicate của 5800 không sử dụng được nhỉ ... toàn báo lỗi mạng có vấn để. trong khi vào bằng opera 5.1 vẫn bình thường? ^ ^ bạn nào bị như mình không

caothu_samurai

Các bác cho em hỏi có cái fầm mềm nào tạo đk sideshow ảnh cho 5800 ko.em rất thích cái fần sideshow của v3.ko cần tạo video chỉ cần xem thui.5800 chỉ chạy wa lại chán, ai có cho em xin với.thankkk

lenovas

e dùng c6.các bác cho e hỏi làm thế nào để vào được fb vs ạ...dùng opera, đổI cả DNS mà vẫn không vào được...nó toàn báo lỗi " TÊN MÁY CHỦ KHÔNG HỢP LỆ"

OnlineNo1

e dùng c6.các bác cho e hỏi làm thế nào để vào được fb vs ạ...dùng opera, đổI cả DNS mà vẫn không vào được...nó toàn báo lỗi " TÊN MÁY CHỦ KHÔNG HỢP LỆ"

Bạn chịu khó thôi, tớ mò từ hồi nó cấm rồi. Dùng DNS hồi đó được, giờ nó chặn trực tiếp luôn, Open DNS, Google hay bất cứ cái j cũng ko được. Nếu bạn hay dùng Socially để đồng bộ danh bạ giống mình thì nên khuyên bạn bè chuyển sang Twitter :D, còn nếu bạn chỉ thích comment thì tải Snaptu về xài tạm cũng được :) (Ở đâu thì search trên diễn đàn nhé)

bomyeu

Về Map Của N97

em nghĩ là map đc free chỉ chạy bằng định vị mà ko cần internet nhưng sao e tắt net rồi mà vào map nhưng vẫn bị kick hoạt GPRS và bị trừ tiền,cho e hỏi có cách nào để vào map mà ko bị dính GPRS ko :(,

kakiko

bạn dùng opera mấy?
Mình đang dùng opera 5.1 beta 2 file sis ... vào fb ngon. Trong khi cái opera moblie vs uc thì không vào được

lenovas

bạn dùng opera mấy?
Mình đang dùng opera 5.1 beta 2 file sis ... vào fb ngon. Trong khi cái opera moblie vs uc thì không vào được
e dùng bản 10.1.bác có link bản đó không gửi cho em với.e down mấy trang toàn bị lỗi.không vào được wed

kakiko

bạn vào bằng opera moblie địa chỉ: mini.opera.com
Nếu không được thì sử dụng search trong diễn đàn hoặc google là có ngay, ko nhất thiết phải vào trang chủ của opera.