• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

thanhminhivi

XIN PM SMART SETTINGS HAY T.TỰĐỔI PHÍM GẠT KHÓA CHO X6(S60V5)

CÁC BẠN CHO M XIN PHẦN MỀM SMART SETTINGS HOẶC TƯƠNG TỰ ĐỂ ĐỔI PHÍM GẠT KHÓA CHO X6(S60V5) BẰNG PHÍM ĐỎ, XANH HAY PHÍM MENU ẤY !
THANKS !!! :D

Duybjen1

Ai co pm xem video duoi avi tren n97 cho em xin voi.

May em chua hack phone len down nhieu kai ve ma k xai dc nan qua

bunrieucua

Ai có soft nào convert đuôi ảnh svg(hoặc svgb) sang đuôi bmp,jpg không?
Share mình với.Mình cảm ơn!:D

CÁC BẠN CHO M XIN PHẦN MỀM SMART SETTINGS HOẶC TƯƠNG TỰ ĐỂ ĐỔI PHÍM GẠT KHÓA CHO X6(S60V5) BẰNG PHÍM ĐỎ, XANH HAY PHÍM MENU ẤY !
THANKS !!! :D
Bayn search trên 4rum với từ khóa Lockswitch hay Keylock là ra đó bạn.
2 cái đó tương đương nhau.
1 chạm là khóa luôn:D
Không thì bạn có thể dùng SlideUnlock nhé.cái này nhiều chức năng rất hay + đẹp mắt:D!Thân!

salemgtvt84

TÌnh hình là xin giùm ông anh soft Smartmovie cho điện thoại Nokia c6 và soft nghe mp3 cũng cho điện thoại này. Cảm ơn các bác trước nhé

phamtung8xhd

Nhiều khi sử dụng điện thoại muốn thực hiện xóa, chỉnh sửa, hay copy 1 file nào đó vào thư mục System của ổ C (bộ nhớ máy) hay System của ổ E (bộ nhớ thẻ) sử dụng kết nối qua PC Suite nhưng kiểu này không hiện được thư mục System lên,làm thế nào để hiện thư mục System trên PC Suite ?

huynhba

mấy bác cho hỏi: em cài FreeCoolCalls trên 5233, nghe mấy forum khác nói là dùng soft bàn phím ảo để nhấn số 5 set nhạc, mà sao em cài bàn phím ảo rồi, nhưng đến khi set nhạc, lại ko bit cách nào để hiện bàn phím lên.

ami_mc

Tôi dùng X-plorer và cài bản bẻ khóa cho nokia x6-00 dùng một thời gian thi bản xplorer đó bị lỗi.
Không vào được nữa, phải xóa đi và cài lại. Nếu không bẻ khóa thì dùng mãi không lỗi.
Mong chủ topic hướng dẫn dùm

hoabattuvn_tt

Bạn nào có chương trình gỡ bỏ ứng dụng chạy được trên S60 V5 không! Mình cài pyUninstaller bật chương trình nó vẫn lên nhưng không hoạt động được. Ai có share mình với nha. Thanks. Mình đang dùng C5-03

sheva079

Cho mình hỏi về phần mềm CHAT NIMBUZZ... có cách nào tắt chế độ RUNG của nó hem, chỉ cần có âm thanh là đủ oy...mỗi lần người khác CHAT với mình...nó rung quá trời...hjc..thanks all

tc89

Mọi người ơi cho m xin phần mềm tạo chữ ký như trên máy đời thấp của nokia (1200,...) cho s60v5. Chạy cùng với trình Nhăn tin mặc định của máy thì càng tốt, k thì chạy độc lập cũng đc. Thanks!

MinhThang

Manager
các bác có phần mềm tạo chữ ký khi gửi sms kô...ai có cho em xin với \-/

Ráng tìm thử có không bạn, không thì qua V3 boxVh có đấy, đôi khi V3 mà V5 cũng chạy ầm ầm. Lâu quá không nhớ nổi tên pm nữa.

anhdepanhs2

cho mình xin chương trình vietmap chạy trên c6-00 đi vì máy mình 5k8 jaf sang C6-00 mà trong phần cài đặt hay tùy chỉnh j cũng hok dc . ai có thì cho mình xin cảm ơn

minhtien1810

mình hỏi cái này hơi bị ngoài lề , mod bít giải đáp dùm mình , mong đừng xóa , có chương trình nào giống như auto hangup (tự động ngắt cuộc gọi ) nhưng dùng trên máy Sony U10 , N900, và 8800 ko , ai biết chỉ dùm mình , mình cám ơn nhiều lắm

tanthanh2009

Có sotf nào để remove bớt theme cho 5800 không các bác. Chứ tình trạng xóa thủ công mệt quá.

sau khi caì cfw n97mini cho 5800.ssu đó em cài office suie ,nhưng lại không mở được bàn phím ảo lên.có ai có bộ office nào dùng đựơc không cho em với

shido_katori

Active Member
Mọi người ơi cho m xin phần mềm tạo chữ ký như trên máy đời thấp của nokia (1200,...) cho s60v5. Chạy cùng với trình Nhăn tin mặc định của máy thì càng tốt, k thì chạy độc lập cũng đc. Thanks!
cũng đang mỏi mắt vì cái này .........~X(

sangsags

cho em xin phần mềm 3d photos brower

may anh pro ơi em mới vừa flash cfw cua anh tamhcm ko có 3d photos brower ai có cho em xin với